TIN TÀI TRỢ.

Có chị nào mua flora anh đào hoặc sp của nam long chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.58K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị. Tình hình là em đang ngắm nghía dự án Flora Anh Đào ở quận 9 của Nam Long hợp tác với 2 công ty Nhật. Có chị nào mua dự án này hoặc đã từng mua sản phẩm của Nam Long chưa ạ? Em nghe nói NL giao nhà trước hoặc đúng hạn nhưng vẫn lo. Em phải lùi ngày cưới để chờ nhận nhà nên sợ Nam Long giao nhà chậm là tiêu em . Với cả ban quản lý của NL có tốt không ạ? Khi nhận nhà ở thì người ta có hỗ trợ mình trong việc lấy sổ hay sửa sang nhà nếu hư hỏng không ạ? Em cám ơn các chị nhiều!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không biết bạn đã mua chưa? Căn hộ flora anh đào bị vướng trụ điện trung thế trong khu xây dung, cách chỉ đúng 3m (vừa đúng hành lang quy định của điện lực - nhưng theo mình vẫn chưa thực sự an toàn vì có nhiều chung cư bị dính vụ này rồi, cách đó 7-8m vận không ăn thua) đồ điện dễ bị hư, nguy cơ cháy nổ, sức khỏe...v...v... bạn nên cân nhắc kỹ
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn. Mình đã mua và làm hợp đồng rồi. Mình chọn căn bên phía này, cách trụ điện cũng khá xa.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi bạn, nhà bạn mua số bao nhiêu thế, ngày nào nhận nhà biết chưa ? mình mua số 15, còn chưa thấy rục rịch giao nhà gì cả, cũng đang sốt ruột với lo vụ đường điện... Sợ dính đường điện vậy sau này làm sổ đỏ có vấn đề gì ko biết...