TIN TÀI TRỢ.

Hội những người đã và đang chuẩn bị mua nhà ở HH2 The Sparks Dương Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.2K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giangshiv Xem bài viết
    em hoi NH nao vay.chi cung dang tim hieu du an nay.hom trc co hoi ben Lien Viet bank thi dc biet neu co 2 PT+2TN thi luong phai tren 23 tr(tri gia can ho 1 ty,vay 70%)
    Em hỏi bên Liên Việt ah,họ nói thu nhập thực tế thì phải đạt yêu cầu bên họ,nhưng phải có chững minh lương 6tr /tháng theo quy định của NHà nước mới đc,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

k đến vậy đâu chị ơi. 18tr là thỏa mái c à
    c có giá đình chưa. c có mấy cháy
    Phạm Đông : 0976643459
    Email : Phamvandongbds@gmail.com
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hôm trước mình cũng gặp 1 anh bên ngân hàng Liên Việt, a ấy cũng đưa ra bảng tính đúng như chị nói, sau nhờ 1 bạn bên bán dự án tác động thì lương giảm còn 17 triệu thôi. Mà hình như tùy thuộc từng người làm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đã vào trang web http://www.chungcu-giagoc.com/2015/0...duong-noi.html để tìm hiểu thông tin, tranh chấp mãi cũng mua được căn nhỏ. Bây giờ đến mua nhà cũng phải tranh nhau. Sợ thật! Lúc đầu còn đắn đo sau thấy tình trạng cũng nóng trong người mà quyết định liều vì em cũng chưa tìm hiểu kĩ lắm, bây giờ lo đến vay cái gói hỗ trợ kia mà không biết thế nào? Nge cái chị bán nhà nói thủ tục cũng dễ thui cơ mà em còn đang lo, k vay đươc là chết dở
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngoài ngân hàng Liên Việt ra còn ngân hàng nào khác triển khai dự án HH2 ABC không bạn và thủ tục vay gói 30000 tỷ như thế nào nhỉ
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mà chị tư vấn nói em có thể đổi được 1 trong 2 căn. EM đã đặt cọc 1 căn 56m2. Em đang đắn đo với căn 65m2 vì căn đó hơi chật nhưng lại phù hợp tài chính gia đình. Em gửi ảnh các bác tư vấn giúp em xem 2 căn này thế nào cho em khỏi lắn tăn nhé
    https://www.facebook.com/15678976301...type=1&theater
    Hoặc căn 65m2: căn này có 2 vệ sinh
    https://www.facebook.com/15678976301...type=1&theater
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonglinhmoon Xem bài viết
    Bạn ơi cho m xin tên nhóm với,mình vào link mà ko đc
    Bạn copy link paste vào trình duyệt web nhé
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quangtruongtq2012 Xem bài viết
    Em đã vào trang web http://www.chungcu-giagoc.com/2015/0...duong-noi.html để tìm hiểu thông tin, tranh chấp mãi cũng mua được căn nhỏ. Bây giờ đến mua nhà cũng phải tranh nhau. Sợ thật! Lúc đầu còn đắn đo sau thấy tình trạng cũng nóng trong người mà quyết định liều vì em cũng chưa tìm hiểu kĩ lắm, bây giờ lo đến vay cái gói hỗ trợ kia mà không biết thế nào? Nge cái chị bán nhà nói thủ tục cũng dễ thui cơ mà em còn đang lo, k vay đươc là chết dở
    Ko phải lo đâu bạn, các thủ tục vay vốn 30000 tỷ cũng ko phải là quá phức tạp đâu. Hồ sơ của mình đã làm gần xong rồi, chị đợi có hợp đồng mua bán là ngân hàng Liên Việt sẽ giải ngân thôi.
    • 85 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Có bạn nào up giùm ảnh tiến độ dự án mình xem tham khảo được ko???
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó vào đây để tham khảo tiến độ dự án nhé : www.facebook.com/chungcuhh2
    • 31 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhbd86 Xem bài viết
    Ko phải lo đâu bạn, các thủ tục vay vốn 30000 tỷ cũng ko phải là quá phức tạp đâu. Hồ sơ của mình đã làm gần xong rồi, chị đợi có hợp đồng mua bán là ngân hàng Liên Việt sẽ giải ngân thôi.
    Bạn ơi làm thế nào để được ngân hàng LV xét duyệt gói 30K tỷ vậy bạn?về vấn đề lương ý,bên ấy cứ yêu cầu mình phải có HDLĐ lương dưới 9tr
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi làm thế nào để được ngân hàng LV xét duyệt gói 30K tỷ vậy bạn?về vấn đề lương ý,bên ấy cứ yêu cầu mình phải có HDLĐ lương dưới 9tr
    Hợp đồng lao động thì bạn có thể xin ở công ty mình với mức lương cơ bản thôi, cái này mình nghĩ công ty sẽ tạo điều kiện thôi, đâu khó khăn gì. Còn lương cao hơn 9tr thì đăng ký thêm giảm trừ gia cảnh để ko phải nộp thuế TNCN là OK thôi.
    • 85 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình thấy HH2 DƯơng nỘi có nhược điểm lớn nhất là đoạn đường đi Tố Hữu vào trung tâm thành phố mặc dù là đường mới nhưng thường xuyên xảy ra ùn tắc.... Lo ngại
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trước mình có đi làm hàng ngày từ cầu giấy tới Quang Trung - Hà Đông, đoạn này rất hay tắc ở ngã tư chỗ Trung Văn với Lê Văn Lương. Còn lại thì ko bị tắc, đợt này nếu bị tắc nhiều hơn có thể là do đường Nguyễn Trãi đang xây đường sắt trên cao nên mọi người tránh sang đường Lê Văn Lương nhiều hơn.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có được vay 30000 tỷ rồi hả các mẹ
    Phạm Đông : 0976643459
    Email : Phamvandongbds@gmail.com
    • 31 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Haiz,mình đã làm đầy đủ hồ sơ,đủ đk,lương ko đóng thuế mà ngân hang LV vẫn ko đồng ý gói vay 30K tỷ nhưng lại vay đc thương mại.
    • 63 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bây giờ chung cư trả góp nhiều mà bác, có 300 mà dưới khu hà đông bác mua đc nhiều chỗ ý chứ.
    • 63 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Khu này được đấy chị ạ, mà e thấy có dự án mới của Ceninvest vị trí đẹp hơn, mà giá cũng k cao hơn là mấy ý.
    C biết cái dự án Parkview Residence ở gần đấy k c?
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Haiz,mình đã làm đầy đủ hồ sơ,đủ đk,lương ko đóng thuế mà ngân hang LV vẫn ko đồng ý gói vay 30K tỷ nhưng lại vay đc thương mại.
    Bạn Phuonglinhmoon tham gia nhóm facebook những người chuẩn bị mua dự án HH2ABC để chia sẻ thông tin cùng nhóm nhé:
    https://www.facebook.com/groups/1092798400736094/
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 229 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái trang này cập nhật tiến độ có vẻ nhanh hơn

https://www.facebook.com/chungcuthes...BC?pnref=story
    qmRjp7