TIN TÀI TRỢ.

Hội những bà mẹ mua nhà hh linh đàm ạ .

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.8K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ mua đc nhà chưa? tình hình giá cả thế nào cho e tham khảo cái, bạn bên bds gửi em bảng giá cả trăm căn hộ, ko biết thế nào mà chọn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn mua đc chưa? có bạn báo mình căn 36, 38 chênh 100tr
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cả trăm căn thì khó chọn lắm. Cần xác định xem bạn mua căn hộ mấy phòng ngủ, hướng cửa, ban công nữa.Bạn tìm hiểu được căn nào rồi.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó đã mua được nhà chưa? HH3 chuẩn bị bàn giao nhà rồi đó.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ô! nhà m mua tầng 4 khu HH vẫn đk cấp sổ bt mà mẹ nó
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaiAnh1606 Xem bài viết
    em đang có nhu cầu mua 1 căn ở hh linh đàm nên lập top này vào tham khảo chút có Mẹ nào mua nhà ở khu này chưa ạ ? em đang cần mua căn 2 ngủ hướng ĐN or ĐB ạ
    mẹ nó k sợ vụ cháy à
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dino229 Xem bài viết
    mẹ mua đc nhà chưa? tình hình giá cả thế nào cho e tham khảo cái, bạn bên bds gửi em bảng giá cả trăm căn hộ, ko biết thế nào mà chọn
    bác thích căn 1804 của hh1a ko,e bán lại cho. chênh 185 ạ
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ mua chung cư ở đâu thì mua chứ nên tránh cái sàn thành nam cotana ra cho nhẹ ng ạ...mất tiền mua bực vào thân ạ
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 36 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ơi hỡi những mẹ định mua Linh Đàm chênh cao lắm ạ,,,
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giai đoạn người nhiều của ít. Tiền làm ra ko được bao nhiêu nên mua gì các mẹ cũng nên cẩn thận. Mua chung cư thì nghe vài công ty tư vấn là biết được khoảng giá. Có thời gian thì xuống xem tận mắt dự án, xem những chung cư cùng tầm giá mà chủ đầu tư này đã xây dựng để biết chất lượng. Ngoài ra cân nhắc hơn thiệt với các dự án khác cùng tầm giá.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mẹ nói quá chuẩn.Từ lúc mở bán đến lúc bàn giao thì giá chỉ lên chứ không bao giờ xuống.Giờ đã mở bán tòa cuối cùng HH2A rôi nên giá cao cũng chính xác thôi.Dù sao đây cũng là tòa cuối cùng được vay gói 30k tỷ mà.Không quyết nhanh rồi không mua được căn đẹp mà còn vay được ít nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy với tầm tiền ít thì mua ở Linh Đàm cũng hợp lý. Quan trọng là được vay gói 30000 tỷ dễ. Mình cũng đang cân đối tài chính để tậu 1 căn. Mẹ nào mới mua ở Linh Đàm thì chia sẻ cho mình chút, rổ giá thế nào?
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tầm tiền trên dưới 1 tỉ chút xíu hiện tại có thể mua được các căn 2 ngủ từ 57-67 m2 rồi mẹ nó ạ. Được cái là không gian sống tốt, Dân cư thân thiệt với không khí trong lành, yên tĩnh nữa, 1 số khu khác k có được điều này.
    Hiện tại giá chênh khá cao đối với các tòa HH2. Chênh bây giờ tầm 170-350 triệu rồi. Có căn vị trí đẹp lên tới 400 triệu đấy. Về gói 3 nghìn tỉ thì nói chung cũng dễ vay nếu hồ sơ có đủ, mà không đủ thì bên sàn sẽ tư vấn và hoàn thành hộ hồ sơ cho khách hàng. Nói chung quan trọng là có chứng minh thu nhập hàng tháng hơn 10 củ là khá ổn rồi. Nếu cần KT3 sẽ có dịch vụ lo.
    Hiện tại thì giá Linh Đàm đang chững lại sau 1 vài sự cố, nếu các mẹ quan tâm em nghĩ nên xử lý luôn trong thời gian này. Sang tuần có khi lại tăng ấy @@! Chúc mẹ nó sớm tìm được một căn phù hợp với giá rẻ nhất nhé
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các bác có quan tâm tới CHUNG CƯ THANH HÀ CIENCO 5 p.kiến hưng - q.hà đông ko ạ ,ở đấy họ xây chỉ 6 tầng ,ko lo quá tải về trọng lượng ,chất lượng công trình đâu ạ ,anh của mình mới mua một căn ở đó ,cuối năm nay nhận nhà rồi ,giá rẻ lắm chỉ 700-800 tr là có nhà 3 phòng ngủ ,quá đẹp .mình thấy ko đâu rẻ bằng ở đây.các mẹ quan tâm thì vào mail tamdobds153@gmail.com mình bảo thêm thông tin cho nhé .
    • 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dino229 Xem bài viết
    Chị định mua căn nào bên HH đó ạ.

• 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em đang có nhu cầu thuê can hộ ở HH Linh Đàm. Mẹ nào biết hoặc có căn hộ không sử dụng thì ới em nhé.
    Em cảm ơn nhiều ạ
    • 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HuongLa87 Xem bài viết
    Em đang có nhu cầu thuê can hộ ở HH Linh Đàm. Mẹ nào biết hoặc có căn hộ không sử dụng thì ới em nhé.
    Em cảm ơn nhiều ạ
    Mình đang cần cho thuê căn 2 ngủ, không biết bạn có nhu cầu không.

• 112 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

giá nhà ở HH đang giảm do các nhà đầu tư rút tiền đầu tư dự án mới Thanh Hà.ai có nhu cầu mua nhà thì thời điểm này là thích hợp đó ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chém ác thế bạn? Hồi mới mua chênh 100-150, giờ xây xong rồi chênh ít nhất 200 nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeosumo Xem bài viết
    Các anh chị ơi cho em hỏi về các chung cư HH với. Hai vợ chồng nhà em đang tìm hiểu. Chỉ thấy băn khoăn là với mỗi tòa 800 căn hộ như vậy mà tầng hầm chỉ có 1 thì tính sơ cũng phải 1.500 cái xe máy. Mà chỉ có 1 tầng hầm thì sau này để xe đâu hả các anh chị?
    Theo quy chuẩn xd thì : 2xe máy/căn và 1 oto/ 2,5căn. Diện tích cần: 2x800x2,5+320x20=10.400m2 như thế là biết 1 tầng hầm có đủ hay ko bạn nhé
    comment by WTT mobile view
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4