TIN TÀI TRỢ.

Trao đổi thông tin vàng, ngoại tệ (part 3)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 80.9K Lượt đọc
  • 1.54K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 47 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Hôm trước các mẹ post cái bảng gì để xem các chỉ số trực tuyến nhỉ, post lại cho em với!
    Em đi ọp về, ra Hà Trung định bán E thì giá down quá, tiếc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 675 Bài viết

• 689 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nghé móm của mẹ Xem bài viết
    Hôm trước các mẹ post cái bảng gì để xem các chỉ số trực tuyến nhỉ, post lại cho em với!
    Em đi ọp về, ra Hà Trung định bán E thì giá down quá, tiếc
    đây đây xem đi, vợt $ nhé
    http://www.global-view.com/live-fx-rates.html
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 106 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Tớ lanh chanh trả lời,có phải cái này hông?
    live-fx-rates
    Chữ bé xanh đỏ nhảy múa nhức mắt lắm .Tớ chỉ xem một tẹo phải nhảy ra ngay.
    • 680 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Metranminh Xem bài viết
    Không biết mẹ Tuandenhaisan sút em Eur chưa ? sợ mải off kô đi kịp. Nếu xu hướng ngày mai như hôm nay thì mai lại nhập lại mấy em nó :Smiling:. Chờ ngóng tin các mẹ !
    Em về sút E luôn bác ạ, bị mất 7 giá so với lúc sáng tức là mất 2triệu nhưng vẫn còn may là chưa quá thấp như lúc này. Chắc lộc mình chỉ đến thế thôi bác nhỉ.
    Chờ các em nó 1 vài hôm nữa xem sao. :Angel:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 106 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Sr ,không đưa link vào đươc,,may quá có phuongmim trả lời rồi.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,842 Bài viết

• 12,881 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuandenhaisan Xem bài viết
    Em về sút E luôn bác ạ, bị mất 7 giá so với lúc sáng tức là mất 2triệu nhưng vẫn còn may là chưa quá thấp như lúc này. Chắc lộc mình chỉ đến thế thôi bác nhỉ.
    Chờ các em nó 1 vài hôm nữa xem sao. :Angel:
    May hơn khôn thôi, may mà Metranminh đưa ý kiến KFC chứ ngồi lẩu thì chắc giờ mới xong thì mẹ nó lỗ nặng :Laughing:
    HAPPY NEW YEAR - 2011 :Rose:
    • 680 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

May hơn khôn thôi, may mà Metranminh đưa ý kiến KFC chứ ngồi lẩu thì chắc giờ mới xong thì mẹ nó lỗ nặng :Laughing:
    hehe, đến giờ đấy mà đang lẩu em cũng phải gọi đem tiền đến tận nơi cho em ấy chứ, khà khà.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 169 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muihech Xem bài viết
    Băn khoăn quá, mình có một tí USD, một tí tiền mặt (tí ngắn thôi ạ, không phải tí dài :Laughing mà cũng chỉ là bạc hay tiền để trong ngắn hạn thôi ạ (độ 2 tháng nữa là phải dùng hết để đắp vào cái nhà :Crying. Thấy bạc lên quá lại tham muốn bán, bán lại sợ nó lên nữa thì tiếc ha ha. Số tiền Việt kia đang không biết mua gì, để im thì thấy ...ngứa ngáy chân tay quá :Silly:.

