TIN TÀI TRỢ.

Trao đổi thông tin Vàng- Ngoại tệ phần 43

• 0 Lượt chia sẻ
  • 88.2K Lượt đọc
  • 1.54K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 211 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trời, em chạ bao giờ xí được mặt tiền cả,thui em chúc cả nhà mình mua rẻ bán đắt.....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 66 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maianh2008 Xem bài viết
    Tớ mà xây nhà một là Kit lên 1800 hoặc xuống 1500 đấy nhá, tớ ghét sw lém...Mọi người chuẩn bị tinh thần đi.
    Like mạnh câu này của Mẹ nó nè! :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 260 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới nhé, cho em xin 1 chân nhé. Sáng giờ cứ xem các chiên gia thảo luận thấy phân vân quá, chưa múc mát gì được ah.
    • 19 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hic, loss nhìu quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 638 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Báo cáo em đã mua lại trạng thái bán hôm trước ở tọa độ 43100. cả ngày nay ngồi nhìn kit với si em không mần ăn được gì. mua xong rồi yên tâm đi làm việc tiếp. em mua xong thường la vàng rớt đấy nhá, các anh/chị đừng la em nhen.

Khi nào vàng rớt bịch bịch bịch. Chị SG24 và các bạn nhớ hú em 1 tiếng nhá. em vẫn còn đủ xiền ôm tiếp nếu có giá 42, 41, 40...

Chúc cả nhà 20/10 vui vẻ, hạnh phúc bên người thân. :Rose::Rose::Rose::Rose: Chúc nhà mới có nhiều tiếng vỗ tay hoan hỉ hơn là tiếng than ỉ ôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,286 Bài viết

• 2,021 Được cảm ơn

Hôm nay 20.10, lẽ ra phải có buổi cafe gặp mặt các mom chuyên thua lỗ chứ nhỉ.
    Tối nay về nhà mặt mếu xệch, huhu, sắm áo váy toàn vài triệu hoặc chục triệu cả.
    Zin ơi, váy của chị bằng tiền váy của em đới. Ước gì được nude!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,286 Bài viết

• 2,021 Được cảm ơn

Chiều nay tớ ra Exim k mua được do hết hạn mức bán G, dân mua nhiều quá. Nhảy tiếp sang ACB thì có giá 43.2. Nhưng mà run nên thôi (hôm qua vào 43,9 thì chẳng run tí nào).
    Chiều nay mẹ nào múc giá 43 thì bây giờ xả là có lãi to rồi.
    • 2,098 Bài viết

• 1,106 Được cảm ơn

a nhô
    phiên mẽo đêm nay, e đứng ngoài thị trường ko nhận định nổi nữa roài ạ
    quá khó để nhận định phiên mẽo đêm nay sẽ thế nào, bây giờ kit chạy theo tin tức rùi, hem chạy theo kỹ thuật nữa
    mà tin tức thì ở tận bên âu, bên mẽo mình biết trước sao nổi ? hịa hịa

nhưng e cảm nhận vùng dao động của mẽo từ 1598-1646 (kit chưa thể tụt sâu và cũng ko thể bật tăng mạnh được)

hihi lần đầu tiên mình bị mất phương hướng trong nhận định xu thế 1 phiên
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Các Chị nhà Vàng cho em hỏi phát ạ! Em định mua ít Vàng để cầm trong thời gian > 1 năm. Tuần tới liệu có là thời điểm có giá đẹp và ngưỡng bao nhiêu thì múc được các chị nhi?

P/S: Em hỏi nghiêm túc ạ, Các chị tư vấn cho em với nhá.
    Người đàn ông rộng lượng là người có trái tim bao dung... Bao dung với cả kẻ thù.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 872 Bài viết

• 1,049 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OM_GG Xem bài viết
    Các Chị nhà Vàng cho em hỏi phát ạ! Em định mua ít Vàng để cầm trong thời gian > 1 năm. Tuần tới liệu có là thời điểm có giá đẹp và ngưỡng bao nhiêu thì múc được các chị nhi?

