TIN TÀI TRỢ.

Có bác nào biết giá gốc dự án chung cư Tràng An Complex ở số 01 Phùng Chí Kiên, Cầu Giấy là bao nhiêu không , bao nhiêu tiền 1m2, /m2 ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.73K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình là Hạnh năm nay 31 tuổi đang công tác tại ngân hàng MBbank mới lập gia đình được 3 tháng ^^. Hiện nay mình và ông xã đang có nhu cầu đi tìm mua căn hộ chung cư ra ở riêng khu vực quận cầu Giấy. Vợ chồng mình đã đi tìm 2 tháng nay rất nhiều dự án nhưng chốt lại vẫn ưng ý thằng chung cư Tràng An Complex này vì nhiều lý do.
    Nhưng mình thấy trên mạng rao bán tùm lum các loại giá, vợ chồng mình không biết giá gốc bán Chung cư Tràng An Complex này là bao nhiêu? hay bao nhiêu tiền 1m2 , /m2 . Vậy Bác nào nhà gần khu này hay biết tiếp cận được giá gốc rẻ nhất cho mình xin thông tin với ạ ? mình cảm ơn rất nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 81 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Giá gốc tính theo diện tích tim tường từ: 30,8 triệu/m2 - 33,3 triệu/m2 nhé chị. Tính theo diện tích thông thủy từ: 32,9 triệu/m2 - 36,5 triệu/m2.
    Giá bán đã có VAT + nội thất đầy đủ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khu này mới hả bạn, nhà mình ngay gần đây mà mình không biết nhỉ. Trời ơi bao giờ mới có tiền mua chung cư đây. vợ chồng mình cũng đang định ra ở riêng.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn bạn Sinh nhé . giờ thì mình đã hiểu rồi. mình đã gọi điện cho bạn Tuấn , chắc vợ chồng mình sẽ sắp xếp đến xem rồi quyết định luôn. hì
    • 41 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hellenpham25 Xem bài viết
    Mình là Hạnh năm nay 31 tuổi đang công tác tại ngân hàng MBbank mới lập gia đình được 3 tháng ^^. Hiện nay mình và ông xã đang có nhu cầu đi tìm mua căn hộ chung cư ra ở riêng khu vực quận cầu Giấy. Vợ chồng mình đã đi tìm 2 tháng nay rất nhiều dự án nhưng chốt lại vẫn ưng ý thằng chung cư Tràng An Complex này vì nhiều lý do.
    Nhưng mình thấy trên mạng rao bán tùm lum các loại giá, vợ chồng mình không biết giá gốc bán Chung cư Tràng An Complex này là bao nhiêu? hay bao nhiêu tiền 1m2 , /m2 . Vậy Bác nào nhà gần khu này hay biết tiếp cận được giá gốc rẻ nhất cho mình xin thông tin với ạ ? mình cảm ơn rất nhiều.
    Không biết chủ top đã mua đc căn nào ở đây chưa?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhuyen1106 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hellenpham25 Xem bài viết
    Không biết chủ top đã mua đc căn nào ở đây chưa?
    Ok