Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội những người mua Seasons Avenue Mỗ Lao

• 0 Lượt chia sẻ
  • 35.1K Lượt đọc
  • 176 Trả lời

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn mẹ nào có nhu cầu mua chung cư này k nhi?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tìm người mua lập hội mà thấy toàn người bán thế này 😅
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đến chịu với CĐT Capitaland trong cái dự án Season Avenue này. Bây giờ gần giữa tháng 8 rồi mà còn chưa xong móng, công trường xếp vài khối bê ton với mấy cái máy nhưng mặt bằng cỏ rác vẫn ngập vậy mà vẫn cứ cố đấm ăn xôi hứa hẹn ký hợp đồng mua bán, vẫn cứ hứa lèo tháng 8 xong móng để ký hợp đồng mua bán. Sắp hết tháng 8 rồi móng đâu!? bên Mulberry Lane còn đang bị kiện ầm ỹ, vậy mà còn định lừa tiếp vụ season avenue này. Các bạn Capitaland chắc chưa thoát khỏi cơn ác mộng Mulberry Lane nên vẫn đang tình trạng mê sảng!?
    • 325 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Bạn sale nào nói hết tháng 7 hết chiết khấu 5% ấy nhỉ. Hết chương trình đó chạy tiếp chương trình khác. Nay là 8/8, quốc khánh Sing, có chương trình chiết khấu 5% ++ kìa, max lên đến 8% đó. Chiều nay tớ đến xem nhà mẫu thì thấy vắng thật. Nhưng được cái thoáng hơn Mul vì có ban công. Hóng tiếp S3 xem SA đi tiếp chương trình gì )
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi green_papaya Xem bài viết
    Bạn sale nào nói hết tháng 7 hết chiết khấu 5% ấy nhỉ. Hết chương trình đó chạy tiếp chương trình khác. Nay là 8/8, quốc khánh Sing, có chương trình chiết khấu 5% ++ kìa, max lên đến 8% đó. Chiều nay tớ đến xem nhà mẫu thì thấy vắng thật. Nhưng được cái thoáng hơn Mul vì có ban công. Hóng tiếp S3 xem SA đi tiếp chương trình gì )
    Em nói đây, hic. Khi bán hàng chính sách Chủ Đầu Tư đưa xuống như nào thì nhân viên cũng chỉ biết nói đúng vậy . Chừ ông Chủ Đầu tư thay đổi, 5++ để kích cầu cũng là giải bài toán kinh doanh thôi ợ . Bán Hot như Park Hill lại tăng giá, tăng giá xong lại tặng quà người mua nhà trong tháng cô hồn sắp tới, hii. Ai có nhu cầu cần mua thì mua thôi ạ, chứ Chủ Đầu Tư mới là người lên tiếng sau cùng nhưng lại có trọng lượng nhất
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Season Avenue và cả Mulberry Lane hưu hắt vì CĐT 'Cuội' khách hàng và bị kiện cáo nhiều quá. Các bạn Capitaland khi khai trương nhà mẫu đưa ra lịch trình là tháng 8 xong móng thì vào hợp đồng, bây giờ giữa tháng 8 rồi mà móng đâu chưa thấy, một đống khách đang kiện CĐT ra toà thì làm sao mà tin được.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các bạn giao lưu trên này lưu ý nhé, mình không phải là sale cho các dự án BĐS nhé và không giới thiệu bất cứ dự án nào trên diễn đàn này. Nhà mình đã mua nhà ở Mulberry Lane và chỉ chia sẻ một cách có trách nhiệm và sự thật tại hiện trường với các bố mẹ quan tâm đến dự án Mulberry Lane và Season Avenue để tránh bị CĐT lừa mà thôi. Nói có sách mách có chứng và không công kích cá nhân là nguyên tắc khi mình tham gia diễn đàn
    • 57 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

có bớt không bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình đặt căn số 08 rồi. Thấy các căn 2 phòng ngủ về cơ bản là đã được đặt hết. Chỉ còn căn 3 phòng ngủ thôi. Có bạn sales nào confirm lại không ạ. Giấy hẹn của chủ đầu tư là cuối tháng 10 mới mở bán ạ. Mình nhận giấy hẹn từ đầu tháng 8.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng lên Mul để ngó sang Season Evenue, thì cơ bản là chưa hoàn thành móng. Sớm nhất thì cũng phải tháng 10. Móng phải xây cho cả 4 toà mà.
    Mẹ nào thích thì cứ nhích thôi, hoặc có thể chờ xong móng. Mình cũng tìm hiểu chủ đầu tư và các vụ kiện tụng ở Mul. Nếu chưa đầy đủ các mẹ nói thêm cho mình nhé.
    Mình nghĩ Season và Mul phù hợp với những người thích không gian riêng, iên tĩnh. Mình cực ghét mấy kiểu như Roal hay Time. Các khu tiện ích mở cửa cho người ngoài vào thực sự không an toàn và nhộm nhạo. Chủ đầu tư lấy tiền của mình để xây tiện ích, sau đó dùng tiện ích để bán vé, cho thuê để thu lợi nhuận.
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào quan tâm tới dự án và muốn về làm hàng xóm của nhau nữa không ạ.
    • 48 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

các chị ơi khu này bây h đã ra hợp đồng mua bán chưa ah
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giá rổ như nào các mẹ nhỉ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ quan tâm ới em câu nhé! em cũng đang bán Seasons đấy ạ!
    Em đang bán chung cư Seasons Avenue nhé các mẹ, các mẹ quan tâm gọi cho em: 0902070788 (Thương)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chưa có hợp đồng mua bán đâu ạ. Em nghĩ là tầm thang 10 mới có.
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà mình cũng đang cân nhắc xem có nên mua dự án này không. Thấy số người đặt cọc đông phết rồi đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M.n quan tâm ibox em gửi thông tin và bảng hàng mới nhất cho các mẹ tham khảo để mua căn hộ như ý cho tổ ấm của mình nhé. Giờ chiết khấu lên đến 10% cho rồi đâý các mẹ ạ.
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cám ơn em. Chị cũng có thông tin và cũng đi xem nhà mẫu từ tuần trước rồi
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bonbon2015 Xem bài viết
    Cám ơn em. Chị cũng có thông tin và cũng đi xem nhà mẫu từ tuần trước rồi
    Không biết chi đang quan tâm tới căn hộ 2PN hay 3PN vậy ak? Chị còn lăn tăn điều gì ở dự án bên em vây?hi
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị xem căn 2 phòng ngủ thôi, Chị đang xem thêm các dự án khác trước khi quyết định.
  • Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9