TIN TÀI TRỢ.

Cả nhà giúp em về định hướng biên phiên dịch tiếng Trung với!!!

• 46 Lượt chia sẻ
  • 36K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các anh chị ! năm nay em học lớp 10 , hè này em định đi học tiếng trung vì em thích tiếng trung lâu rồi ạ . em còn đọc thêm nhiều bài viết nói " nên học tiếng trung vào thời gian này , vì tiếng trung trên thế giới có 2 tỉ người học , nền kinh tế TQ đang vượt lên cả mĩ , các công ti TQ đầu tư vào việt nam nhiều , khả năng kiếm việc làm cao , '' nên em cũng muốn đi học hơn , hôm bữa vô tình ghé qua thấy mấy anh chị nói làm em hoang mang quá , lỡ sau này ra không có việc, tốn bao nhiêu tiền ăn học . mà các anh chị cho ẹm hỏi thi hsk nó như thế nào v ạ , em đã đủ tuổi thi chưa ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào ac thực ra e rất thích kinh tế nhưng năm nay e chỉ đỗ được nghành sư phạm tiếng trung em không biết nên làm phiên dịch hay học thêm kế toán, xuất khẩu ạ mà em lại k đc cao ráo lắm(lùn ạ)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị, đến tận giờ em mới nhìn thấy topic này, năm nay em mới lên lớp 10 nhưng em ấp ủ dự định du học TQ, sau khi đọc câu trả lời của mọi người, em hoang mang quá, giờ không biết có nên giữ vững chủ kiến của mình hay không, mọi người góp ý hộ em với. 
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3