TIN TÀI TRỢ.

Gia Đình Em có ý định chuyển vào trong Sài Gòn. Nhờ mọi người tư vấn giúp :)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 524 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E ở HN. Nhà e có ý định chuyển vào SG. Tổng tài sản nếu tất cả trong khoảng 10 tỉ. Mọi người tư vấn e nên mua nhà hay đất ở Quận nào. Gia đinh e tính chỉ mua nhà độ khoảng dưới 5 tỉ thôi vì còn để tiền kinh doanh và lo mọi việc. Vì cuộc sống mới chưa biết trước thế nào. Gia đình e muốn mua nhà cho việc kinh doanh nhỏ cần ở mặt đường k phải to lắm nhưng đông đúc . E còn 2 năm nữa mới học xong đại học (E học luật ) nên có lẽ bố mẹ sẽ chuyển vào trước. Mong mọi người tư vấn giúp. Có thể nói thêm cũng được vì e cũng chưa định hướng tốt lắm. E xin cảm ơn !!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 167 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Khu vuc Quan 7. Du an khu dan cu Kim Son, duong Nguyen Huu Tho, sat ben Phu My Hung va LotteMart.
    So tien 5 ty em co the mua mot can nha 4 tang tren dien tich dat 5x20. Hoac em mua 1 lo dat khoang 3,5 ty de xay nha.
    Anh da lam viec cho cong ty nay va anh da mua 2 lo dat xay nha cho thue, hien nay tien thue nha cua anh la 50 trieu/thang. Anh dang o Canada, neu em can thi lien he email: kimson0505@yahoo.ca
    Em tham khao gia tren bao muaban.net
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

gia dình em đã mua được nhà SG chưa ?.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào mừng bạn đến với SG.Với số tiền mà bạn nói thì vào đây mua nhà ở khá thoải mái. Chú đồng nghiệp ở cty mình cũng chuyển cả gia đình vào SG sinh sống đã gần 20 năm và chú ấy nói đó là quyết định sáng suốt của chú