TIN TÀI TRỢ.

Chung cư Xa La - An Gia Phát Lộc (tầng 2)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 154K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 217 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lionhd2010 Xem bài viết
    Quanh Xa La chỉ có vài tòa thôi, kết nạp tất đi từ Hemisco, BMM, Viện Bỏng đến thằng em chậm lớn Nam Xa La của Phúc Hà.

Biết đâu các bố mẹ sau này làm thông gia của nhau

Các Chung cư này đã có topic riêng nên đừng đưa vào đây không loãng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 565 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 217 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cỏ biếc Xem bài viết
    Trả lời hộ bố Slay: không biết sàn họ tính theo căn hộ hay theo m2 nhưng khoảng 12tr nhé.
    Thanks chị Cỏ biếc đã trả lại giới tính đích thực cho Slay
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 217 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ảnh này bên tập 1 có rồi mà bố nó.
    bố nó up ảnh mới nhất đi.
    em có căn tầng 8 ở đây, cứ thấy lo lo là
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ảnh này bên tập 1 có rồi mà bố nó.
    bố nó up ảnh mới nhất đi.
    em có căn tầng 8 ở đây, cứ thấy lo lo là
    • 181 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Chào cả nhà! Chúc nhà mới may mắn! Chúc nhà mình mua rẻ bán đắt phát tài. MÌnh là thành viên của wed trẻ thơ củng lâu. nhưng đợt vừa rồi toàn tàu ngầm theo dỏi các mẹ thôi. Nhưng đợt này chính thức kết nạp nhà Xala. Đợt trong tết suy nghĩ mãi thấy CT6 vị trí xấu nhưng giá lại hơi cao nên không mua, nhưng đợt này tích cóp được tý tiền mà mất giá quá nên em đã mua một cặn CT6B các mẹ ạ. S= 61m2 tầng 5 giá gốc là 19.5 và chênh 150 triệu. Không biết đắt rẻ thế nào nhưng củng tự an ủi mình là mua được phần nào củng yên tâm. ah nhân tiện các mẹ cho em hỏi khu đo thị CẦU BƯƠI thì thế nào ạ? xin lỗi các mẹ nếu em làm lạc chủ đề nhưng tại vì bạn em đang muôn mua nhưng băn khoăn nên nhờ em hỏi các mẹ thông thái nhà mình. Cảm ơn các mẹ nhiều!
    kTK0p7
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹLanh Xem bài viết
    Mẹ này ví von ngộ ghê
    CT5 khởi công lại 1 cái là giá lại nhúc nhích nhỉ, hôm trước thấy 20 - 21, giờ đã 22 - 23, không hiểu khi giao nhà có được 25 không? Ơ mà tớ thắc mắc là Văn Khê đường vào đẹp, thuận tiện thế mà hình như lên chậm hơn Xala nhỉ? Có mẹ nào nắm được giá ở VK k?
    Khi giao nhà chắc chắn được giá đó đấy, em cá vậy.:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 397 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi slay201 Xem bài viết
    22-23
    Sao hôm nọ mình hỏi căn của mình bao nhiêu mà mẹ Slay bảo có 20trd? Mình hỏi một cách nghiêm túc mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 397 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi slay201 Xem bài viết
    22-23
    Mẹ này tư vấn rất vớ vẩn. Hôm nọ mình hỏi CT5 giá bao nhiêu thì lại bảo 20trd. Mình hỏi rất nghiêm túc mà bị tư vấn như đùa
    • 610 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ CT5 giá cao hay thấp cũng tuỳ tầng thôi, có thể có giá 20 hoặc 22, 23. Mình thấy những căn tầng cao từ 25 trở lên nhiều người rao bán chênh 230tr, tính ra cũng khoảng 20tr/m thôi.
    Còn những tầng trung, giá chắc chắn sẽ cao hơn nên cũng khó mà xác định giá chuẩn, vd mình có căn ĐN tầng 15 nếu thời điểm này mà bán thì chắc phải 23 mình mới bán, còn rẻ hơn thì chắc chắn là không rồi. Mẹ nó đừng trách bố slay làm gì.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 712 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

