TIN TÀI TRỢ.

Chung cư golden palace -Mế trì - bố mẹ nào có căn hộ ở đây thì cùng vào trao đổi nhé!

• 2 Lượt chia sẻ
  • 130K Lượt đọc
  • 689 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 54 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình có đặt mua 1 căn hộ ở đây hồi đầu tháng 3 tới nay không biết dự án đã đến đâu rồi , có bố mẹ nào mua căn hộ cùng khu với mình thì cập nhật thông tin cho mọi người biết với nhé. Cám ơn các bố mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy quân tôn, có máy cẩu đến rùi nhưng thi công thì chậm tầm tháng 6 là tiến hành thi công rầm rộ rùi. bác mua căn tháp nào thế? đang có bên chào mình mua tháp A căn góc giá 1770$ mua đc không bác?
    • 54 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manhthin154 Xem bài viết
    Mình thấy quân tôn, có máy cẩu đến rùi nhưng thi công thì chậm tầm tháng 6 là tiến hành thi công rầm rộ rùi. bác mua căn tháp nào thế? đang có bên chào mình mua tháp A căn góc giá 1770$ mua đc không bác?
    Nhà mình đặt mua một căn cũng tháp A tầng 12A, giá cả lúc mình đặt mua là 1840$ nếu mà bác được mời giá đó là tốt hơn hồi mình mua rồi
    • 54 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Up lại để có bố mẹ nào cùng chung cảnh ngộ với mình thì chia sẻ tiến độ của dự án nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng cùng hoàn cảnh với bạn đây. Không biết bạn đã bán được căn hộ đấy chưa. Nhà mình ngay gần đấy, ngày nào cũng nhìn thấy nó để không chả xây dựng gì mà sốt cả ruột. Mình cũng mua từ tháng 3 giá 1840 USD. công ty đang gọi đến để ký lại phụ lục sang tiền việt la 35 tr/m2 đây. Mình đang kêu gọi mọi người mua nhà ở đây cùng họp lại để bắt chủ đầu tư sửa lại hợp đồng ghi rõ điêu khoản bàn giao nhà nhất định không thì chết. Liên lạc với mình theo địa chỉ rinhvochenluon@gmail.com nhé
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hic, mình cũng giống các bạn ngày trước mình mua tháp A tầng 15 giá 38 triệu cộng cả tiền chênh. mình làm đối diện trình từ tết đến giờ không thấy chú công nhân nào cả,mà chủ đầu tư thu tiền lại nhiều, thi công lại chậm ,
    mọi người nào hoàn cảnh giống mình vào đây chia sẻ đi.
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ có thông tin gì mới về tiến độ dự án thì chia sẻ nhé! Tks nhiều,
    • 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngay gần nhà cũ của em mà em không có tiền mua! ước mơ chung cư vẫn xa vời...
    Giấy Dán Tường Hàn Quốc

Mr Tùng 0983.218.799. Add:97/10-Khương Trung-Thanh Xuân-HN
    • 430 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Minh cung quan tam chung cu nay va da dat coc, chuan bi ky hop dong nhung cung ban khoan tien do cong trinh lam, keo topic len de xem ai co thong tin cap nhat to voi nhe
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn huongduongdo đặt mua căn nào rồi thế? Nhà tớ vừa ký hợp đồng hôm qua, giờ chỉ lo vụ tiến độ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 67 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Nhà ông nội mình ngay gần tòa này, tiến độ vẵn ok mà các bác, đang lên tầng 1 rồi, công nhân làm ầm ầm vì mới được hỗ trợ vốn thì phải . Gốc giai đoạn 1 căn thường hình như là 1700USD, đóng tiền các đợt tiếp theo sẽ giảm giá gốc là 35tr/m2. Giai đoạn Golden Place vừa mới bán thì giá có hợp lý hơn hình như là 27tr/m2 chưa bao gồm nội thất.
    • 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

