TIN TÀI TRỢ.

Có nên đầu tư 1,3 tỷ vào căn hộ nghỉ dưỡng Diamond Bay City - Nha Trang ( Nơi đăng cai hoa hậu hoàn vũ 2015 )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 810 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 28 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mọi người thấy loại hình đầu tư bất động sản nghỉ dưỡng thế nào?
    Mình đang thiên về loại hình bất động sản nghỉ dưỡng Biển tại một số nơi có thể khai thác cho thuê nhắm tới đối tượng khách du lịch.
    Ngắm nghía mãi, thích Phú Quốc, Vinpear, Nha Trang,...vv nhưng cuối cùng cũng chọn Nha Trang làm điểm hạ cánh. Lý do chủ yếu, tại đây phân khúc vừa miếng.
    Nếu như đầu tư theo bác Vượng bên VinGroup thì cần có vốn dày, còn mình thì hiện tại tiền nhàn rỗi có khoảng dưới 2 tỷ, nên ko đủ tầm để theo bác Vượng. Vừa rồi theo dõi Hoa Hậu Hoàn Vũ 2015 mới biết đến Diamond Bay City của tập đoàn Hoàn Cầu. Trước cũng qua đó du lịch 1 lần rồi mà ko để ý ở đó có căn hộ đầu tư.
    - Tính ra có khoảng 1,2-1,8 tỷ là có thể đầu tư được 1 căn hộ ở đây với tiêu chuẩn resort 4 sao rồi. Bên CĐT cam kết lợi nhuận 7% trong 2 năm, còn các năm sau ăn chia 7/3 với CĐT.
    Nghiên cứu một hồi cũng thấy thích, nên đang rủ 1 số anh em có cùng sở thích đầu tư vào đây.
    Mọi người ai quan tâm thì cùng thảo luận nhé.
    Thanhks !
    ....Cứ đi rồi sẽ đến !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 871 Bài viết

• 754 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    khu đó có ai ở đâu ta? vắng tanh , nghe nói toàn rửa tiền
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn ơi đã là nghỉ dưỡng thì phải tránh xa trung tâm để hưởng thụ không khí thanh bình, và khu này 80% là khách Đông Âu thuê khi đi du lịch thôi, chứ ko phải là căn hộ ở mà tấp nập, nếu bạn nhìn bên ngoài thì nó vắng và ko thấy cs bên trong, Nhưng bạn thử vào trong mới thấy Nha Trang là đất đáng sống, Diamond Bay có đầy đủ tiện ích khép kín hoàn hảo ...Mình người Hà Nội ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 28 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatha90 Xem bài viết
    bạn ơi đã là nghỉ dưỡng thì phải tránh xa trung tâm để hưởng thụ không khí thanh bình, và khu này 80% là khách Đông Âu thuê khi đi du lịch thôi, chứ ko phải là căn hộ ở mà tấp nập, nếu bạn nhìn bên ngoài thì nó vắng và ko thấy cs bên trong, Nhưng bạn thử vào trong mới thấy Nha Trang là đất đáng sống, Diamond Bay có đầy đủ tiện ích khép kín hoàn hảo ...Mình người Hà Nội ạ
    Minh cung nghi nhu ban !
    ....Cứ đi rồi sẽ đến !
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có dự án Royal Marina cũng là BĐS nghỉ dưỡng đó anh, nhưng nó là căn hộ view biển sở hữu vĩnh viễn chứ ko phải 50 năm, em nghĩ đầu tư cái này ngon hơn.
    Lợi nhuận cho thuê 9% trong 5 năm và có ngân hàng AB Bank bảo lãnh nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trong Nha Trang có Cham Oasis nữa ý b. Nếu b quan tâm thì nt m nha
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giảm 10% cho tất cả các dịch vụ tại NICEADS AGENCY trong tháng 12 !
    Chuyên cung cấp dịch vụ QUẢNG CÁO:
    Google – Facebook – Cốc Cốc
    Uy tín – Tiết kiệm – Hiệu quả
    Ms Hương: 0906124110
    Web: http://www.niceads.info/
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Khuyên bác chân thành là nên vào Hội An, em mới đầu tư một căn ở Hội An, tiềm năng du lịch Hội An khỏi cần bàn, lại cũng rất vừa miếng. Bác có ở Hà Nội ko? Hôm nào em hẹn bác cafe mình trao đổi thêm một ít thông tin!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 28 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mỗi nơi có một điểm hay mà bạn.
    ....Cứ đi rồi sẽ đến !
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế nào rồi bác, bác có đầu tư ko ạ? E cũng đang phân vân quá, e cũng muốn đầu tư vào đây. Bác cho e xin chút ý kiến ạ, e cảm ơn.
    comment by WTT mobile view