TIN TÀI TRỢ.

Ở căn hộ cao cấp chỉ để chứng tỏ bản thân?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5K Lượt đọc
  • 152 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình cũng vote cho CCCC nhưng với điều kiện là tài chính phải đảm bảo! Cũng không phải là khoe mẽ hay thể hiện gì đâu bạn. Cái gì cũng có mặt này mặt kia cả bạn ạ! Ở CCCC rất là sướng để tận hưởng cuộc sống cũng như tạo môi trường thuận lợi cho các con phát triển đấy!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,585 Bài viết

• 5,504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Công nhận rồi thì cố gắng tiến tới, mua một ẻm trong Landmark đi bạn ^^
    MÌnh đang phấn đấu đây nàng ạ, tiền cố gắng có hơn một nữa tẹo rồi vay thì mới yên tâm. Landmark là chung cư cao cấp không thua gì ở biệt thự cả, khoái lắm nàng ạ!
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...
    eNortjKzUjI0MDAzsVSyBlwwFWQC0Q,,06
    eNortjKzUjI0MDAzsVCyBlwwFWEC0A,,62
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,585 Bài viết

• 5,504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhuyen1106 Xem bài viết
    Mình cũng vote cho CCCC nhưng với điều kiện là tài chính phải đảm bảo! Cũng không phải là khoe mẽ hay thể hiện gì đâu bạn. Cái gì cũng có mặt này mặt kia cả bạn ạ! Ở CCCC rất là sướng để tận hưởng cuộc sống cũng như tạo môi trường thuận lợi cho các con phát triển đấy!
    Thêm nữa là các tiện ích xung quanh Landmark rất hiện đại, bọn mình sẽ đỡ mất thời gian di chuyển sang nơi khác. TIết kiệm được thời gian và an toàn cho cả nhà. THoát khỏi cảnh kẹt xe, chen lấn khi đi ra ngoài tìm chổ cho con chơi, hihi...
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...
    eNortjKzUjI0MDAzsVSyBlwwFWQC0Q,,06
    eNortjKzUjI0MDAzsVCyBlwwFWEC0A,,62
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo em ở chung cư tốt mà, hiện tại tính thanh khoản của chung cư dễ hơn, chung cư an ninh và nhiều tiện ích. e thấy nếu gia đình có bố mẹ già ở chung cư mk cùng 1 sàn sẽ dễ quan tâm, chăm sóc bố mẹ hơn. nếu có con lớn thì biết con về lúc nào, đi lúc nào
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 790 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaby Xem bài viết
    MÌnh đang phấn đấu đây nàng ạ, tiền cố gắng có hơn một nữa tẹo rồi vay thì mới yên tâm. Landmark là chung cư cao cấp không thua gì ở biệt thự cả, khoái lắm nàng ạ!
    Chung cư cao cấp mà, phải có sự khác biệt rõ rệt chứ. Ngôi nhà là nơi ta quay về sau bao nhiêu bộn bề lo toan, có được nơi nghỉ ngơi thoải mái giúp tinh thần phấn chấn hơn đó, các tiện ích đi kèm lại càng làm cho ta thấy tiện lợi và an tâm hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 790 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng là tận hưởng cuộc sống, hihi. Nơi an lành và hạnh phúc. Khu quần thể Landmark giúp cho mọi gia đình đều yên tâm cho cuộc sống đủ đầy
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,928 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaby Xem bài viết
    Nhà mình lâu nay cũng tích cóp, để dành phần nhiều cho dự án mua nhà, một ít cho dự phòng về sức khỏe, cũng đang tìm kiếm và mong muốn được sở hữu 1 căn 2 phòng ngủ bên Landmark đây. Với nhà mình diện tích như thế là đủ, khi nào có điều kiện hơn sẽ đổi sang 3 phòng ngủ. hihi
    Em nào có nói lời chia tay
    Mà chiều nay chông chênh đến vậy
    Con đường xưa vẫn trải đầy ánh nắng
    Sỏi đá khô cằn.............
    Cũng thổn thức kêu đau
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,928 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaithingochan Xem bài viết
    theo em ở chung cư tốt mà, hiện tại tính thanh khoản của chung cư dễ hơn, chung cư an ninh và nhiều tiện ích. e thấy nếu gia đình có bố mẹ già ở chung cư mk cùng 1 sàn sẽ dễ quan tâm, chăm sóc bố mẹ hơn. nếu có con lớn thì biết con về lúc nào, đi lúc nào
    An ninh đúng là tốt hơn rồi, có cả đội ngũ bảo vệ, camera an ninh, bảo vệ 24/24. Hàng xóm đông đúc, dễ gần gũi chia sẻ cuộc sống nữa, nhất là các con được giao lưu và cùng nhau lớn lên, tuổi thơ con sẽ luôn đẹp vì luôn có những người bạn đáng yêu không sợ cô đơn khi bị nhốt trong nhà suốt ngày.
    Cũng thổn thức kêu đau
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng rùi bạn, tài chính ổn thì nhắm cccc được quá đi chứ. Bạn tantvhut cũng phân tích rất hay rùi. Mình thích bối cảnh của Vinhomes, Landmark vì vị trí đắc địa, thoáng, mát, đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,928 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng rùi bạn, tài chính ổn thì nhắm cccc được quá đi chứ. Bạn tantvhut cũng phân tích rất hay rùi. Mình thích bối cảnh của Vinhomes, Landmark vì vị trí đắc địa, thoáng, mát, đẹp.
    Mình cũng ưng ý vị trí của Vinhomes, Landmark lắm, đi đâu cũng tiện vì hiện nay hệ thống đường bộ đang phát triển sang hướng bên Q2 và Bình Thạnh, đây là sự lựa chọn tiện lợi cho mọi gia đình, đi làm hay đi chơi cũng không xa trung tâm.
    Cũng thổn thức kêu đau
    • 932 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vị trí của Vinhomes, Landmark đẹp quá bạn ha, mình nhìn bối cảnh thôi đã thấy thích rồi chưa nói đến bến thuyền nữa chứ. Đến khi thực sự đựoc tham quan chắc sẽ rất ấn tượng. Có bạn nào biết ngày giờ chính thức để tham quan không? Mình có cần đăng ký trước không nhỉ? Hôm đó sẽ dẫn cả ông xã đi để mở tầm mắt cao cấp là thế nào mà còn phấn đấu dành 1 suất trong khu quần thể đó nữa chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sonoko Xem bài viết
    Mình cũng ưng ý vị trí của Vinhomes, Landmark lắm, đi đâu cũng tiện vì hiện nay hệ thống đường bộ đang phát triển sang hướng bên Q2 và Bình Thạnh, đây là sự lựa chọn tiện lợi cho mọi gia đình, đi làm hay đi chơi cũng không xa trung tâm.
    Uhm, bởi vậy chọn mua nhà ai cũng thích ở những vị trí thuận tiện để đi lại và cũng đỡ bị mất nhiều thời gian di chuyển nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sonoko Xem bài viết
    Nhà mình lâu nay cũng tích cóp, để dành phần nhiều cho dự án mua nhà, một ít cho dự phòng về sức khỏe, cũng đang tìm kiếm và mong muốn được sở hữu 1 căn 2 phòng ngủ bên Landmark đây. Với nhà mình diện tích như thế là đủ, khi nào có điều kiện hơn sẽ đổi sang 3 phòng ngủ. hihi
    Mình nghĩ cố gắng có ít nhất 2 phòng ngủ, vì con cái lớn, cũng nên có không gian riêng cho các bé. Tháp Landmark 81 cao nhất Việt Nam thế này tha hồ ngắm thành phố và sông SG
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8