Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

chung cư thăng long victory hỗ trợ vay gói 30k tỷ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 630 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 70 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tiến độ thanh toán chậm rãi, linh hoạt. Tạo điều kiện thuận lợi dành cho các bậc cha mẹ.
    Thanh toán đợt 1 chỉ 120 triệu các cha mẹ đã có thể sở hữu căn hộ nơi đây.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 70 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

up up up
    • 75 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

giá rổ rồi diện tich sao?
    • 70 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebelan25 Xem bài viết
    giá rổ rồi diện tich sao?
    Căn 60m2 có giá 13.5 triệu/m2. Tổng giá là 815 triệu ạ
    Căn 70m2 có giá 13.5 triệu/m2. Tổng giá khoảng 930 triệu.
    Căn 93.3m2 có giá 13.5 triệu/m2. Tổng giá 1 tỷ 2.
    Mebelan quan tâm thì em sẽ gửi mail chi tiết về thông tin cho chị ạ. Chị có thể cho em mail của chị được ko?
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giá đó có chênh lệch j ko. tính tổng ra là bao tiền 1 mét. cho xin giá cuối đi bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 91 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hiện em đã mua 1 căn Vin Tân Cảng rồi, giờ muốn đầu tư thêm bên Thăng Long Victory. Em cán bộ nhà nước nên được hưởng chính sách vay gói 30.000 tỷ, nhưng em thấy bên Vin họ cũng đang hỗ trợ vay. Xin cao kiến từ các cao thủ
    • 119 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kenny11 Xem bài viết
    Hiện em đã mua 1 căn Vin Tân Cảng rồi, giờ muốn đầu tư thêm bên Thăng Long Victory. Em cán bộ nhà nước nên được hưởng chính sách vay gói 30.000 tỷ, nhưng em thấy bên Vin họ cũng đang hỗ trợ vay. Xin cao kiến từ các cao thủ
    Đối tượng được vay gói 30000 tỷ.1: Cán bộ, công nhân viên chức trực thuộc cơ quan Chính phủ, các tổ chức chính trị – xã hội, các đơn vị công lập, các lực lượng vũ trang được hưởng lương từ ngân sách nhà nước. 2: Là những người có thu nhập thấp thuộc những đơn vị ngoài công lập, những hợp tác xã kinh tế, người nghỉ lao động theo chế độ, người kinh doanh tự do, hộ kinh doanh cá thể …
    Thời hạn, lãi xuất vay gói hỗ trợ 30000 tỷ: Thời hạn cho vay gói hỗ trợ 30 nghìn tỷ theo quy định là 15 năm. Mức vay tối đa là 80% giá trị nhà ở (căn hộ) sau VAT. Lãi suất của gói vay 30 nghìn tỷ là 5% năm trong 1(một) năm đầu các năm tiếp theo bằng khoảng 50% lãi xuất cho vay bình quân của ngân hàng trên thị trường nhưng không vượt quá 6%/năm.
    Bên Vingroup họ có liên kết với các ngân hàng uy tín như Techcombank, Viettin Bank, cụ thể thế nào thì bác nào rành cho thông tin nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieulien87 Xem bài viết
    Đối tượng được vay gói 30000 tỷ.1: Cán bộ, công nhân viên chức trực thuộc cơ quan Chính phủ, các tổ chức chính trị – xã hội, các đơn vị công lập, các lực lượng vũ trang được hưởng lương từ ngân sách nhà nước. 2: Là những người có thu nhập thấp thuộc những đơn vị ngoài công lập, những hợp tác xã kinh tế, người nghỉ lao động theo chế độ, người kinh doanh tự do, hộ kinh doanh cá thể …
    Thời hạn, lãi xuất vay gói hỗ trợ 30000 tỷ: Thời hạn cho vay gói hỗ trợ 30 nghìn tỷ theo quy định là 15 năm. Mức vay tối đa là 80% giá trị nhà ở (căn hộ) sau VAT. Lãi suất của gói vay 30 nghìn tỷ là 5% năm trong 1(một) năm đầu các năm tiếp theo bằng khoảng 50% lãi xuất cho vay bình quân của ngân hàng trên thị trường nhưng không vượt quá 6%/năm.
    Bên Vingroup họ có liên kết với các ngân hàng uy tín như Techcombank, Viettin Bank, cụ thể thế nào thì bác nào rành cho thông tin nhé.
    Bên Thăng Long Victory giá hợp lý, tầm 12.9 triệu/m2. Bên Vingroup họ có liên kết với các ngân hàng uy tín hỗ trợ cho vay. Vingroup và Techcombank cho khách hàng vay 70% giá trị căn hộ, thời hạn lên tới 20 năm, lãi suất hấp dẫn chỉ 0-3% trong năm đầu tiên thôi. Hơn gói 30 nghìn tỷ 5 năm mà lãi suất cũng thấp hẳn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 114 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi peben Xem bài viết
    Bên Thăng Long Victory giá hợp lý, tầm 12.9 triệu/m2. Bên Vingroup họ có liên kết với các ngân hàng uy tín hỗ trợ cho vay. Vingroup và Techcombank cho khách hàng vay 70% giá trị căn hộ, thời hạn lên tới 20 năm, lãi suất hấp dẫn chỉ 0-3% trong năm đầu tiên thôi. Hơn gói 30 nghìn tỷ 5 năm mà lãi suất cũng thấp hẳn.
    Mẹ tìm hiểu gói vay bên Vin hỗ trợ liên kết với các ngân hàng xem. Nhưng đã đầu tư thì em thấy mẹ mua tiếp mấy căn Vinhomes cho đã, bên Thăng Long diện tích sàn chỉ 32000m2 , còn căn hộ thì diện tích tầm 59,8m2- 87,8m2. Bên Vingroup thì họ hỗ trợ vay khi mình mua căn hộ trong dự án của họ. Vợ chồng bạn em này, thay vì mục tiêu đến 2020 mới có một căn hộ bình dân thì mới đây họ đã dọn về căn hộ mới tại T11 Vinhomes Times City với 70% số tiền mua nhà vay ưu đãi của ngân hàng.