Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chung cư Xa La - An Gia Phát Lộc (tầng 2)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 610 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vicvicvic Xem bài viết
    Ai có Ct6, tầng 10-15, giá bán 16 thì sms mình nhé.
    Brs,
    Gớm, cứ làm như bán đổ bán tháo ấy nhỉ? Tầng đẹp mà đòi có cái giá ấy thì sang Mê lình mà mua nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 77 Bài viết

• 321 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dothixala_cham_net Xem bài viết
    Cứ "đây thây" thì là ở Nam Định à cơ :Laughing:

http://dothixala.net - Thông tin và tiếng nói của nhân dân khu khỉ ho cò gáy Xa La
    Ừ, " ĐÂY THÂY" không phải thì là Nam định, mà là GIAO THỦY- NAM ĐỊNH
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 357 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    He he, sáng nay vừa nhận được Mail tổng hợp 17 ý kiến của cư dân Xa La gửi BQL, em vào cổ vũ động viên các bác đây. Vì một môi trường sống của cư dân Xa La, các bác cố lên nhé (em sẽ xuống làm hàng xóm của các bác trong thời gian tới)
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có nhu cầu mua để ở căn góc 62.6 m, hướng cửa tây bắc, tầng từ 8-15 tòa CT6B,C. Ai cần bán thì nt vào hộp tin của mình nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em đang cần mua 1 căn CT4 Xa La, số 05 hoặc số 09, diện tích 53.4m2 hoặc căn số 26, CT5 Xa La. Có PaMa nào cần bán thì pm cho e nha:Smiling:
    (tầng trung, khoảng 8-15 thôi các bác nhá)
    • 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

HI, bên tớ dạo này có một số anh chị trước đầu tư xa la giờ ko có tiền đóng các giai đoạn tiếp theo được nữa nên muốn bán ra
    Mẹ nào có nhu cầu mua nhà thì ới mình nhé
    Bên mình có các căn hộ ở các tòa ở ngay như ct1, ct2, ct3 và chưa vào ở như ct4, ct5, ct6 a,b,c
    Mình sẽ cố gắng lấy giá tốt nhất cho các mẹ
    Minh là Hằng: 091.249.3586
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 313 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cupidon_vip Xem bài viết
    Hi. Có nhà rùi thì mua thêm 1 căn để mà đầu tư và tiết kiệm, nhiều người vẫn làm thế mà.
    Còn bất công về giá thì không có đâu, các nhà đầu tư toàn sáng suốt cả đó.
    Mình thì vấn đợi xem có nhà đầu tư nào không chịu nổi nhiệt lãi suất nữa, thấy cua trong lỗ vơi dần, phải giảm giá để mình kiếm 1 căn làm chỗ nương thân. Uhm. Đừng ai bảo là không có trường hợp này nha.
    Có mình đây, cần tiền gấp nên mình bán căn CT6A của mình, tầng 29/34 giá 20,5 (gốc 21tr/m2 nhé các mẹ). Mình bao sang tên luôn!!! Tel: 0975581919
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang cần bán ct6a xala tầng 17 dt= 74m bán giá gốc k chênh và 1 căn ct6c tầng 14 dt= 61,6m chênh 15t mẹ nó quan tâm thì alo mình nhé 0973367901 mình tên thủy
    • 182 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangtiendung Xem bài viết
    mình đang cần bán ct6a xala tầng 17 dt= 74m bán giá gốc k chênh và 1 căn ct6c tầng 14 dt= 61,6m chênh 15t mẹ nó quan tâm thì alo mình nhé 0973367901 mình tên thủy
    Cái này tiến độ như thế nào rồi bạn? và nộp được bn tiền rồi?
    • 164 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tongdaihangkhong-com Xem bài viết
    Em nhờ MOD, em có căn 14-09, tòa CT6B, căn 09, tầng 14, căn góc, tầng đẹp, hai mặt thoáng, ban công đông nam, diện tích 62,6m2, cần bán, giá trên 21,5, bác nào trả hơn thì PM hoặc call 098-6666-095.
    20 chắc gì ai mua mà lại còn hy vọng trả hơn, đến chịu.
    • 218 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Xa la dạo này xuống giá kinh khủng nhỉ. Kiểu này ai ôm vào thì cố mà rút nhanh ra. Không thì om vốn lâu đấy. Sắp tới hạn vào tiền bán tháo ầm ầm ấy.
    • 98 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Đang trên đường thoái trào rồi thì phải. Bác nào thoát được thì thoát thật nhanh không có lại giống sài gòn đấy
    • 74 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Hôm qua có 2 email chào giá CT6 giá 19.8, tầng hơi cao, nếu giảm 3 giá thì ôm căn 67 m2.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 279 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Hôm nay nhà em lượn thăm CT4 xem tiến độ đến đâu rồi. Hỏi thăm 1 bác làm ở BQL thì thấy bảo là tòa B sẽ giao nhà trước Tết, toà A và C sẽ giao sau Tết tầm tháng 3 năm sau. Hí hí, em đc lên thăm phòng mình và 1 số phòng khác nhưng mỗi tội chả mang theo máy ảnh lên ko có cái nào khoe cả nhà. Nghĩ đến ngày nhận nhà mà thấy lâng lâng.
    CECum8
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em thấy CT4B được người mua quan tâm hơn cả. Người mua đều là những người có nhu cầu thực chứ ko phải kinh doanh hay buôn bán. Cuối năm có nhà ở thì đúng là nhất ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,268 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

