TIN TÀI TRỢ.

[HCM] Em không quảng cáo ạ, mua nhà cho người thu nhập thấp lãi suất 5%/năm hỗ trợ từgói 30 nghìn tỷ của nhà nước

• 0 Lượt chia sẻ
  • 991 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 191 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các mẹ, anh chị trên diễn đàn
    Em là thành viên của web này từ rất lâu rồi, em rất thích diễn đàn này, vì có rất nhiều lời khuyên cũng như kinh nghiệm hữu ích trong cuộc sống.
    Em mới vào làm ở một ngân hàng nhỏ, có lẽ cái mà em tâm đắc và muốn theo đuổi nhất là gói nhà dự án 30 tỷ hỗ trợ từ ngân sách nhà nước dùng để kích cầu bds và an sinh xã hội.
    Em thấy có lẽ thông tin này còn rất nhiều người thu nhập thấp chưa biết tới và nắm bắt cơ hội này. Lãi suất cực kỳ ưu đãi chỉ có 5%/năm vay tới 15 năm
    Cho đối tượng: lực lượng vũ trang, người ăn lương nhà nước,... người thu nhâp thấp.
    Nhà mua thuộc diện nhà trong dự án chính sách hoặc nhà thương mại có giá <1.05 tỷ đã có thuế.
    Em thấy đây là nhu cầu rất cấp thiết với mọi người ở HCM và cũng như người thu nhập thấp nói chung.
    Chỉ cần trả trước 20-30% giá trị ngôi nhà, không cần tài sản thế chấp,
    Có rất nhiều căn hộ ở sg được hỗ trợ từ dự án này.
    Hy vong mọi người có thêm thông tin cho người thân và bạn bè. Mong ước có được ngôi nhà sẽ đến trong tầm tay những người có thu nhập thấp. NH cũng thuộc các ngân hàng hỗ trợ dự án này, có gì mọi người cứ bàn luận trao đổi thệm ạ.
    Sống trên đời cần có một tấm lòng để gió cuốn đi....
    [B]Dịch vụ chứng minh tài chính, du lịch, du học Mỹ, Anh, Canada, Nhật, Hàn,...... giá rẻ nhất Sài Gòn

Mại zô )))

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

uppp phụ cho ai cần mua nhà
    • 127 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Vậy các bạn cho mình hỏi chút.
    ví dụ dự án A được ngân hàng B cho vay gói 3000ty vậy khi làm hồ sơ có nhất thiết phải nộp hồ sơ cho chi nhánh Z do Chủ đầu tư chỉ định không hay mình nộp chi nhánh nào của ngân hàng a CŨNG Được.
    em đang vướng vấn đề này mong anh chị giải đáp giúp
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetdt123456 Xem bài viết
    Vậy các bạn cho mình hỏi chút.
    ví dụ dự án A được ngân hàng B cho vay gói 3000ty vậy khi làm hồ sơ có nhất thiết phải nộp hồ sơ cho chi nhánh Z do Chủ đầu tư chỉ định không hay mình nộp chi nhánh nào của ngân hàng a CŨNG Được.
    em đang vướng vấn đề này mong anh chị giải đáp giúp
    trả lời cho bạn là mình phải nộp hồ sơ cho chi nhánh mà chủ đầu tư quy định nhé. Vì bởi chỉ có chi nhánh đó nó mới ký hợp đồng 3 bên với chủ đầu tư. Bạn nộp các chi nhánh khác thì nó sẽ không giải ngân cho mình đc nhé