TIN TÀI TRỢ.

Hội những bà mẹ mua nhà hh linh đàm ạ .

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mình cũng mua một căn ở HH3B từ tháng 10 năm 2014. lúc đó tiền vênh ít lắm các mẹ ạ. mà lại chọn đuoc căn đẹp, tầng đẹp, hướng Đông.
    theo cá nhân mình thì các mẹ cần có nhà để ở với mức tiền vừa phải thì mua ở HH Linh Đàm là ổn rồi ạ. Chứ còn nói về hoàn hảo thì vô vần thứ lắm. Lựa cơm gắp mắm thôi các mẹ nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

khu Linh Đàm khi mà cả 4 khu đi vào hoạt động và 100% số người ở thì số người theo tính toán thì có thể lấp gần đầy SVĐ Mỹ Đình.Mật độ như vậy là quá cao so với mật độ của 1 khu dân cư.Hiện tại các khu dân cư khác của ông Thản đã có hiện tượng bãi xe không có chỗ gửi và phải làm lán để xe ở người chèn lấp sân vui chơi của khu dân cư.Và với mật độ như này thì tình trạng tắc đường và đặtc biệt là chờ thang máy thì sẽ không bao giờ tránh khỏi .
    https://chungcuhanoipho.com/ - CHUNG CƯ CỦA NGƯỜI HÀ NỘI 0906.181.558
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi havyht Xem bài viết
    em cũng lăn tăn vụ xây không phép những tầng này, thế mình mua sao được cấp sổ hồng? những căn từ tầng 36 không biết chênh thế nào?
    nói thật chứ ko phải dìm hàng của Bác Thản vì tùy tình hình tài chính để mua nhưng các bạn cứ qua CT1, CT2, CT4 Xa La sẽ thấy chất lượng xây dựng, còn CT5 thì em không đi qua đó nên không vào xem chấtluowjwng xây dựng thế nào.
    Mà đợt này toàn chênh giá rõ cao
    trừ penhose những tầng còn lại sẻ cấp sổ bình thường nhé bác, nói về chất lượng chung cư ông thản ở những dự án cũ thì em chưa trải nghiệm, còn dự án vp5, vp6, và hh linh đàm thì khá ổn bác ạ
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, mua nhà ở đây có hỗ trợ vay vốn k? thủ tục tn?
    • 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vqminh89 Xem bài viết
    khu Linh Đàm khi mà cả 4 khu đi vào hoạt động và 100% số người ở thì số người theo tính toán thì có thể lấp gần đầy SVĐ Mỹ Đình.Mật độ như vậy là quá cao so với mật độ của 1 khu dân cư.Hiện tại các khu dân cư khác của ông Thản đã có hiện tượng bãi xe không có chỗ gửi và phải làm lán để xe ở người chèn lấp sân vui chơi của khu dân cư.Và với mật độ như này thì tình trạng tắc đường và đặtc biệt là chờ thang máy thì sẽ không bao giờ tránh khỏi .
    Chuẩn đó. Nhưng có phải ai cũng đủ điều kiện hoặc không muốn đi xa.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đẳng Cấp Biệt Thự Vinhomes reveside thành phố Veni trong lòng Hà Nội
    TungButin
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đẳng Cấp Biệt Thự Vinhomes reveside thành phố Vernice trong lòng Hà Nội
    TungButin
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua nhà ở các dự án của bác Thản (HH, VP, kim văn kim lũ, đại thanh) đều được rất nhiều ngân hàng cho vay vốn bạn ạ, đặc biệt phần lớn đều vay được gói 30 nghìn tỷ. Tuy nhiên bạn chú ý ko mua những căn thấp tầng (từ tầng 6 trở xuống) vì ban đầu khi xin phép xây dựng đây là những tầng kinh doanh thương mại, sau này còn phải xin chuyển đổi mục đích sử dụng, khó làm sổ đỏ hơn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E hóng các mẹ. E cũng đang tìm hiểu khu HH & Kim Văn Kim Lũ.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị, e là nhung Nhân viên ngân hàng VP bank, nếu chị có nhu cầu mua HH Linh đàm và vay gói 30000 tỷ chị liên lạc với e qua số 01684555363
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c ơi nếu chị muốn biết thủ tục vay vốn gọi cho e qua 01684 năm năm năm 3 sáu 3 ạ, e sẽ tư vấn cho c
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,772 Bài viết