Bác nào đầu cơ giá cao thì chuồn nhanh đi, 1x (x = ???) ko phải quá khó để xuống đâu, vì ở giá này nhiều ng vẫn có lãi

Nhưng ngược lại, những khu có dân cư ở tương đối ổn định như xa la thì rất ít, toàn là đồng ko mông quạnh, cặp nào cưới xong có tiền mua ở đây là được, các bác ở các tỉnh mua cho con cái nữa, cơ hội để có chỗ ở HN với giá ko cao
    Cuộc đời tươi đẹp
    • 668 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

Căn CT4 Xa La của mình bán xong vẫn liên tục có người hỏi, dù sao tầm tiền 1 tỷ mà sắp có nhà ở thì chỉ có Xala là lựa chọn hợp lý nhất, đi lại cũng ko quá xa xôi.

Nghe người mua nói là cục thuế Hà Đông áp mức thuế là 18tr/m2 để thu thuế TNCN đấy, ko phải áp trên giá mình khai trên hợp đồng mua bán công chứng như trước nữa đâu
    Đằng sau mỗi Thách Thức sẽ là một Cơ Hội
    • 74 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình có căn Ct4B, hợp đồng ghi quý IV 2012 nhận nhà, nếu nhận trước 1 năm thì uy tín chủ đầu tư XALA sẽ cao lên nhiều đấy nhỉ? có ai biết đầu tư sàn gỗ, ốp trần, cải tạo bếp..., hết tầm bao nhiêu không? chưa làm nhà, mua nhà bao giờ nên loay hoay quá. căn 54.3 m2 thôi, tầm 200 m không các bác?
    • 17 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Riêng về món tiến độ thì Xa La là nhất, toàn vượt trước hẹn khiến bà con thon thót lo tiền. Dù trong khu còn nhiều vấn đề bà con ở đang kiến nghị rầm rầm (ở trang dothixala.net) nhưng món tiến độ thì đáng khen, món thu tiền cũng chơi đẹp, tức là theo tiến độ.

54m cải tại vừa vừa hết khoảng: 15 triệu sàn, 15 triệu trần, 30 triệu bếp. 200m bét nhè chè khoai

Tiếng nói của công dân Xa La hiện tại và tương lai: http://dothixala.net
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 605 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

XaLa, đã chịu mua xa rồi còn la cái gì nữa. Ít xiền bây giờ có bói cũng khó có loại ít xiền ở HN. Pà kon cần mua nhà để ở thì cứ quang xiền vào ngân hàng lẫy lãi cao cái đã bởi vì:
    Nhà đất đang chững và rục rịch đi xuống nên không thể lên giá trên 20% được đâu, trong khi gửi ngân hàng lãi xuất được ngần ấy.
    Bây giờ các bác muốn mua nhà thì phải xem chủ đầu tư là ai? để xem liệu họ có xiền để làm hay không chứ múc vào rồi mà không có xiền xây thì không biết khi nào giao nhà...:Laughing: