TIN TÀI TRỢ.

Chung cư Xa La - Ngôi nhà mong ước (Tầng 5)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 164K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 35 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Ct6, là 3 đơn nguyên a b c nên mật độ căn hộ ko như ct5 (1 tòa ct5=3 tòa ct6), hơn nữa ct6 có liền kề, đối diện là khu Đô thi Cầu Bươu có hồ, khu văn nhà văn hóa, công viên...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 68 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Từ tầng 1 đến tầng 3 CT6 sẽ là siêu thị, tt thương mại về sau mua sắm cũng khá tiện đấy!
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các bác cho em hỏi khi bàn giao ct6 b,c mà ct6a vẫn thi công thì mình đi vào b,c theo đường phụ à?sống ở đó có ảnh hưởng gì ko nhỉ?em chưa vào khu ct6b,c bao giờ nên ko biết.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 249 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxulxa Xem bài viết
    Ct6, là 3 đơn nguyên a b c nên mật độ căn hộ ko như ct5 (1 tòa ct5=3 tòa ct6), hơn nữa ct6 có liền kề, đối diện là khu Đô thi Cầu Bươu có hồ, khu văn nhà văn hóa, công viên...
    bác nhận xét khách quan hơn chút đi. 1 tầng ct5 có 28 căn hộ, còn ct6 là 46 căn (trong đó 6A 22 căn, 6B 12 căn, 6C 12 căn) như vậy mà bác bảo bằng nhau thì e cũng chịu bác luôn. chưa kể ct5 căn nào cũng có mặt thoáng không bị che còn ct6 thì 3 mặt của 3 tòa quay vào nhau sẽ rất bí, chỉ có ánh sáng thôi chứ nắng và gió là điều rất xa xỉ. cá nhân e thấy kiến trúc ct6 nhìn có vẻ đẹp hơn và kết cấu cột đỡ không to như ct5 nên ko có cảm giác cột to lù lù trong nhà
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em đính chính lại,ct6 b,c có 14 căn/tầng bác à!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 249 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehuythao29384 Xem bài viết
    Em đính chính lại,ct6 b,c có 14 căn/tầng bác à!
    dạ vâng thanks bác, như vậy thì là 50 căn chứ ko phải 46, gần gấp đôi
    • 132 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dr.Lecter Xem bài viết
    Sắp hết tầng 05 rồi các bố mẹ lập topic mới đi. Bố cu tí tồ mua được CT4 chắc không chăm vào topic nữa rồi!
    Chào các bố mẹ, được các bố mẹ tin tưởng em đã tạo nhà mới tại đây nhé: https://www.webtretho.com/forum/f237/...g-6-a-1343551/.
    Các bố mẹ vào nhà mới để thảo luận về những căn nhà của mình nhé