TIN TÀI TRỢ.

Có nên đầu tư bất động sản du lịch vào thời điểm này không ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 603 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho mình hỏi, thời điểm hiện tại có vài thông tin về xu hướng bất động sản du lịch nên mình thắc mắc là có nên sở hữu bất động sản du lịch không ? nghe nói nhà nước có định hướng đưa du lịch trở thành ngành mũi nhọn của việt nam trong 2020, có thật không vậy mọi người, nếu vậy thì nên đầu tư bất động sản du lịch ở đâu là tốt nhất ?
    Cảm ơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thực ra thì hiện tại có rất nhiều khu biệt thự nghỉ dưỡng bạn ạ chủ yếu là tầm tài chính của mình có là bao nhiêu và tìm khu vực ở gần nhất với bạn hay ở xa bạn ví dụ là Miền Bắc hay là Miền Nam thì mới tư vẫn giúp bạn đc chứ.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Phú quốc kiên giang đi bạn . vì năm 2020 sẽ trở thành đặc khu kinh tế phú quốc . đầu tư vào dễ sinh lợi sau này . nếu bạn cần tư vấn về đất đai . nhà ở . thì lh mình nha . 01234569691 mình tên tuấn
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn đầu tư mua nhà đất hoặc chung cư tại nơi bạn đang ở còn tốt hơn đầu tư bất động sản nghỉ dưỡng đó. T nghe nhiều rồi nhưng t thấy không ổn đâu
    • 51 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có 3 điểm du lịch chính Đà Nằng - Nha Trang - Phú Quốc
    Theo cá nhân nên chọn Nha Trang vì hội tụ tất cả các yếu tố thuận lợi nhất.