TIN TÀI TRỢ.

Ai đã và đang hoặc có ý định đầu tư vào bds vô đây nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.42K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 114 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các Park Hill Pre giá hơi chát, lúa em vừa nên em chỉ dám đầu tư phân khúc thấp hơn. Em đang cần thông tin căn hộ Park 8, bác nào cung cấp giúp e với nhé. Em cảm ơn nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi su_su_ah Xem bài viết
    Các Park Hill Pre giá hơi chát, lúa em vừa nên em chỉ dám đầu tư phân khúc thấp hơn. Em đang cần thông tin căn hộ Park 8, bác nào cung cấp giúp e với nhé. Em cảm ơn nhiều
    Nếu đầu tư phân khúc thấp hơn và kì vọng giá biến động lớn, thì chị nên tham khảo thông tin của mấy tòa khu Ngoại Giao đoàn sắp mở bán đợt 1.
    Khu này sau này đường 60m và Nguyễn Văn Huyên thông thì giá trị bất động sản sẽ tăng mạnh.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 150 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi su_su_ah Xem bài viết
    Tòa Park 8 Park Hill được xây dựng tại vị trí trung tâm khu đô thị Park Hill, hội tụ hệ thống tiện ích bậc nhất như quảng trường, tháp đồng hồ, đài phun nước, đồi vọng cảnh, sân chơi phun nước… Đây sẽ là trung tâm của các hoạt động văn hóa nghệ thuật, sự kiện của toàn bộ quần thể Park Hill Times City
    Phía Bắc: View sân trẻ em, giàn hoa, cây xanh.
    Phía Nam: View sân khấu, đài nước tràn, đảo, tháp đồng hồ, quảng trường Nam Square,…
    Phía Đông: Đối diện tòa Park 3.
    Phía Tây: View đảo, cảnh quan nước, vườn cây chiếu sáng,…
    Park 8 Times City nằm đối diện tòa Park 7, đây là 2 tòa căn hộ sở hữu vị trí đắc địa trong toàn bộ quần thể Park Hill.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 109 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beutngo Xem bài viết
    Tòa Park 8 Park Hill được xây dựng tại vị trí trung tâm khu đô thị Park Hill, hội tụ hệ thống tiện ích bậc nhất như quảng trường, tháp đồng hồ, đài phun nước, đồi vọng cảnh, sân chơi phun nước… Đây sẽ là trung tâm của các hoạt động văn hóa nghệ thuật, sự kiện của toàn bộ quần thể Park Hill Times City
    Phía Bắc: View sân trẻ em, giàn hoa, cây xanh.
    Phía Nam: View sân khấu, đài nước tràn, đảo, tháp đồng hồ, quảng trường Nam Square,…
    Phía Đông: Đối diện tòa Park 3.
    Phía Tây: View đảo, cảnh quan nước, vườn cây chiếu sáng,…
    Park 8 Times City nằm đối diện tòa Park 7, đây là 2 tòa căn hộ sở hữu vị trí đắc địa trong toàn bộ quần thể Park Hill.
    Tòa Times City Park 8 được xây dựng cao 35 tầng với thiết kế 16 căn hộ/ tầng. Một mật độ xây dựng rất thoáng. Các căn hộ được thiết kế tiện nghi, hiện đại với diện tích từ 56,6 m2 – 142,7 m2 tương đương với các căn hộ từ 1-4 phòng ngủ.
    Cụ thể :
    Căn 1 phòng ngủ : 2 căn/tầng – căn 07, 10
    Căn 2 phòng ngủ : 6 căn/tầng – căn 01, 02, 08, 09 , 15, 16
    Căn 3 phòng ngủ : 6 căn/ tầng – Căn 03, 04, 06, 11, 12A, 12B
    Căn 4 phòng ngủ: 2 căn/tầng – Căn 05, 12
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hero01 Xem bài viết
    Tòa Times City Park 8 được xây dựng cao 35 tầng với thiết kế 16 căn hộ/ tầng. Một mật độ xây dựng rất thoáng. Các căn hộ được thiết kế tiện nghi, hiện đại với diện tích từ 56,6 m2 – 142,7 m2 tương đương với các căn hộ từ 1-4 phòng ngủ.
    Cụ thể :
    Căn 1 phòng ngủ : 2 căn/tầng – căn 07, 10
    Căn 2 phòng ngủ : 6 căn/tầng – căn 01, 02, 08, 09 , 15, 16
    Căn 3 phòng ngủ : 6 căn/ tầng – Căn 03, 04, 06, 11, 12A, 12B
    Căn 4 phòng ngủ: 2 căn/tầng – Căn 05, 12
    Park 8 khi mua căn hộ được Tặng gói dịch vụ quản lý căn hộ 10 năm kể từ ngày nhận bàn giao căn
    hộ hoặc được giảm trừ 1.500.000đ/m2 thông thủy (chưa gồm VAT) . Tặng Vé vui chơi giải trí với các hạng mục Vui chơi giải trí tại TTTM
    Vincom Mega Mall Times City và TTTM Vincom Mega Mall Royal City. Số lượng10 vé/năm trong vòng 03
    năm với tổng giá trị 6.000.000đồng/căn lun nhé. Vé giá trị 3 tháng từ ngày nhận heng.
    • 119 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi peben Xem bài viết
    Park 8 khi mua căn hộ được Tặng gói dịch vụ quản lý căn hộ 10 năm kể từ ngày nhận bàn giao căn
    hộ hoặc được giảm trừ 1.500.000đ/m2 thông thủy (chưa gồm VAT) . Tặng Vé vui chơi giải trí với các hạng mục Vui chơi giải trí tại TTTM
    Vincom Mega Mall Times City và TTTM Vincom Mega Mall Royal City. Số lượng10 vé/năm trong vòng 03
    năm với tổng giá trị 6.000.000đồng/căn lun nhé. Vé giá trị 3 tháng từ ngày nhận heng.
    Giá tầm 36tr/m2, căn Park 8 được mệnh danh là trái tim của Park Hill lun cơ đấy. Tính ra mua 1 căn 60m2 thì tầm 2 tỷ hơn, được hỗ trợ vay70% từ chủ đầu tư thì chi ra tối đa 300-400 tr là sở hữu đc căn hộ sang hiệu Vinhomes.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các mẹ so sánh xem mua nhà cho thuê và kênh đầu tư như video này thì cái nào hơn ?
    Condotel https://www.youtube.com/watch?v=SgpAq8rzIGI
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5