TIN TÀI TRỢ.

Nên đầu tư ở đâu thời điểm này

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.11K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin chào cả nhà.

Nói về dự án Vincity Q9 - Vinhomes Grand Park sau đợt mở bán T7 / 20019 - Và các đợt tiếp theo.
    Theo nhận định của mình thì VinHomes Q9 rất đáng để đặt cọc giữ chổ, mua đầu tư.

Trường hợp giá bán quá cao thì mọi người rút lại tiền là được.
    Nhưng đặc biệt là các khu vực lân cận dự án sẻ tốt lên và sốt trong thời gian dài sắp tới.

Chia sẻ vài thông tin cả nhà.
    Lâm - Chuyên gia tư vấn và mô giới BDS.
    - 0933 975 389

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- Hiện tại thì thị trường Phú Mỹ đang rất phát triển đấy ạ.Chị thử tìm hiểu về thị trường Phú Mỹ đi ạ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

với kinh nghiệm vừa bán vừa mua đất, em thấy khu đó giờ nhiều dự án đổ về lắm, hiện tại em cũng đang đầu tư lô đất ở gần chợ gò đen, cách chợ bình chánh hcm 5 phút đi xe, ngày 14/9 này nó mở bán, vị trí tốt, pháp lý rõ ràng, lại là đợt đầu nên khá tiềm năng, nếu muốn biết thêm gọi em chỉ cho 0898.205.993
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào chị ạ , hiện nay ko chỉ long an , đồng nai . Ngoài ra hiện nay các nhà đầu tư đang tập trung về vùng ven như bà rịa vũng tàu nữa đó các chị ạ . ví dụ như hiện nay Thị xã tóc tiên vừa mới mở bán thêm những lô được phân nền nhỏ , thích hợp cho mình xây nhà ở , nhà trọ , hoặc đầu tư lướt sóng
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Năm nay 2019 , đất thị xã TÓc tiên đang trở nên Hot hẳn , các nhà đầu tư đang dần đổ xô về ạ , đất sạch 100% , có thể xây nhà ở , hoặc lướt sóng , mua để dành cũng đc ạ , vài năm sau lên vài tỷ , ở nhà hưởng thụ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3