TIN TÀI TRỢ.

Có Nên Mua HH1 Hay Chờ Đợi HH2 Linh Đàm!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.99K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có Nên Mua HH1 Hay Chờ Đợi HH2 Linh Đàm
    Hiện tại HH4 Linh Đàm đã thi công đến giai đoạn sơn hoàn thiện và làm nội thất căn hộ và bàn giao nhà vào 20/6 tới đây. HH3 đã cắt nóc và sẽ bàn giao nhà sau 4 tháng nữa.
    Hiện tại đa phần khách hàng đang chủ yếu quan tâm 2 dự án còn lại là HH1 và HH2 Linh Đàm. Vậy nên mua HH1 hay chờ đợi HH2. Đây vẫn đang là một câu hỏi lớn mà đa số khách hàng đang phân vân tại thời điểm hiện tại.
    Vậy làm thế nào để có sự lựa chọn thông minh nhất. Để đưa ra được quyết định phù hợp chúng ta phải căn cứ vào các yếu tố sau:

• HH2 là 3 tòa đẹp nhất trong tổ hợp chung cư HH Linh Đàm được các chuyên gia nhà đất Hà Nội đánh giá là sẽ có mức chênh cao nhất khi mở bán.
    • HH1 cũng có vị trí tương đối đẹp trong tổ hợp HH Linh Đàm và có những căn view đẹp không kém HH2. HH1 mở bán vào thời điểm HH4, HH3 đã bán được một lượng lớn căn hộ nên nhu cầu cũng hơi chùng xuống và còn rất nhiều căn đẹp và chênh hợp lý.

Nên nếu muốn mua một căn hộ giá cả hợp lý và bàn giao nhà sớm thì khách hàng nên lựa chọn HH1 còn nếu muốn mua một căn hộ View đẹp, không gian thoáng mát thì HH2 là một lựa chọn hợp lý.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nên hay không nên thì các mẹ vào đây trao đổi nhé!!!!
    • 123 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

e thì e vẫn kết HH2 hơn HH1 , mặt HH1 mặt đẹp thì lại hướng tây
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tại sao HH1 Hướng tây lại đẹp nhỉ ???
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đang làm về dự án HH nên biết rất rõ. Theo quan điểm cá nhân em xét về tài chính vị trí thì em khuyên chị chọn mua HH3 hoặc HH1.
    Thứ nhất HH3B,C hướng đông nam view nhìn vào bán đảo rất đẹp, lại bàn giao sớm nhưng mua HH3 sẽ đóng nhiều tiền một lúc.
    Thứ 2 là HH1B,C View hướng ra hồ cũng ko khác gì HH2 cả, chênh lại thấp hơn, có thể ở sớm hơn. Còn HH2 là tòa cuối cùng, giá chênh thì khỏi nói r.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

HH2 chênh cao lắm hả em??
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chờ HH2 mở bán xem chênh cao không?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo e thỳ tùy nhu cầu và túi tiền của khách hàng nữa! Đương nhiên với vị trí đẹp hơn thỳ giá tiền sẽ phải cao hơn!
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

HH1 khéo lại mềm hơn nhỉ ?
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e cũng đang hóng bên này
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuquyenanh Xem bài viết
    e cũng đang hóng bên này
    HH2 1,2 hôm nữa là mở bán rồi đấy.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

HH2 sắp mở bán rồi các mẹ ạ.Em thì nghĩ nên mua các tòa khác hơn, vì hh2 chắc chắn giá chênh cao hơn. Em có biết 1 vài thông tin về giá chênh của các tòa này.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiên e đang phân phối các căn hộ tại hh1 hh2 linh đàm trực tiếp của chủ đàu tư. mẹ nào muốn mua thì lh với e để được giá tốt nhất
    0977610491
    em hỗ trợ khách hàng vay vốn gói 30000 tỷ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hướng Tây là nhìn ra mặt đường Nguyễn Hữu THọ, làm sao mà đẹp được nhỉ?
    HH1 hướng Đông view ra hồ mời đẹp chứ ?
    • 137 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đợi HH2 bán xem chênh như nào vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 45 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

có mẹ nào quan tâm HH2 alo cho mình nhé, mình báo giá chênh thấp nhất thị trường, bao giờ cũng rẻ hơn 20-50tr so với các sàn, không như các sàn BĐS khác qua nhiều cầu. Đảm bảo hỗ trợ 100% được vốn ngân hàng, ko như các sàn BĐS khác. Chi tiết LH: Ms Dung - 0986.982.880
    Ký thì báo vi phạm. Giờ ký gi đây trời....
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sàn khác là sàn nào vậy bạn???
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ai mà ở khu giữa thì vỡ mặt, nhìn ra ban công toanf tường là tường, giá rổ HH1 thế nào hả mẹ nó, dọc theo đường vành đai có ra được Times city không ạ?
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu mua nhà tại HH Linh Đàm thì nên chọn các tòa HH1C, HH2A, HH2B. Những tòa này view thẳng ra hồ. Rất đẹp nhé
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthuxd Xem bài viết
    ai mà ở khu giữa thì vỡ mặt, nhìn ra ban công toanf tường là tường, giá rổ HH1 thế nào hả mẹ nó, dọc theo đường vành đai có ra được Times city không ạ?
    HH1 mở bán lâu rồi nên bây giờ chỉ mua trên thị trường thứ cấp, giá mua đi bán lại nên chênh cao. Lợi thế là sớm được nhận nhà. Nếu mua thì nên mua HH1B hoặc HH1C.

Ảnh về khu HH đây:

12063662_138974226457079_4738169908212451819_n
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2