Các mẹ bảo USD đã nên bán chưa? Tiền Việt kia thì mua gì giờ này được ạ??
    Chị mũi hếch giờ lại chuyển sang đầu tư vàng và ngoại tệ à, mọi khi em hay đọc các bài viết của mẹ nó trên trang nhà đất, giờ nhà đất chững lại rồi hay thế nào hả mẹ nó
    Huong
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 169 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tớ đi off về sớm do chiều nay lại phải học lớp cơ quan tổ chức nên ko biết cuối cùng “kết luận” của buổi họp là thế nào hả các mẹ, metranminh va hieutc2006 có thông tin gì về khả năng ngày mai thì alo lại cho bọn tớ cùng nghe với.
    À mà danh sách của nhà mình hôm nay thì me phuongmim đầu mối gửi lại cho các mẹ nhỉ. Tks all
    Huong
    • 222 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Không biết mẹ Tuandenhaisan sút em Eur chưa ? sợ mải off kô đi kịp. Nếu xu hướng ngày mai như hôm nay thì mai lại nhập lại mấy em nó :Smiling:. Chờ ngóng tin các mẹ !
    Em vừa bán rồi, EUR 2802 thui hơi buồn vì mất đỉnh sóng nhưng lần đầu ra quân thế là có lộc rồi hihi... he he.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 723 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Mẹ nó nhìn thấy đấy , trừ GBP thì em nào cũng có vẻ tiềm năng, nhưng thời điểm nào mới là câu hỏi lớn
    vậy mẹ nó khai sáng thời điểm giúp moi nguoi với ạ. Tặng mẹ nó hoa cho nhang sắc thêm lung linh nhé. :Rose:
    • 680 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa cuc xanh Xem bài viết
    Em vừa bán rồi, EUR 2802 thui hơi buồn vì mất đỉnh sóng nhưng lần đầu ra quân thế là có lộc rồi hihi... he he.
    Bác bán nhà nào mà thấp thế? Chiều em sút giá là 2811 mà.
    • 723 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Nghe có vẻ hôm nay nhiều mẹ lỡ sóng. Tớ cũng vậy. Nhưng tớ ko sút cố mà tiếp tục bình tĩnh đợi. Có mấy "đại quân sư" nhà mình rồi, tớ chả lo :Smiling:
    U tối nay cao hơn sáng này. Mình đang tiếp tục đợi tiếp. Có mẹ nào đợi cùng ko?
    Dục tốc bất đạt!!!
    • 723 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Lúc 4h chiều đã còn 28000 mẹ nó ah. HK đó. :Smiling:
    Dục tốc bất đạt!!!
    • 680 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Em Pm cho bác rồi nhé. Bác check pm đi.
    • 238 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Các mẹ đi off về cho tí hình xem đi , nghe giang hồ đồn sự duyên dáng , giỏi giang của mẹ Tran Minh, Hieu TC, Nhy xop mà nóng lòng quá đi !

Mình còn ôm 1 số tiền mặt ,chưa kịp chuyển sang USD là USD nhảy lên cao ngất ngưởng , đang chờ sóng giảm để gom vô ! Các mẹ ơi sắp tới USD có giảm không nhỉ ???
    • 222 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mẹ nó sút sớm hơn tớ, vì ở chỗ off về tớ còn đi làm mấy việc nữa nên bán lúc chiều muộn. Trước khi bán tớ cũng check vài chỗ rồi, nhà HK lúc ấy mua cũng có 2800 thôi. Mẹ nó may nhé, may hơn tớ nhiều nhiều.
    • 680 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa cuc xanh Xem bài viết
    Mẹ nó sút sớm hơn tớ, vì ở chỗ off về tớ còn đi làm mấy việc nữa nên bán lúc chiều muộn. Trước khi bán tớ cũng check vài chỗ rồi, nhà HK lúc ấy mua cũng có 2800 thôi. Mẹ nó may nhé, may hơn tớ nhiều nhiều.
    thế bác bán có nhiều không? Tiếc quá nhỉ? Nhưng chỗ E đấy bác vào hôm tỷ giá là bao nhiêu ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 826 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

Đầu cầu SG :mebeby,denvi2001,kawaimk,aubert,sytuongcfo, binhthuongthoi ,BB s mom,begabbe,Reply,Tin bé nhỏ,Nhím Xù,happy lady,...............(còn ai nữa bổ sung quân số đê,.......!!!!!!!!!!!).:LoveStruc:
    Các mum ở Q1 có thể check giá ở những tiệm sau:
    - Nguyên Vũ 160 Đinh Tiên Hoàng Đakao vangngvu.com 38222163 - 38203282
    - Chị Na ở Nguyễn Huệ 38216092
    - Kim Mai 84C Cống Quỳnh 0908292970
    ..........................................
    mình chỉ biết nhiêu đó ở Q1 thôi,có thông tin gì ở chổ khác thì các mum chia sẻ thêm nha để tránh bị ép mỡ,kiếm chút xèng mua sữa cho con.
    CỐ LÊN !
    TẶNG HOA CÁC MUM NHA !:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 168 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

em nữa, em cũng ở SG , mấy bữa lấy nick chồng lót dép hóng các mẹ, bữa nay cũng tham gia ạ.
    Em thấy SJC ở Đinh Tiên Hoàng là bán cao lắm, cao hơn mấy chỗ khác, có bữa em dại dột mua ở đấy vì gần thế mà coi như xong
    Các mẹ coi em G thì hiện nay sao ạ, em còn ít vốn, mà bữa qua không ôm em ấy, bữa nay lại lên
    lính mới tham gia, tặng hoa các mẹ nhà mình :Rose::Rose::Rose: