TIN TÀI TRỢ.

Nên đầu tư ở đâu thời điểm này

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.64K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các mẹ.
    Tình hình bất động sản dạo này thế nào ạ?
    Mình thấy mọi người dạo này đổ về Long An, Đồng Nai đầu tư khá nhiều
    Các mẹ có kinh nghiệm gì thì chia sẻ cho ae nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

-Cuối năm thì tình hình có chút khả quan hơn.
    -Đầu Tư ở Long An hay Đồng Nai thì điều được,quan trong là khi đã đầu tư thì bạn phải hiểu rõ thị trường từng nơi bạn muốn đầu tư.không nên chạy theo số đông.để đầu tư thành công thì cần nhiều yếu tố bạn ah.
    nguyễn tuân
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đất long an đang rất sốt, giá hiện tại vẫn ưu đãi, khu vực cần giuộc giá từ 11-17tr/m2 thôi. đầu tư đi ắt sẽ lời.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phía đông sai gòn quanh vincity và ở khu khang điền đầu tư cũng ok đó mấy mẹ, nghe tin có suất nội bộ 50 lô giá tốt sau mega ruby khang điền ấy, có ai biết không?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi đang dự định đầu tư ở Gò Đen vì thấy đi về SG cũng rất thuận tiện, giá cũng khoảng 12tr/m2 thôi nhưng hiện tại dự án đang làm cơ sở hạ tầng. Có mẹ nào có muốn cùng tìm hiểu và đầu tư không nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi và gia đình bàn bạc và quyết định mua miếng đất ở Gò Đen, đất gần Sài Gòn mà lại nằm ở gần khu trung tâm nhưng giá kh13tr/m2 sau chiết khấu thì cũng ổn nhưng có điều dự án chưa hình thành, phải đợi 12 tháng có sổ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình vừa đầu tư lô Biên Hòa new city ở sân Long Thành, mới mua 1 tháng mà nghe sale nói tăng được 100, thấy cũng ok đó b
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nên đầu tư vào chung cư Thịnh Gia đi Chị ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giữa tháng 12 có dự án Haus 2 của chủ đầu tư Châu Âu ngay vòng xoay Liên Phường-Võ Chí Công quận 9 giáp quận 2 ra mắt. Cơ hội đầu tư khá tốt đó ạ, mọi người có thể tham khảo dự án HausNeo cũng cùng chủ đầu tư gần ngay đó, dân đầu tư tại đây bán lại lợi nhuận cũng 30-40% sau 1 năm, tính thanh khoản khá cao.
    Kim Ái EZLand
    0906.79.95.98
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi a, nên mua đất dự án từ những giai đoạn đầu tiên như vậy là rẻ nhất a ơi. Đó là điều bình thường khi phài đợi 12 tháng mới có sổ. Chúc mừng anh. Nếu có cơ hội, hy vọng được làm việc với anh.
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Theo em thì hiện tại bác không nên mua dưới quận 9 vì được các chuyên gia bơm vá ( nôm na là cò) cho nên giá đã đẩy lên quá cao rồi. Đặc biệt là khu khỉ ho cò gáy đường số 8 - Long Phước giờ giá chót cũng 1,7 tỏi cho 52m2. Khu vực q9 gồm Long Trường, Long Phước, Lo Lu, Nguyễn Xiển, Long Thuận... nếu bác mua đầu tư 1- 2 năm về trước thì rất là OK. Tháng 5/ 2017 em có mua 1 lô 52m2 đường số 8 - Long Phước giá 700tr tuy hơi sâu, hơi xa chút nhưng vì giá mềm và đã có shr rồi nên em vẫn quyết mua, tháng 4/ 2018 em bán được 1,6 tỏi rồi gom lúa đi đầu tư chỗ khác...

Cuối 2018 sang 2019 bác có thể ngâm cứu đất nền Long An khu vực Đức Hòa, thị trấn Bến Lức, Cần Giuộc cũng được nhưng phải tìm hiểu kỹ về vị trí, dự ớn và CĐT nhé.
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bác nào ở trển có pót mấy cái hình phân lô dự ớn kdc tân phú trung có gì gửi 1 số thông tin qua meo cho em tham khảo nhe.
    Meo của em là: suonggiophudoitrai2408@gmail.com
    Thank kiu bác nhiều
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nên đầu tư ở TP Vũng Tàu đi căn hộ nghỉ dưỡng đang được chuộng đó
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngheomexe79 Xem bài viết
    Theo em thì hiện tại bác không nên mua dưới quận 9 vì được các chuyên gia bơm vá ( nôm na là cò) cho nên giá đã đẩy lên quá cao rồi. Đặc biệt là khu khỉ ho cò gáy đường số 8 - Long Phước giờ giá chót cũng 1,7 tỏi cho 52m2. Khu vực q9 gồm Long Trường, Long Phước, Lo Lu, Nguyễn Xiển, Long Thuận... nếu bác mua đầu tư 1- 2 năm về trước thì rất là OK. Tháng 5/ 2017 em có mua 1 lô 52m2 đường số 8 - Long Phước giá 700tr tuy hơi sâu, hơi xa chút nhưng vì giá mềm và đã có shr rồi nên em vẫn quyết mua, tháng 4/ 2018 em bán được 1,6 tỏi rồi gom lúa đi đầu tư chỗ khác...

Cuối 2018 sang 2019 bác có thể ngâm cứu đất nền Long An khu vực Đức Hòa, thị trấn Bến Lức, Cần Giuộc cũng được nhưng phải tìm hiểu kỹ về vị trí, dự ớn và CĐT nhé.
    Qua tết nó lên 2 tỷ bác lại ngồi tiếc biết thế ôm thêm, hic...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có đặt chỗ dự án ngay chợ Cần Giuộc 1 lô cũng tầm 900- 1 tỏi thanh toán cũng nhẹ tới 12 tháng. dự án tên Tấn Phát thì phải, Chủ đầu tư là bên người quen quen phong cách làm việc xưa giờ nên cũng yên tâm lắm. Cũng có trường học, chợ , công viên quy hoạch nhìn vào cũng thích.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mà em nghe dự án 5 sao gần đấy cũng gần 20 trieu m2 roi
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Củ Chi cũng ok đó chị. Tương lai là trung tâm t3 của TPHCM như q9 vs q2 bây giờ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lấy cảm hứng từ hòn đảo Hawaii xinh đẹp, dự án chắc chắn sẽ là ốc đảo xanh đầu tiên và duy nhất tại Quận 7. Sở hữu vị trí trên cả tuyệt vời, tọa lạc ngay trung tâm Quận 7, liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng, The Infiniti tự tin khẳng định là dự án cung cấp đầy đủ mọi tiện ích đẳng cấp nhất khu vực Nam Sài Gòn.

https://youtu.be/nY8T5jQ0qAU Đăng ký tham quan nhà mẫu https://infiniti.canhomoinha.com
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dự án HOT quận 7 chủ đầu tư Keppel Land Singapo cùng trãi nghiệm không gian sống
    https://youtu.be/nY8T5jQ0qAU Đăng ký tham quan nhà mẫu https://infiniti.canhomoinha.com
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quận 7 dự án hot Chủ Đầu tư Singapo Keppel Land cũng trãi nghiệm dự án
    TẦM NHÌN NGOẠN MỤC NAM SÀI GÒN

Lấy cảm hứng từ hòn đảo Hawaii xinh đẹp, dự án chắc chắn sẽ là ốc đảo xanh đầu tiên và duy nhất tại Quận 7. Sở hữu vị trí trên cả tuyệt vời, tọa lạc ngay trung tâm Quận 7, liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng, The Infiniti tự tin khẳng định là dự án cung cấp đầy đủ mọi tiện ích đẳng cấp nhất khu vực Nam Sài Gòn.
    https://youtu.be/nY8T5jQ0qAU Đăng ký xem nhà mẫu https://infiniti.canhomoinha.com
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2