• 15 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Vị trí ở đây thì quá tốt rồi, nhưng mình không thích ở mấy điểm:
    - Nhà trên giấy. Chúng nó cứ bảo 2 năm nữa giao nhà, nhưng nếu 3-4 năm mình nghĩ đã là quá nhanh. Chẳng có gì đảm bảo là vài bữa nữa nó không dừng thi công. Giờ xong móng rồi có thể bán nhà, nếu bán không chạy thì ngu gì mà bỏ tiền vào xây tiếp?
    - Mật độ quá cao. Khu đất này nhỏ mà 3 tòa tháp cao vật vã úp sát vào nhau. Hình quảng cáo nó show mặt ngang chỉ thấy 2 tháp cho bà con đỡ choáng. Chỉ tính riêng khối căn hộ đã hơn 1000 căn ở mảnh bé tẹo. Mật độ khoảng gấp 3 lần khu bên kia đường. Với lại nhà chung cư cao quá ở ghê răng lắm, ở VN hỏa hoạn hay sự cố chẳng biết làm sao mà thoát thân.
    - Ngay sát sạt sạt đường, chỉ tổ ồn ào bụi bặm
    • 430 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Tinh hình là có bác nào đã đàm phán thành công và ký hợp đồng với Mai Linh nộp tiền theo tiến độ công trình thì cho tớ xin mẫu với nhé, tớ đang cần gấp để thứ hai làm bằng chứng đàm phán với Mai Linh. Mong các bác ủng hộ giúp tớ
    • DMV
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 112 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongduongdo Xem bài viết
    Tinh hình là có bác nào đã đàm phán thành công và ký hợp đồng với Mai Linh nộp tiền theo tiến độ công trình thì cho tớ xin mẫu với nhé, tớ đang cần gấp để thứ hai làm bằng chứng đàm phán với Mai Linh. Mong các bác ủng hộ giúp tớ
    Của bạn đây, tỉ lệ tiền đóng từng đợt y như nhau:

1. Tiến độ thực hiện Dự án
    Dự án sẽ được thực hiện theo tiến độ cụ thể như sau:
    TT Nội dung công việc
    Tiến độ dự kiến Ghi chú

1 Thi công xong sàn Tầng 01:
    Tháng 05/2012
    2 Thi công xong k
    ết cấu tầng hầm: 15/11/2012
    3 Thi công xong ph
    ần thô khoảng từ Tầng 06 đến Tầng 10: 15/04/2013
    4 Thi công xong ph
    ần thô khoảng từ Tầng 17 đến Tầng 23: 15/08/2013
    5 Thi công xong ph
    ần thô khoảng từ Tầng 26 đến Tầng 30: 15/12/2013
    6 Hoàn thi
    ện mặt ngoài và thi công nội thất: 15/04/2014
    7
    Bàn giao đưa vào sử dụng: Quý IV/2014

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 111 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình cũng đang ngâm cứu xem có nên vầo dự này ko, vào đây hóng thêm thông tin quý báu của mọi ng
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào mới đặt mua chung cư ở đây thế? Bây giờ giá là bao nhiêu? Mình xem phối cảnh tổng thể và mặt bằng căn hộ thì cũng không ấn tượng lắm
    • 7 năm
    • 111 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thông báo cả nhà hôm qua mình đã đặt cọc mua CH tại Golden palace, hiện tại căn 85,62 thấy báo đã hết hàng nhưng cái chính là kết vị trí đẹp, khuc vực trung tâm của Khu hành chính mới, nằm ngay chỗ giao của đường Mễ Trì 50m và Lê Đúc Thọ. Sau khi tìm hiểu CĐT này tuy không tiếng tắm mấy thì đúng là ông kẹ của BĐS Hà nội (bên này chính là đứng sau lo toàn bộ thủ tục của Dự án Keangnam.
    • 7 năm
    • 111 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mời các bố mẹ nào đã mua hoặc có ý định vào đây tham gia bình luận nhé, sau khi nhảy vào dự án mình đã có một số thông tin quý báu có thể chia sẻ với mọi người. Hy vọng topic sống đến Quý IV/2014 là thời hạn bàn giao nhà
    • 430 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Nha to da mua o day va dong 25% roi, gio cung mong tien do cong trinh dam bao de co the nhan nha dung han.
    Cac bac nao co thong tin quy bau thi vao chia se nhe.