TIN TÀI TRỢ.

Nhà mình có ai quan tâm chung cư Times city giai đoạn 2 không? Chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm với..

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.97K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang tìm hiểu về chung cư tại Times , cũng có nhiều bạn gọi điện tư vấn mà thông tin loãng quá. Mẹ nào có kinh nghiệm về Times chia sẻ cho mình với..

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ vuhien107 mẹ định mua căn bao nhiêu mét và ở tòa nào
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đang làm ở sàn times city đây c, c cho e xin địa chỉ mail e để e gửi thông tim dự án qua cho c, c tham khảo r e sẽ tư vấn thêm cho c...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua chung cư ở đó xem cho kĩ các chị nhá kẻo lấy phải nhà ngày cũng như đêm đó, lại gần khu để rác suốt ng đk ngửi...chất lượng k đồng đều đâu
    • 2 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng ở T7 bên Times đây mình ở đó căn hộ 04 ngay cạnh thùng rác mà chưa bao giờ thấy có mùi gì cả vào phòng đựng rác còn sạch bóng, mỗi ngày họ dọn rác 2 lần. Đúng là khuyết điểm của tất cả các tòa cũ bên Times là 1 phòng ngủ sáng, 1 phòng ngủ tối nhưng mà không đến mức ngày cũng như đêm đâu. Còn dự án Park Hill giờ họ rút kinh nghiệm giai đoạn cũ rồi họ thiết kế mới có xẻ khe nên tất cả các phòng đều có ánh sáng mình đã đi xem căn hộ mẫu rồi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào có kinh nghiệm mặc cả giá nhà ko chia sẻ em với, em đang địn mua chung cư mà mua qua sàn họ đòi cao quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói chung khu mới có tiến bộ hơn nhưng khu cũ ở vẫn ok, hàng xóm vui tính, cũng chịu khó lập hội tham gia mấy hoạt động chung, cụ nhà mình cũng có bạn tập dưỡng sinh. Nếu nhà không làm ăn kinh doanh gì thì cứ ở ck như thế này cho thoải mái

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuongnm2089 Xem bài viết
    Mình cũng ở T7 cho bên Times đây mình ở đó căn hộ 04 ngay cạnh thùng rác mà chưa bao giờ thấy có mùi gì cả vào phòng đựng rác còn sạch bóng, mỗi ngày họ dọn rác 2 lần. Đúng là khuyết điểm của tất cả các tòa cũ bên Times là 1 phòng ngủ sáng, 1 phòng ngủ tối nhưng mà không đến mức ngày cũng như đêm đâu. Còn dự án Park Hill giờ họ rút kinh nghiệm giai đoạn cũ rồi họ thiết kế mới có xẻ khe nên tất cả các phòng đều có ánh sáng mình đã đi xem căn hộ mẫu rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuhien107 Xem bài viết
    Mình đang tìm hiểu về chung cư tại Times , cũng có nhiều bạn gọi điện tư vấn mà thông tin loãng quá. Mẹ nào có kinh nghiệm về Times chia sẻ cho mình với..
    Mình nghĩ mẹ nó nếu có người thân ở đó thì hỏi là khách quan nhất, ở thì ok nhưng còn tùy nhu cầu mọi người, như nhà em thì gần nội ngoại nên tiện lắm, trường gần nhà nhờ các cụ đưa đón dễ hơn, cũng hay có hoạt động cho cư dân nên quen nhiều hàng xóm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,944 Bài viết

• 2,575 Được cảm ơn

Tốt nhất là thuê nhà mấy khu cũ, đợi khu mới hoàn thiện thì mua bạn ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chung cư này thuộc giai đoạn 2 của times city được bổ sung nhiều tiện ich hơn, thiết kế hiện đại mang phong cách sống resort trong lòng đô thị
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me.Mit_ Xem bài viết
    Tốt nhất là thuê nhà mấy khu cũ, đợi khu mới hoàn thiện thì mua bạn ạ
    Nhà bạn em thuê khu cũ được hơn năm, bây giờ đang chốt park3, đóng tiền đợt đầu rồi.