• 3,109 Được cảm ơn

Mình đã mua 1 căn 45m2 bên HH1C, thời điểm mình mua thì là 1 tháng sau khi mở bán, khi ấy đã chênh gần 70tr rồi. Vì thích nên nhích thôi. Hiện mình cũng đang thuê 1 căn tương tự bên Kim Văn Kim Lũ, nên có thể nói những ưu nhược điểm của việc ở nhà bác Thản thì mình cũng đã được "tập huấn" trước khi về HH rồi. Nói chung là với mức tiền như thế, mình thấy HH là lựa chọn đúng. Tất nhiên ở nhà giá thấp thì có nhiều hạn chế về cơ sở vật chất, những cái đó mình phải chịu thôi, còn chủ yếu là do ý thức sống của mình thôi các mẹ ạ.

Mình thì hay lê la group https://www.facebook.com/groups/congdongcudanhhlinhdam/ trên facebook, vừa để cập nhật tình hình tiến độ dự án, vừa chém với các hàng xóm láng giềng khác, cũng rất vui!
    MTM1ODU3MjkyMg

Cầu Trời Phật ông bà tổ tiên phù hộ độ trì cho con trai luôn khỏe mạnh, phát triển tốt, ngoan ngoãn!

Kinh nghiệm cho con tập ăn dặm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,772 Bài viết

• 3,109 Được cảm ơn

Mình đã mua 1 căn 45m2 bên HH1C, thời điểm mình mua thì là 1 tháng sau khi mở bán, khi ấy đã chênh gần 70tr rồi. Vì thích nên nhích thôi. Hiện mình cũng đang thuê 1 căn tương tự bên Kim Văn Kim Lũ, nên có thể nói những ưu nhược điểm của việc ở nhà bác Thản thì mình cũng đã được "tập huấn" trước khi về HH rồi. Nói chung là với mức tiền như thế, mình thấy HH là lựa chọn đúng. Tất nhiên ở nhà giá thấp thì có nhiều hạn chế về cơ sở vật chất, những cái đó mình phải chịu thôi, còn chủ yếu là do ý thức sống của mình thôi các mẹ ạ.

Mình thì hay lê la group https://www.facebook.com/groups/congdongcudanhhlinhdam/ trên facebook, vừa để cập nhật tình hình tiến độ dự án, vừa chém với các hàng xóm láng giềng khác, cũng rất vui!
    MTM1ODU3MjkyMg

Cầu Trời Phật ông bà tổ tiên phù hộ độ trì cho con trai luôn khỏe mạnh, phát triển tốt, ngoan ngoãn!

Kinh nghiệm cho con tập ăn dặm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng mới tham khảo giá ngày hôm nay. Em thấy mấy căn góc ngoài đẹp cũng chênh cao thật mà toàn hết rồi. Nhưng mấy căn 36, 38 cũng đc mà chênh có 110 đến 120. Có bạn cũng căn ý mà hô lên đến 150. Chắc cũng tùy người và tùy căn chị ạ. Tùy tài chính mình chọn thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua dc chung cư hay 1 căn hộ nhỏ là mơ ước của nhiều ng, đặc biệt là những ai ở tỉnh lẻ lên làm việc. thế nhưng e nghe nói chung cư ở đó về sinh hoạt cực chán mà nản

túi tiền thì hợp lý mà giá chênh quá cao. lại còn mật độ kinh khủng nữa
    Phần mềm quảng cáo trên forum hot nhất ^^

phần mềm đăng tin tự động, phan mem forum
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ mua nhà HH rồi thường giao dịch qua sàn nào ạ? Có ai mua qua Đất Việt chưa cho em xin tí review với ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

1118 HH3B mẹ nào cùng tòa em nhận hàng xóm với ạ

Tình hình là lâu em chưa qua xem lại ko biêt tiến độ tòa đã hoàn thiện đến đẩu rồi ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hình hình mẹ nó đồng ý cho em add vào Groups nhé
    nhà em HH3B căn 16 ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huong_Mio Xem bài viết

Hình hình mẹ nó đồng ý cho em add vào Groups nhé
    nhà em HH3B căn 16 ạ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng bị vỡ mộng giống bác này.chênh quá cao k dám xuống tiền
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4