E đang cần mua hemisco S=78 or 89 căn góc. Mẹ nào có hàng giá tốt báo e nhé
    • 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jinzhuang83 Xem bài viết
    S bao nhiêu? tầng mấy hả bạn? MÌnh có bạn đang nhờ tìm giúp. Mình quan tâm bạn post lên đây nhé.
    Quả này chắc diện tích to vật mới bán giá bèo thế, mấy ông Cò mồi này không bao giờ bán rẻ thế đâu bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 58 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietanh1002 Xem bài viết
    Các mẹ có mẹ nào mua chung cư CT6B Xa La k nhờ!
    Đang có bà cô nhờ bán )
    Giá gốc 19,5tr, giá bán tròn 20,5tr luôn.
    Có gì gọi mình nhá! hehe
    Thông tin thêm đi anh ơi??? Chắc là căn 94.6 m2, tầng cực thấp hoặc cực cao ạ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,268 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

Sắp đóng tiền lắm ng bán ct4 thế
    Cuộc đời tươi đẹp
    • 164 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi chút, em định mua 2 căn ở tầm 6-70m gì đó ở xala toà CTB CT6A gì đó, các mẹ tư vấn em phát xem chênh bao nhiêu là hợp lý ạ? vừa về quê tiện mà cũng coi là tích cóp, nếu đc giá thì bán thôi nhỉ hihi\
    Mẹ gì đó nói ép giá cò CT6A là khoảng giá gốc nó bao nhiêu thế mẹ nó?
    quên mất là em chỉ thích tầng thấp thấp thôi ạ, tầng dưới 10 thôi, em ko khoái cao đâu, nhỡ thang máy có gì ngại chạy lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 56 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pttsoleil Xem bài viết
    Mẹ này tư vấn rất vớ vẩn. Hôm nọ mình hỏi CT5 giá bao nhiêu thì lại bảo 20trd. Mình hỏi rất nghiêm túc mà bị tư vấn như đùa
    Chắc tại thời điểm mẹ nó hỏi, CT5 chưa rầm rộ thi công lại. Thi công lại 1 phát là giá lên vù vù (Do Ct5 đẹp hơn hẳn Ct6) . Hơn nữa cũng tuỳ căn, tuỳ tầng mẹ nó ạ.
    • 187 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

em đang có khác cần mua Xa La gấp vì vợ sắp sinh nên họ muốn ổn định nhà sớm . cần loại ~ 55 m2 tòa Chung Tâm Thương mại or các tòa đã bàn giao nhà. tầng ~ 6 -20. giá thì theo giá thị trường thôi ~ 26. mẹ nào cần bán thì báo luôn em nhé.
    Passion to Perform
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mr_jinjiu Xem bài viết
    các mẹ cho em hỏi chút, em định mua 2 căn ở tầm 6-70m gì đó ở xala toà CTB CT6A gì đó, các mẹ tư vấn em phát xem chênh bao nhiêu là hợp lý ạ? vừa về quê tiện mà cũng coi là tích cóp, nếu đc giá thì bán thôi nhỉ hihi\
    Mẹ gì đó nói ép giá cò CT6A là khoảng giá gốc nó bao nhiêu thế mẹ nó?
    quên mất là em chỉ thích tầng thấp thấp thôi ạ, tầng dưới 10 thôi, em ko khoái cao đâu, nhỡ thang máy có gì ngại chạy lắm
    Giá chênh của Ct6b bây giờ các căn 62m2 khoảng 150tr/căn, giá gốc là 19,5tr mẹ nó ạ.
    • 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietanh1002 Xem bài viết
    Giá chênh của Ct6b bây giờ các căn 62m2 khoảng 150tr/căn, giá gốc là 19,5tr mẹ nó ạ.
    Chuyên viên tw vấn cho mình hỏi CT4 tầng 30 căn 53.4m bây giờ bán giá bao nhiêu ? Muốn bán có dễ không ? Thanks bạn