Thực ra như thế cũng hay, cứ ở để xem mình cảm nhận thế nào đã rồi sau đó thấy hợp thấy thích thì mua. Khu cũ thực ra cũng có cái hay của nó, với cả ở luôn được, khu mới thì em thấy phối cảnh đẹp lung linh, quả bể bơi ngoài trời chất chơi phết.
    • 202 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng đang quan tâm đến Park hill ạ. Ai có thông tin về nó gửi vào mail ng.hongnhung187@gmail.com giúp em với.
    cảm ơn các mẹ nhiều
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở Times City được, đa phần công chức về nhiều vì sống nhẹ nhàng, sạch sẽ, ở chung cư thì an ninh đảm bảo hơn. Nhiều nhà về ở xong cuối cùng toàn rủ rê bố mẹ chồng/vợ về cùng, vẫn riêng tư mà vẫn tiện chăm sóc.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,944 Bài viết

• 2,575 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NguyenNganTrang Xem bài viết
    Nhà bạn em thuê khu cũ được hơn năm, bây giờ đang chốt park3, đóng tiền đợt đầu rồi.

Thực ra như thế cũng hay, cứ ở để xem mình cảm nhận thế nào đã rồi sau đó thấy hợp thấy thích thì mua. Khu cũ thực ra cũng có cái hay của nó, với cả ở luôn được, khu mới thì em thấy phối cảnh đẹp lung linh, quả bể bơi ngoài trời chất chơi phết.
    Mình cũng mới mua P3, khu cũ mình ko thích vì xô bồ, có TTTM dưới đất nên nhiều người đi lại
    Khu mới ko có TTTM, dự kiến sẽ có hàng rào bao quanh nên sẽ yên bình hơn, đúng chất resort trong lòng đô thị
    THiết kế bên khu mới cũng đẹp hơn, thoáng hơn, chứ ko bị 1 phòng bí như bên cũ
    Hồi mấy năm trước mở bán khu cũ mình cũng ko thích nên ko mua, giờ thấy khu mới đẹp quá nên cũng làm 1 căn. Sẽ ở thử xem có ổn ko,ko ổn thì cho Tây thuê
    Được cái ở đây có BV, trường học, siêu thị ngay ở dưới tầng 1 , lại gần cq mình nên cũng tiện
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuhien107 Xem bài viết
    Mẹ đã chọn cho mình được căn trong khu Park Hill chưa vậy? Park 5, Park 2 mới mở bán xong mà cũng gần như hết căn r mẹ ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me.Mit_ Xem bài viết
    Mình cũng mới mua P3, khu cũ mình ko thích vì xô bồ, có TTTM dưới đất nên nhiều người đi lại
    Khu mới ko có TTTM, dự kiến sẽ có hàng rào bao quanh nên sẽ yên bình hơn, đúng chất resort trong lòng đô thị
    THiết kế bên khu mới cũng đẹp hơn, thoáng hơn, chứ ko bị 1 phòng bí như bên cũ
    Hồi mấy năm trước mở bán khu cũ mình cũng ko thích nên ko mua, giờ thấy khu mới đẹp quá nên cũng làm 1 căn. Sẽ ở thử xem có ổn ko,ko ổn thì cho Tây thuê
    Được cái ở đây có BV, trường học, siêu thị ngay ở dưới tầng 1 , lại gần cq mình nên cũng tiện
    MẸ am hiểu quá chắc là ngâm cứu kĩ lắm đây cái khoản không có khu TTTM dưới lòng đất chính ra hay, đỡ xô bồ mà quan niệm ng Việt ta là không thích người ở dưới lòng đất khu mình sinh sống :bd
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 234 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tung.nm Xem bài viết
    Mẹ đã chọn cho mình được căn trong khu Park Hill chưa vậy? Park 5, Park 2 mới mở bán xong mà cũng gần như hết căn r mẹ ạ
    Park 2 còn nhiều lắm, chưa mở bán thêm sàn mới thôi bác ơi. Park5 thì mới được hơn 60%, còn 40% nữa chưa bán
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác nào quan tâm park hill 2 alo để e tư vấn cho bên em đang bán Park 2 cam kết giá gốc của chủ đầu tư kèm rất nhiều phần quà hấp dẫn.
    LH: 01692179568
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hết tháng ngâu rồi không biết giai đoạn 2 có ra không?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,944 Bài viết

• 2,575 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhyen.HN Xem bài viết
    Hết tháng ngâu rồi không biết giai đoạn 2 có ra không?
    Hôm nay mở bán park 1, tòa cuối cùng của Park hill đấy mẹ nó
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2