Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trao đổi thông tin vàng, ngoại tệ (part 4)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 88.6K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,842 Bài viết

• 12,884 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Tình hình Nhà cũ LẠI vượt qua ranh giới, tớ xin mạn phép lên tiếp tầng mới với niềm tin hy vọng nhà mới khang trang hơn, to đẹp hơn và ai cũng có lãi . Sáng mua - chiều bán, lãi một lần ăn cả năm.

Nhà mới lên tầng của chúng ta sẽ hy vọng là sẽ có vụ Offline thứ 2 của các mẹ. Chúng ta sẽ có nhiều thời gian hơn bàn luận đánh giá và sớm trở thành một gia đình thành viên Webtretho.

Sáng nay xây nhà mới cũng là lúc tin FED ra đời sẽ gây biến động cho thị trường và hy vọng chúng sẽ có lợi và mang lợi đến cho cả nhà mình . Hihi:Rose::Rose::Rose:

1. Với tôn chỉ "Với sự kết hợp , đồng lòng của cả nhà chúng ta thì việc san phẳng phố Hà Trung, đè bẹp anh Thịnh, anh Khôi là điều có thể và quyết đem nhà họ về làm một phần móng gạch cho ngôi nhà mới của chúng ta"

2. Với phương châm : đạp sóng thần tốc, thần tốc, thần tốc đi tới thắng lợi toàn diện - nhảy sóng khéo léo an toàn....... chúc mừng các mẹ sẽ ngày càng may mắn , lãi mẹ không chỉ đẻ lãi con mà có lãi cháu ngoại, chít ngoại ......

Phấn khích quá về nhà mới tầng 4 nên tặng luôn các mẹ bài thơ:

Tầng 1 tằng tằng với Trẻ thơ
    Tầng 2 tăng tốc cứ nhởn nhơ
    Tầng 3 vùn vụt như tên lửa
    Tầng 4 bây giờ vẫn như mơ ! hihi :Laughing:

Mong ánh bình mình đến muôn nhà
    Tiếng cười rộn rã lẫn tiếng ca
    Vàng rơi vung vãi trên nền gạch
    Đô la lấp ló dưới hiên nhà !!! :Laughing:rooling:

:Rose::Rose::Rose::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc ::Rose::Rose::Rose:

Link nhà tầng 3: https://www.webtretho.com/forum/f237/...rt-3-a-606474/
    HAPPY NEW YEAR - 2011 :Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới , các mẹ có thật nhiều U , E , G ... nhé.
    :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 77 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới. Chúc cả nhà ta đều lướt sóng thắng lợi. Tặng hoa các chị này.:Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 439 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Chúc mừng tân gia , thắng nhiều đô la , chồng thương nhiều nha , Mua luôn xe ga , ha ha ha ha.
    Chuyên Hàng hiệu có sẵn nhập từ Mỹ. Nhận order Hàng từ các website nổi tiếng của Mỹ.

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 381 Bài viết

• 652 Được cảm ơn

Ui ui nhanh chân xí mặt tiền cái, chưa kịp đọc các mẹ trên viết gì mà cứ gõ vội cái đã, he he...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 30 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chúc mừng tân gia-nhiều lộc nhiều tài, e cũng xí cái mặt xiền đã!
    • 2,562 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

hihi lần này em không xông nhà nhưng cũng kiếm được căn mặt tiền rùi

Chúc mừng nhà mới :LoveStruc:... Chúc lại câu "sáng mua, chiều bán, lãi một lần ăn cả năm" để điều đó là hiện thực theo suốt chị em ta :Laughing:... Như thế thì nhà mình cứ gọi là rủng rỉnh mà đi off

Tiếp theo em có lời chúc mừng và cảm ơn mẹ tranminh đã nhiệt tình, dẫn dắt chị em chúng ta thành công trên con đường kiếm tiền để thỏa mãn cái được gọi là bệnh "thèm tiền" :">

Chúc mừng mẹ tranminh hôm qua ôm Eur nhé hihi. Hôm nay E cứ phải gọi là tăng 200-300K/1000 ý. Hôm qua em không chịu nổi nhiệt của thị trường từ 1/11 tới giờ, vì cứ mua bán liên tục, theo dõi tỉ giá, trong lòng thấp thỏm không yên khi chưa gọi là chốt lãi thực sự, thế là em quyết định tất tay số E em đang giữ. Lúc đó, em cũng tính bảo một mẹ chịu mạo hiểm cùng em 50%, tức là mua lại 1/2 số E của em với giá gần giá HK/2 cũng được, không cần đúng 1/2. Nó có xuống thì cả mẹ đó và em đều chịu lỗ ít thôi, lãi thì chị em cùng hưởng, nhưng cả 2 chị em đều không dám mạo hiểm :Laughing:. Về phía emm, một phần lí do là chịu nhiệt từ đầu tháng 11 tới giờ rồi, đang có lãi vượt kế hoạch của tháng 11 rồi, nên em cũng muốn chốt lãi, không tham nữa :">. Lí do tiếp theo là, chị em cũng chưa biết gì nhau, em cũng không dám thực sự lần này là lãi, nên không dám mạnh mồm bảo chị mạo hiểm cùng em, nhỡ có bị lỗ thì lại chả ra sao...

Tuy nhiên, trong cái không mạo hiểm đó có cái may, bán xong em cũng thấy nhẹ nhàng vì mình có số lãi đã chốt. Coi như một ngày xả xì trét để lấy sức chiến tiếp. Em E có lên thì em cũng chịu thiệt mua ít đi tí E, hoặc bù thêm một ít vào mua E, lãi vẫn là lãi hihi.

Tuy nhiên nữa, dù là vậy, thế nhưng mà, thấy em ý lên, trong lòng vẫn có chút vang lên ít bài ca "tiếc rẻ, giá như mà..." :Laughing:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 439 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

@Metrnminh : nhân dịp có nhà mới em xin tặng hội cây bút thử tiền đô, nếu không phiền metranminh pm cho e đchỉ e sẽ gởi CPN ra đó trước , khi nào lập hội thì sử dụng ngay luôn nhỉ.
    Chuyên Hàng hiệu có sẵn nhập từ Mỹ. Nhận order Hàng từ các website nổi tiếng của Mỹ.

• 2,562 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bechay Xem bài viết
    @Metrnminh : nhân dịp có nhà mới em xin tặng hội cây bút thử tiền đô, nếu không phiền metranminh pm cho e đchỉ e sẽ gởi CPN ra đó trước , khi nào lập hội thì sử dụng ngay luôn nhỉ.
    hihi một cây hả mẹ nó? Vậy ai là người giữ
    • 1,045 Bài viết

• 883 Được cảm ơn

Mừng tân gia, chúc cả nhà ngày càng thắng lợi, mua-bán may mắn.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 365 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới cái . Em vẫn chưa biết nhảy sóng, đau khổ Hy vọng vào nhà mới sẽ biết dần dần ^^
    K8aap7

Vịt con: NB3050 gr-55cm, 1M: 3.9kg, 59cm
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 169 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chúc mừng tầng 4 của cả nhà ta, chúc các mẹ mua may bán đắt. Em là em hôm nay dậy từ sớm rồi cơ, ngồi đọc các bài từ tầng 3 (lúc đấy thấy cũng có mấy mẹ đang online rồi như mẹ suonnuong chẳng hạn) nhưng chúng mình vẫn cứ chờ metranminh khai bút cho đắt hàng có lộc các mẹ nhẩy
    Huong
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 439 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Thì chủ tịch hội giữ, tùy các mom ngoài ấy.
    Hay để tớ nhờ mom mua vài cây về để "bán" lại cho mọi người nhỉ?hìhihi. Hình như là $5/cây à.

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 381 Bài viết

• 652 Được cảm ơn

Nhà nhà làm thơ
    Mà em lơ mơ
    Cũng cố câu thơ
    Dệt nên ước mơ

Hơ hơ... Thơ em lẩn thẩn, các bác đừng ném đá nhé!!!:Smiling:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,623 Bài viết

• 3,307 Được cảm ơn

Em cung la linh moi ạ, cứ chúc mừng nhà mình đã rồi thỉnh giáo sau ạ.
    Me tranminh oi em cu co cam giac la G se giam manh nua, ko biet cam giac cua em co dung ko, doi khi trong KD cam giac cung dong vai tro ko nho chi nhi:Thinking:
    Chang la nam truoc vc em co vay vang de dau tu BDS, sau dung 1nam moi ban duoc BDS, tra no bang vang thi thoi roi, luc vay la 27.3, khi trả em mua 33.5. Em chi mua de tra no thoi chu chua om G vao vi van co kha nang em G con giam.
    Chi tu van giup em cho co ty mau lua nhe, giu VND thi ngang bang moi ngay mat di mot ty, ma vao NH thi la hon mat tien mot ty. Em dang ko bit lam sao h, chua co ty kinh nghiem gi het.
    Chào thân ái và quyết thắng tới cả nhà !
    NB: 3.4; 1m: 4.75; 2m: 6.15; 3m: 7.1; 4m: 7.7(VPQ ); 5m: 8.3; 6m: 8.9; 7m: 9.7; 8m: 10.2 (2 răng cửa hàm dưới); 9m: 10.8kg (3 răng)
    • 630 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới! Chúc cả nhà ăn nên làm ra, lãi sau to hơn lãi trước nhé! Em gan còn non, sẽ theo các mẹ học hỏi
    Nha khoa Amy
    Chăm mầm, khỏe cây!
    • 1,045 Bài viết

• 883 Được cảm ơn

chúc mừng nhà mới, cả nhà thắng lợi, mua-bán may mắn.
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 149 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chúc mừng nhà mới, chúc các mẹ bách chiến bách thắng nhé.
    • 3,311 Bài viết

• 2,728 Được cảm ơn

Vừa vào buỏi sáng mà đã pages 2 roài.
    Chúc tất cả các mẹ tiền vào như nước nha.:Laughing:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 338 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Chúc mừng tân gia.
    Chúc cả nhà nhẩy sóng an toàn, tền đầy két, vàng đầy kho nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)