TIN TÀI TRỢ.

Chung cư FLC Star Tower - 418 Quang Trung

• 0 Lượt chia sẻ
  • 755 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 66 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có mẹ nào đang quan tâm đến dự án FLC Star tower - 418 Quang trung này không ạ. Mới ra bảng hàng đợt 1 mà em thấy bán gần hết rồi. Không biết là thật hay sàn tự ôm ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng vừa mua 1 căn tầng 26 cách đây 1 tuần, vẫn nằm trong 30 khách đầu tiên đc giảm 5%
    Không biết bây h các mẹ mua có đc giảm nữa ko
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maiphuong_92 Xem bài viết
    Em cũng vừa mua 1 căn tầng 26 cách đây 1 tuần, vẫn nằm trong 30 khách đầu tiên đc giảm 5%
    Không biết bây h các mẹ mua có đc giảm nữa ko
    Hết rồi mẹ nó ạ. mẹ nó có vay không vậy?
    Phòng KD Chủ ĐT Hải Đăng - Mon City - Mon Central 29 Láng Hạ. LH: 0983 762 129
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng mới mua 1 căn tầng 29. Mà giờ nghe thông tin CĐT đang thế chấp dự án. Các mẹ có thông tin gì về việc giải chấp các căn hộ đã bán không?
    • 86 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong_ntht Xem bài viết
    mình cũng mới mua 1 căn tầng 29. Mà giờ nghe thông tin CĐT đang thế chấp dự án. Các mẹ có thông tin gì về việc giải chấp các căn hộ đã bán không?
    cần chính thức chủ đầu tư ra văn bản thì mới xác thực chị nhé, mọi thông xin cần sàng lọc. Chúc chị có căn hộ như ý!!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước cũng quan tâm cái này bởi gần nhà ông bà nội nhà mình, định lấy lúc cần thì gửi cháu qua ông bà tiện quá nhưng may hỏi mấy ông bạn thanh tra sở xây dựng thì tòa này đang bị dừng vì thi công sai phép. Nên mẹ nào quan tâm thì mấy tháng rồi không đổ thêm được sàn nào. Các mẹ nhớ tìm hiểu kỹ thông tin trước khi lựa chọn em nó nhé.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cẩn trọng với 1 số dự án của FLC các mẹ nhé. Vì có nhiều lùm xùm giữa tập đoàn và các cổ đông rồi. Về dự án này thì các mẹ tham khảo nhiều nhân viên môi giới xem họ có nói thật về dự án không? Việc hết hàng nhiều khi do chính CĐT điều tiết để làm thị trường có cảm giác nóng đấy. Cẩn tắc vô áy náy nhé các mẹ.