P/S: Em hỏi nghiêm túc ạ, Các chị tư vấn cho em với nhá.
    Em để một năm gọi là dài hạn,Mà em có biết các chị mua ở 48,47 nhiều lăm k? Vây thì về dài hạn Kit thừa sức lây lại phong độ để e yên tâm mua chắc chăn có lãi (Đỉnh Kit La 1920- giờ La 1610). Chia vốn làm nhiều phần múc cách nhau 500k/ luong nhé. Chúc may mắn.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,519 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

Gửi chị Hằng ở Đông Anh số đt 0983 425 676.
    Chú Vinh vừa gọi điện cho em bảo chị quay lại giao dịch với chú 2 cây vàng như chị đã chốt. Thực sự em cũng ko biết chị là ai cả, nhưng đến nhà chú Vinh chị lấy là bạn của em để chốt với chú ấy giờ chị lại ko quay lại giao dịch, chú Vinh vừa gọi cho em nói lại . Ngoài ra còn 2 người nữa ạ. Em mong rằng nếu ai đã chốt, đã giao dịch rồi thì nên giữ lời hứa, và mong mọi người đừng nhận bừa là bạn của em để chốt với chú ấy làm mất uy tín của em.
    Em cũng từng nhận làm người quen của MTM để giao dịch với chú Vinh ở Lộc Toàn, nhưng em hoàn toàn giữ uy tín, và giờ thì em luôn mua bán với giá đẹp nhất có thể. Giàu nghèo là số của trời, mong các chị đừng vì một vài trăm thậm chí vài triệu mà làm mất uy tín của mình cũng như của người khác.
    Chúc các chị 20/10 vui vẻ
    :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngodinhI Xem bài viết
    Em để một năm gọi là dài hạn,Mà em có biết các chị mua ở 48,47 nhiều lăm k? Vây thì về dài hạn Kit thừa sức lây lại phong độ để e yên tâm mua chắc chăn có lãi (Đỉnh Kit La 1920- giờ La 1610). Chia vốn làm nhiều phần múc cách nhau 500k/ luong nhé. Chúc may mắn.
    Em cam on chi nhieu a!
    Người đàn ông rộng lượng là người có trái tim bao dung... Bao dung với cả kẻ thù.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 872 Bài viết

• 1,049 Được cảm ơn

Tomtit oi, gia u,E, Au hôm nay ntn? Nghe noi U cao lắm, thế thì si ko tụt nổi dưới 43 nữa rồi.
    • 2,098 Bài viết

• 1,106 Được cảm ơn

Lúc hơn 16h, giá USD tự do tại Hà Nội được thông báo ở mức 21.580 đồng (mua vào) và 21.650 đồng (bán ra), tăng 60 đồng ở chiều mua và 70 đồng ở chiều bán so với buổi sáng. Từ cuối giờ chiều qua, ngoại tệ này đã tăng giá thêm 100 đồng ở chiều mua và 130 đồng ở chiều bán trên “chợ đen” ở Hà Nội.

Tại thị trường Tp.HCM, giá USD tự do còn tăng nóng hơn. Lúc hơn 16h, ngoại tệ này được giao dịch trên “chợ đen” ở Tp.HCM với mức giá phổ biến là 21.750 đồng và 21.850 đồng, tương ứng giá mua vào và bán ra.

Một nguồn tin trong giới kinh doanh vàng, ngoại tệ ở Tp.HCM cho biết, sở dĩ giá USD tăng vọt trên thị trường tự do là do các ngân hàng thương mại đang tiến hành gom mua rất mạnh. “Các ngân hàng đang đẩy mạnh mua USD nên giá liên tục tăng”, vị này cho biết.

zời ạ, mẹ nào ôm U thì ăn đủ roài

khao e đi nhé

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,519 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

chú 3 tối nay ko đi đâu hử? tôi có mấy bông hoa đây này, chú có lấy thì lượn qua nhà chị chị cho mà đi tặng bạn gái, đỡ mất tiền mua
    • 2,098 Bài viết

• 1,106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngodinhI Xem bài viết
    :Thinking::Thinking::Thinking:
    • 2,098 Bài viết

• 1,106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Do.Ji Xem bài viết
    chú 3 tối nay ko đi đâu hử? tôi có mấy bông hoa đây này, chú có lấy thì lượn qua nhà chị chị cho mà đi tặng bạn gái, đỡ mất tiền mua
    xin đừng động tới nỗi nhục của e

• 2,098 Bài viết

• 1,106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Do.Ji Xem bài viết
    hôm thứ 3 e hú ôm u

mẹ cũng ôm u đúng ko ?

khao e đi chứ, u lên 21.6 roài, và khả năng là 21.7 cũng tiềm năng
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,519 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhadaututaiba8386 Xem bài viết
    xin đừng động tới nỗi nhục của e

Mày bị điên à em? chị nói thật đấy, cần thì qua đây chị cho rồi tặng đứa nào thì tặng. hay là chả có đứa nào mà tặng, hic
    Kém
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,519 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhadaututaiba8386 Xem bài viết
    hôm thứ 3 e hú ôm u

mẹ cũng ôm u đúng ko ?

khao e đi chứ, u lên 21.6 roài, và khả năng là 21.7 cũng tiềm năng
    ko chị ko ôm U, chị ôm si và bị bầm dập vì si, hức :Worried: