TIN TÀI TRỢ.

Cho con không gian học thoải mái nhất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 498 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,060 Bài viết

• 1,599 Được cảm ơn

Một không gian thoáng đãng sẽ giúp cho con luôn được thoải mái khi làm bài tập vì thế các bố mẹ hãy cho bé làm bài tập ở trong vườn nhà mình nếu như nhà mình có vườn nhé, bởi vì trí não lấy khoảng 20% lượng ôxi của cơ thể vì thế hãy cho bé học ở không gian xanh tươi để não bé có đủ lượng oxy và hoạt động hiệu quả hơn. Mình thấy nếu như cứ suốt ngày để con ở trong nhà thì không nên một chút nào mà các bố mẹ hãy cho con ra ngoài nếu như nhà mình có vườn, còn nếu không thì cho con đi ra ngoài sân chơi để con thay đổi không khí rất tốt cho con đó

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,461 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Cái này khỏi phải bàn nhỉ vì bố mẹ nào cũng muốn con có được những giây phút thoải mái nhất, nếu nhà ko co vườn thì lại ra công viên chạy nhảy thôi . Hoặc cuối tuần cho đi công viên, sở thú hít thở õi nhiều bù cho những ngày phải ở trong nhà hehe
    JaET3TIup7
    OiQOjbImJlCp7
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Nhà mình chả có vườn nên cuối tuần tranh thủ hít tí bụi đường rồi vào sở thú hít oxy, không khí thoáng đãng sau, hihi.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 3,651 Bài viết

• 2,146 Được cảm ơn

Cảm ơn bí quyết của chị nhé