TIN TÀI TRỢ.

Chung cư XaLa - sự lựa chọn số 1 (tầng 3)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 172K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 120 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangcuc175 Xem bài viết
    cảnh báo các mẹ nào cần mua hàng ở xa la hà đông khu CT6 thì mọi người chú ý nhá gặp đúng người đúng đối tượng mua . Nguyên tắc chung là không cọc mà tiền trao luôn khi làm thủ tục đầy đủ tại sàn giao dịch của chủ đầu tư . Tránh trường hợp như mình gặp thằng nhóc ranh tại trang web có tên mền chung cư xa la hẳn hoi làm quả lừa ngoại mục. Thống nhất giá cả xong mình đi ngân hàng rút tiền mà biết là số tiền lớn ngày rút sớm mình cũng mất cả mấy triệu bạc rút xong sáng hẹn 9h lên sàn nó bảo nó đùa mình. làm mình phải bỏ lượt hẹn khách hàng từ sài gòn ra để đi gặp nó mà nó bảo nó đùa mình. Tốt hơn cả mọi người cứ nghe cái thằng nhóc nào sinh năm 85 nói ngọt như mía đôi khi còn chỏn lỏn thì đừng có tin. bố mẹ nào cần hỏi số phone và web của nó để cảnh giác thì nhắn tin cho mình. kẻo bảo mình mang tiếng ác phá người khác. nó bảo mình mang 50 trieu cọc luôn hôm qua nhưng mình không đồng ý . chứ đưa cọc cho nó rồi chắc ngồi mà khóc . tức điên
    Bạn cứ đưa cả số phone và web của thằng đó lên đây cho mọi người cùng biết mà tránh.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ktsnguyenlong Xem bài viết
    Chuẩn đấy. nhưng trước đây theo QH đường 70 là vành đai 3 nhưng giờ vành đai 3 là Phạm Hùng Nguyễn Xiển đi qua Linh đàm lên cầu thanh Trì, vành đai 4 ở dưới Quán Gánh. ( đường 70 nếu mình không nhầm là đường Vanh Đai 3.5 năm giữa Vành Đai 3 Linh Đàm và Vành Đai 4 Quán Gánh)
    Vành đai 3.5 là đường Lê Trọng Tấn đấy, 100%.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vợ chồng em có nhu cầu mua một căn chung cư ct6, diện tích nhỏ 61-63m2. Cửa chính hướng Tây, Tây Bắc hoặc Tây Nam, giá cả hợp lý. Bác nào chính chủ có nhu cầu nhượng lại thì pm cho e vao email vothuha1986@gmail.com hoặc để lại điện thoại em sẽ liên lạc. Em cảm ơn.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 3,482 Bài viết

• 3,011 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangcuc175 Xem bài viết
    cảnh báo các mẹ nào cần mua hàng ở xa la hà đông khu CT6 thì mọi người chú ý nhá gặp đúng người đúng đối tượng mua . Nguyên tắc chung là không cọc mà tiền trao luôn khi làm thủ tục đầy đủ tại sàn giao dịch của chủ đầu tư . Tránh trường hợp như mình gặp thằng nhóc ranh tại trang web có tên mền chung cư xa la hẳn hoi làm quả lừa ngoại mục. Thống nhất giá cả xong mình đi ngân hàng rút tiền mà biết là số tiền lớn ngày rút sớm mình cũng mất cả mấy triệu bạc rút xong sáng hẹn 9h lên sàn nó bảo nó đùa mình. làm mình phải bỏ lượt hẹn khách hàng từ sài gòn ra để đi gặp nó mà nó bảo nó đùa mình. Tốt hơn cả mọi người cứ nghe cái thằng nhóc nào sinh năm 85 nói ngọt như mía đôi khi còn chỏn lỏn thì đừng có tin. bố mẹ nào cần hỏi số phone và web của nó để cảnh giác thì nhắn tin cho mình. kẻo bảo mình mang tiếng ác phá người khác. nó bảo mình mang 50 trieu cọc luôn hôm qua nhưng mình không đồng ý . chứ đưa cọc cho nó rồi chắc ngồi mà khóc . tức điên
    Trường hợp này có khi tại đồng chí môi giới kia đăng hàng giá rẻ để câu khách thôi, chứ tực ra là chua có hàng nét. Đến khi khách ok hết mới tòi ra cái đuôi ko có hàng .

Nhưng có một điều là: Ở đâu cũng có người nọ người kia, và ở đâu cũng có GIÁ NỌ GIÁ KIA. Lên sàn chủ đầu tư thì chuẩn rồi, nhưng giá trên sàn CĐT thường không được tốt nhất như giá ngoài thị trường. Nếu không thì một loạt văn phòng trong khu đô thị Xa La đã không có đất sống rồi. Ct6 giờ còn đang có người cắt lỗ bán dưới giá gốc kìa (16tr). Hàng văn phòng môi giới.

Thôi thì so bó đũa chọn cột cờ. Các bạn là người mua cố gắng tham khảo thật nhiều để lựa chọn vậy. Và các bạn môi giới cũng cố gắng làm ăn cho chuẩn chỉ, kẻo mang tiếng quá .
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muihech Xem bài viết
    Trường hợp này có khi tại đồng chí môi giới kia đăng hàng giá rẻ để câu khách thôi, chứ tực ra là chua có hàng nét. Đến khi khách ok hết mới tòi ra cái đuôi ko có hàng .

Nhưng có một điều là: Ở đâu cũng có người nọ người kia, và ở đâu cũng có GIÁ NỌ GIÁ KIA. Lên sàn chủ đầu tư thì chuẩn rồi, nhưng giá trên sàn CĐT thường không được tốt nhất như giá ngoài thị trường. Nếu không thì một loạt văn phòng trong khu đô thị Xa La đã không có đất sống rồi. Ct6 giờ còn đang có người cắt lỗ bán dưới giá gốc kìa (16tr). Hàng văn phòng môi giới.

Thôi thì so bó đũa chọn cột cờ. Các bạn là người mua cố gắng tham khảo thật nhiều để lựa chọn vậy. Và các bạn môi giới cũng cố gắng làm ăn cho chuẩn chỉ, kẻo mang tiếng quá .
    Chuẩn không cần chỉnh, chỉnh không còn chuẩn!
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thôi tất cả chị em chúng mình ùa hết sang tầng 4 nhé, chứ không thì cứ phải xem cả 2 tầng, đi lên đi xuống mệt lắm. Không nhanh thì hết mặt tiền.