TIN TÀI TRỢ.

Ai đã và đang hoặc có ý định đầu tư vào bds vô đây nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.42K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Như mọi ng biết rất nhiều ng giàu lên nhờ đầu tư bds,hoặc ngc lại.
    Giả sử trong túi mình bjo có khoảng 1.3 tỷ tiền nhàn rỗi các b sẽ làm j.Theo mình thì đi mua căn hộ rồi cho thê lại mỗi tháng thu tiền đều đều khoảng 9tr,đồng thời rao bán với giá khoảng 1.4 tỷ.
    Một phương pháp đầu tư thông minh phải ko
    Các mẹ cho xin cao kiến nhé:beer:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn có thể nêu rõ hơn chút đi. 1,3t mua đc căn hộ bn m2, ở vị trí nào để có thể cho thuê đc 9tr. Nếu đúng vậy thì k cần KD gì cả nữa rồi, đầu tư BDS cho nhàn thôi
    https://www.facebook.com/Tapilu2014
    Tapilu Shop- Chuyên đồ chơi, đồ dùng cho bé, đồ gia dụng. Sỉ lẻ rẻ giật mình.
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi olalababy Xem bài viết
    Bạn có thể nêu rõ hơn chút đi. 1,3t mua đc căn hộ bn m2, ở vị trí nào để có thể cho thuê đc 9tr. Nếu đúng vậy thì k cần KD gì cả nữa rồi, đầu tư BDS cho nhàn thôi
    ở đâu còn lâu mới nói ^^;đang xin cao kiến các mẹ mà.Ai đã và đang đầu tư rồi cho xin kinh nghiệm đầu tư bđs đi;
    Đùa mẹ nó thôi,ở ngay khu Phú Mỹ Hưng 2,liền kề TTTM SC Vivocity ,đưa email đây mình gửi bằng chứng cụ thể cho
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình biết chuyện này hơi nhạy cảm nên ko có ai chia sẻ,giữ làm vốn liếng riêng.
    Hoặc những người thuộc dân đầu tư bđs thực thụ họ ko có hoặc có rất ít trong diễn đàn này.

Mình đã từng chứng kiến 1 người mua căn hộ Sunrise City,chỉ 1 tháng sau bán lại với giá lời 200tr.Rồi người mua sau lai bán lại lời 300tr.Giá trị căn hộ từ 2.5 tỷ giá gốc chủ đầu tư đã bị đẩy lên 3 tỷ.
    Người mua sau cùng cũng là dân đầu tư,họ mua xong sắm nội thất rồi cho thuê lại 1 tháng lấy 1050$.
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã từng mua 1,1tr bán lại 13tr, nên k gì là k thể. Nhưng thời điểm này thì, hehe khó thuyết phục người khác lắm bạn cò đất ah
    https://www.facebook.com/Tapilu2014
    Tapilu Shop- Chuyên đồ chơi, đồ dùng cho bé, đồ gia dụng. Sỉ lẻ rẻ giật mình.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi olalababy Xem bài viết
    Mình đã từng mua 1,1tr bán lại 13tr, nên k gì là k thể. Nhưng thời điểm này thì, hehe khó thuyết phục người khác lắm bạn cò đất ah
    Mua đất nền ở đâu đó b, lời nhiều nhỉ,Trong khoảng thời gian bao lâu mà lời nhiều thế.
    Dư giả tiền rồi thì hưởng thụ thôi.Nhưng cũng đừng coi thg cái người cái nghề đã giới thiệu b cái dự án đó nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nào ở HN sắp tới có vài dự án đầu tư dễ kiếm đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu muốn đầu tư BĐS thì mình thấy nên đầu tư vào chung cư giá rẻ. Như trường hợp của mình, mình mua căn hộ tại HH4 Linh Đàm từ lúc mới mở bán giá chênh có 60tr. Hiện tại gần bàn giao nhà có nhiều khách hỏi mua lại với giá chênh 165tr. Tính ra nếu bán thì mình lãi được 105tr trong 6 tháng. Nhưng do nhu cầu mình mua để ở nên không bán. Mình thấy khu HH Linh Đàm chuẩn bị mở bán HH2 bố mẹ nào có nhu cầu thì đầu tư thì mình thấy nên đầu tư vào dự án này, mà vị trí của tòa này cũng đẹp nhất nữa.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em mới được chào 1 dự án khá hấp dẫn nè, chỉ cần 200 - 300trieu là có thể mua được căn hộ cho thuê đến 400- 500usd nhé!
    ko biết mẹ có quan tâm bơi vào em nói cho nghe, hehehhehe
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuthao8488 Xem bài viết
    em mới được chào 1 dự án khá hấp dẫn nè, chỉ cần 200 - 300trieu là có thể mua được căn hộ cho thuê đến 400- 500usd nhé!
    ko biết mẹ có quan tâm bơi vào em nói cho nghe, hehehhehe
    Không được chém gió ở đây nhé mẹ nó
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình thấy đầu tư vào bđs chưng cư tầm này là được đấy..giá đang ổn định mà chưa kể từ 1/7 giá thế nào cũng tăng nữa..không cần quá lâu nhưng cũng kiếm được 1 khoản..nhưng p biết chọn dự án nào tiềm năng và khả thi đấy nhé..chứ đâm đầu vào mấy cái cũ cũ và tăng giá mấy đợt rồi là mệt đấy có muốn mình chỉ cho không? ^^
    • 125 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

m cũng đang muốn đầu tư, các bạn có dự án vào đây cùng trao đổi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành An Tower-21 Lê Văn Lương và Đồng Phát Parkview đã ai tìm hiểu gì chưa?giá thời điểm này đang là tuyệt vời nhất đấy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Handi Resco Lê Văn Lương sắp mở bán giá cũng rất tốt. Nhưng mỗi tội chủ đầu tư đằng nhà nước nên hơi lâu
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E có mấy suất căn đẹp NO1 T2 Ngoại Giao Đoàn bác nào có nhu cầu ở hay đầu tư ko?
    • 74 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mẹ có muốn đầu tư xa.? mình đang đầu tư vào dự án bên Đà Nẵng cho thuê lại giá 15 đến 17tr dt 62,8m2
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebelan25 Xem bài viết
    mẹ có muốn đầu tư xa.? mình đang đầu tư vào dự án bên Đà Nẵng cho thuê lại giá 15 đến 17tr dt 62,8m2
    Giá thuê khá tốt,Mua bao nhiêu tiền vậy mẹ nó

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dự án chung cư Kim Văn Kim Lũ giá cũng khá tốt đó. Có mẹ nào quan tâm không vậy???
    • 123 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebelan25 Xem bài viết
    em cũng vừa làm lô đất ở Đà nẵng em mua ở khu Hòa Xuân 100m2 e lãi dc 45 củ rồi đó mẹ nó e chờ lãi dc 100 củ rồi e mới bán vì đợt e mua giá nó cũng xuống gần sát
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

E vote cho Seasons Avenue KĐT Mỗ Lao và 203 Nguyễn Huy Tưởng ạ
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5