Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chung cư XaLa - sự lựa chọn số 1 (tầng 3)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 173K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 132 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi auldlangsyne Xem bài viết
    Mình đã có trong tay giấy đóng tiền đợt 2 nhưng mình không có đầu đọc thẻ nên không upload lên đây được.
    Mẹ ấy chụp ảnh up lên là được mà

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 605 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Em cần mua căn hộ nhà CT4, có mẹ nào có nhà mà không có nhu cầu ở thì bán cho em nha, tầng từ 7-20. Diện tích khoảng 70-80m2.

HP 0983796575
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tôi cần mua 1 căn diện tích 62.8m2 tòa nhà CT4. Ai có nhu cầu bán thì PM cho e nhé.
    Cảm ơn nhiều!
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bo-Cu-Ti-To Xem bài viết
    Mẹ ấy chụp ảnh up lên là được mà
    Mình chụp ảnh từ điện nhưng không lấy ra được. Về sau phải send vào mail sau đó mới load về. Mọi người yên tâm chuẩn bị tiền đi nhé.Giay nop tien dot 2 CT6B : not tien dot 2 ct6b.jpg
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 227 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Có bác nào biết CT5 đã xây đến tầng bao nhiêu rồi không ạ? Hôm nọ đi qua thấy yên tĩnh quá
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quỳnh Trang của mẹ Xem bài viết
    Có bác nào biết CT5 đã xây đến tầng bao nhiêu rồi không ạ? Hôm nọ đi qua thấy yên tĩnh quá
    Bạn xem lại trang 26 ý, có bác chụp ảnh post lên đấy. Link : https://www.webtretho.com/forum/f237/...6/index26.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 98 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em có nhu cầu mua ct6B giá gốc , diện tích nhỏ nhe' - Mẹ nào có hàng nhắn tin em .
    • 298 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Be Ha Vi Xem bài viết
    Tôi cần mua 1 căn diện tích 62.8m2 tòa nhà CT4. Ai có nhu cầu bán thì PM cho e nhé.
    Cảm ơn nhiều!
    bạn mình bán căn 201 ct4c nhìn về bể bơi khách sạn mường thanh cực đẹp nhé, sợ anh xã về ở sẽ ra ban công phơi quần áo suốt ngày.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình đang định mua 1 căn ở CT6 nhưng mình không rõ ct6 có thuộc quy hoạch xanh của thành phố hay không? liệu sau này có bị giải tỏa hay điều chỉnh ? vì mình đọc được link này

http://xahoi.com.vn/bat-dong-san/nhi...dau-45516.html

Cảm ơn các mẹ quan tâm và giải đáp giúp mình,
    • 218 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Ai có CT6B, CT6C diện tích nhỏ. Không bán chênh. Hoặc chênh ít thì Pm cho mình nhé. Mình có nhu cầu mua.
    • 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các bác cho em hỏi ct6b đến đóng tiền đợt 2 là có hợp đồng luôn nhỉ? Mà hok biết ct6b xây đến tầng bao nhiêu rùi nhỉ? Bác nào biết trả lời giùm em với. Tks các bác!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,026 Bài viết

• 3,370 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_kul Xem bài viết
    Em có nhu cầu mua ct6B giá gốc , diện tích nhỏ nhe' - Mẹ nào có hàng nhắn tin em .
    Mình cũng đang có nhu cầu giống mẹ này:Smiling:
    eNortjKzUjI0MTA0NVKyBlwwFVYCyg,,05

Be Na: NB: 3.2kg----->1m: 4.8kg:Laughing::Laughing::Laughing:------->2m:6.0kg:Applause: ----->3m: 7.4kg(bắt đầu tập lật):Applause:----->>4m: tập lây
    eNortjKzUjI0t7Q0M1KyBlwwFc0C3w,,11
    • 39 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nguyên văn bởi Me_kul Xem bài viết

Em cũng có nhu cầu giống Me_kul và metovit luôn!!!
    • 325 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Các bác cho em hỏi cái này với nhé:
    CT4 A,B,C nối với nhau từ tầng 1 đến hết tầng 6 đúng không ạ?
    Nhà em định mua căn góc tầng thấp nhưng lại sợ bị chắn tầm nhìn. Có hai phương án mà VC em đang thảo luận với nhau:
    + Mua căn góc tầng từ 7 trở lên
    + Hoặc chọn căn góc 6,8 tòa CT4A, căn 12 tòa CT4C để không bị khuất tầm nhìn bởi phần thông tầng các tòa nhà.
    Các bác có đi thực tế rồi tư vấn giùm em với ạ.
    Cảm ơn các bác nhiều!
    • 97 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Đúng rồi, cả 2 phương án mà vợ chồng bạn chọn đều OK, các căn từ tầng 6 trở xuống đều bị chắn tầm nhìn. Chúc vc bạn mua được căn ưng ý
    • 194 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Ct 4 tòa giữa thấy chát chít bên ngoài xong rồi, chắc cuối năm giao nhà còn hai tòa bên cạnh thấy mới chát được 2/3 chăc phải giữa năm sau mới xong. Chát phía ngoài hơi mất thời gian, nhưng cái sân chung của CT4 ở phía sau nối với từ LK 11 đến LK 15 nhỏ quá các bác nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 101 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có ai bán CT6 A không? mình đang có nhu cầu diện tích nhỏ
    • 164 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong_com Xem bài viết
    Ai có CT6B, CT6C diện tích nhỏ. Không bán chênh. Hoặc chênh ít thì Pm cho mình nhé. Mình có nhu cầu mua.
    Lãi suất ngân hàng giảm từng ngày, các mẹ cố gắng ôm thêm hàng, thời gian tới những căn hộ diện tích bé, tiền bé như xala thuộc hàng hiếm đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 218 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Mẹ Tom làm trên sàn có biết nếu trong 10 ngày chưa xuống được tiêề, có được gia hạn thêm mays ngày nữa không, mình quyết ôm mới được. Mẹ nào cũng có nhu cầu mua giá gốc thì hơi bị khó nhé. vì tiền đóng còn nhỏ mà
    • 58 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Metôm nói thế lại phải nghe theo rồi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metom2008 Xem bài viết
    Lãi suất ngân hàng giảm từng ngày, các mẹ cố gắng ôm thêm hàng, thời gian tới những căn hộ diện tích bé, tiền bé như xala thuộc hàng hiếm đó.