Các bác có ai muốn kinh doanh thiết bị khách sạn, thiết bị phòng tắm không ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.28K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo như em biết Việt Nam là thị trường rất tiềm năng cho kinh doanh thiết bị khách sạn và thiết bị phòng tắm. Cùng với sự phát triển của nền kinh tế, mức sống con người tăng cao, ngành du lịch phát triển,... Các khách sạn, nhà hàng liên tiếp mọc lên kéo theo nhu cầu về các thiết bị khách sạn, nhà hàng tăng theo. Hiện ngành cung cấp thiết bị khách sạn, nhà hàng là một trong những ngành đang có độ hot. Có ai cùng suy nghĩ và quan tâm đến lĩnh vực này không ạ???
    Con muốn về nhà, dừng tất cả ngược xuôi
    Bỏ hết tranh đua chuyện gạo tiền cơm áo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    cho mình hỏi bạn đọc ở đâu mà bảo hot ngành này, mình thấy cũng nhìu người làm lắm,bạn phải có gì khác biệt chứ.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi thì hot nên mới có nhiều người làm bạn ạ. Thông tin thì trên mạng xã hội có rất nhiều, bạn có thể dễ dàng tìm kiếm.Còn cái khác biệt, đây chính là mấu chốt của vấn đề này
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo em, muốn có được sự cạnh tranh thì trước hết đầu vào thiết bị phải thấp, như vậy mình mới có thể cạnh tranh về giá được. Thứ hai là cách thức tiếp cận với khách hàng, có người chọn tiếp cận theo phương pháp truyền thống, người thì chọn tiếp cận online, người thì kết hợp cả hai phương thức. Dù chọn cách thức nào đi nữa thì người tiếp cận với khách hàng đóng vai trò rất quan trọng trong việc tư vấn và lôi cuốn khách hàng. Thật ra những điều em nói thì ai cũng biết nhưng cái khó là việc thực hiện Mọi người có ý kiến gì không ạ!
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hầu hết mặt hàng nào cũng vậy cả thôi, cả tôi và bạn đều muốn tìm mua được những sản phẩm thiết bị đồ dùng khách sạn cao cấp với giá rẻ nhất có thể, để giảm chi phí đầu tư ban đầu cũng như tìm được một đơn vị cung cấp tốt, hợp tác lâu dài.
    Mình chuyên cung cấp các thiết bị bếp công nghiệp với giá cả rất hợp lý. Đặc biệt là bếp á , bếp âu, tủ nấu cơm công nghiệp...với rất nhiều mẫu mã để các bạn lựa chọn. Các đồ dùng trong phòng bếp khách sạn , nhà hàng đều có đầy đủ cả.

Ngoài ra mình còn có 1 website bán thêm nấm chaga nga nhập khẩu siberia: https://namchagasiberia.com/
    • 60 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giờ các mặt hàng thiết bị đồ dùng khách sạn bây giờ cạnh tranh nhau khá là ác liệt. Tuy nhiên, vẫn cứ nên là người tiêu dùng thông thái để lựa chọn cho mình nhà cung cấp phù hợp các bạn ạ! Bên mình cũng cung cấp thiết bị đồ dùng khách sạn được khoảng hơn 5 năm rồi và thấy là thị trường này ở Việt Nam cũng không có quá nhiều đơn vị cạnh tranh nhưng để bắt tay vào thành lập doanh nghiệp cung cấp thì sẽ có rất nhiều vấn đề bạn phải tìm hiểu kỹ đó!
    Mình chuyên cung cấp các thiết bị đồ dùng trong khách sạn với giá cả rất hợp lý. Đặc biệt là đồ amenities cho khách sạn hoặc các đồ dùng 1 lần với rất nhiều mẫu mã để các bạn lựa chọn. Các đồ dùng trong phòng khách sạn theo tiêu chuẩn từ 2 đến 5 sao đều có đầy đủ cả.

Ngoài ra mình còn có 1 website cá nhân chia sẻ về kinh doanh khách sạn: https://linhmarketing.com