TIN TÀI TRỢ.

Trao đổi thông tin vàng, ngoại tệ (part 2)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 92.6K Lượt đọc
  • 1.64K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,842 Bài viết

• 12,881 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tomtitly Xem bài viết
    Thông báo với các mẹ tin giờ chót (18g30). EUR: 2790-2800; GOLD: 3280-3290 (nhưng họ k bán nhiều, găm hàng); USD: bán ra 2030.
    Em E hay thật, lên xuống liên tục, mẹ nào chịu khó nghe ngóng, chịu khó chạy đi chạy lại cũng kiếm đủ đó.
    Hôm nay mới biết các mẹ toàn 8X, tuổi trẻ tài cao. Mình 7X, theo các em chậm là phải.
    Chắc mai off không dám ló mặt rồi, trông cũ lắm!!!!!!
    Mẹ nó ơi! đi off đi, tớ cũng đầu 7 X mà , vui gặp gỡ nhau là chính chứ nói xấu mà nhàu thì Metranminh chắc số 1 đấy. Vừa đi Beauty salon để "làm lại" mai đi off. Bọn nhân viên đi qua mình vài vòng, bĩu môi và phát câu "Beyond remedy" thế mới đau chứ ! :Laughing:
    HAPPY NEW YEAR - 2011 :Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,842 Bài viết

• 12,881 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phetlac Xem bài viết
    Mình cũng giống bạn Tomtitly:RaisedEye .Các mẹ off vui vẻ nhé.Tớ ở nhà hóng vậy.
    Ặc ! mới thế hệ 7 X mà đã "xịt" vậy sao mẹ nó ! mình 7x phải xông pha đi chứ Hihi
    • 2,826 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Metranminh Xem bài viết
    Mẹ nó ơi! đi off đi, tớ cũng đầu 7 X mà , vui gặp gỡ nhau là chính chứ nói xấu mà nhàu thì Metranminh chắc số 1 đấy. Vừa đi Beauty salon để "làm lại" mai đi off. Bọn nhân viên đi qua mình vài vòng, bĩu môi và phát câu "Beyond remedy" thế mới đau chứ ! :Laughing:
    Chết cười với Metranminh :Laughing::Laughing::Laughing:
    11380
    • 298 Bài viết

• 1,260 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hì hì nghe mẹ Tranminh nói "beyond remedy" mà buồn cười quá. Mình cũng 7X đây. Vậy mà bây giờ mới tập tành buôn bán. Ngưỡng mộ em hieuct2006 quá trời. Tiếc là chẳng off được cùng với các bạn. Đành hẹn lần khác.

Chúc cả nhà mình ngày mai tụ họp vui vẻ!
    • 2,562 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ bé Jerry Xem bài viết
    Đọc đến đây thì bít đc mẹ Hieutc và mẹ Nhy-xop bằng tuổi mình:Silly:. Phục 2 mẹ này lắm cơ, ngưỡng mộ đã lâu mà vẫn để trong bụng, hihi, mai phải đến học hỏi mới đc. Thế mới biết:

Nhân tài nhiều như lá mùa thu
    Còn mình lù lù như xe lu đứng 1 chỗ
    :Straightf:
    Các mẹ nhà mình văn thơ hay thể nhỉ. Em đọc 2 câu này mà buồn cười quá :Laughing: ... "Còn mình lù lù như xe lu đứng 1 chỗ" :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,562 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

Thông báo với các mẹ tin giờ chót (18g30). EUR: 2790-2800; GOLD: 3280-3290 (nhưng họ k bán nhiều, găm hàng); USD: bán ra 2030.
    Em E hay thật, lên xuống liên tục, mẹ nào chịu khó nghe ngóng, chịu khó chạy đi chạy lại cũng kiếm đủ đó.
    Hôm nay mới biết các mẹ toàn 8X, tuổi trẻ tài cao. Mình 7X, theo các em chậm là phải.
    Chị ơi, tuổi tác đâu có quan trọng ạ, quan trọng là off vui, cùng nhau kiếm được nhiều tiền . Chứ còn tuổi tác, bề ngoài, bọn em 8x, đi ngoài đường, không nói tuổi ra, có khi bị nhầm là 7x ý chứ hichic
    • 2,562 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

Các mẹ thi nhau ứng khẩu thành thơ... Em chỉ xin đọc ké thôi... Chứ em mà làm thơ thì :Crying:... Đúng một lần duy nhất, ứng khẩu lại bài thơ đứa bạn tặng, nó buông cho mình một câu "làm mất cả hứng làm thơ của người ta, làm thơ gì mà như làm toán thế" hic
    • 2,562 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phetlac Xem bài viết
    Mình cũng giống bạn Tomtitly:RaisedEye .Các mẹ off vui vẻ nhé.Tớ ở nhà hóng vậy.
    hihi, chị tham gia cùng cả nhà đi :LoveStruc:... Đi với hội nhà mình xong, có khi lại thành hết 8x ý chứ
    • 4,842 Bài viết

• 12,881 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi handheld1711 Xem bài viết
    Các mẹ thi nhau ứng khẩu thành thơ... Em chỉ xin đọc ké thôi... Chứ em mà làm thơ thì :Crying:... Đúng một lần duy nhất, ứng khẩu lại bài thơ đứa bạn tặng, nó buông cho mình một câu "làm mất cả hứng làm thơ của người ta, làm thơ gì mà như làm toán thế" hic
    Hihi thế thì mai gặp nhớ trả tiền boa cho Metranminh đào tạo vài tứ thơ nhe ! Tớ có lục bát, thất ngôn bát cú, tứ tuyệt, song thất lục bát...chỉ có thể tự do là không thích nên ít làm hihi :Laughing: .
    • 2,562 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Metranminh Xem bài viết
    Hihi thế thì mai gặp nhớ trả tiền boa cho Metranminh đào tạo vài tứ thơ nhe ! Tớ có lục bát, thất ngôn bát cú, tứ tuyệt, song thất lục bát...chỉ có thể tự do là không thích nên ít làm hihi :Laughing: .
    hic, khoản tiền thì có khi đào tạo em còn nhanh, chứ khoản thơ thì... có vẻ khó á . Chị suy nghĩ kỹ trước khi nhận đào tạo em làm thơ nhá hehee. Em mà làm được thơ thì tiền boa là chuyện nhỏ hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 177 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

ối zời các mẹ nhà mình ơi. Hôm nay "sung" thế. Giờ này vẫn còn rôm rả. Bỏ rơi hết các bố các con rùi
    Cell: 0915 400 686
    Y!M: ntthanhvm
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 4,493 Bài viết

• 4,150 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 177 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Smod2 Xem bài viết
    Các bạn mở tầng mới để Smod2 khóa tầng nào
    MOD tuýt còi nhà mình rồi kìa
    Cell: 0915 400 686
    Y!M: ntthanhvm
    • 688 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi palmyeu Xem bài viết
    Khẳng định mẹ Trân Minh hồi xưa phải là dân chuyên văn ấy nhỉ? Văn chương câu cú của mẹ nó cứ gọi là... rooling:
    Chắc chắn là có tí nghiệp vụ sư phạm. Giọng văn nghe quen quen
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 365 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Decorator Xem bài viết
    Em thì em không buôn. Em ở Hàn nên usd về liên tục. Đợt trước em hãi bọn Triều Tiên nó cho quả tên lửa nên bao nhiêu tiền em dồn về hết, dại mồm có ngỏm thì tiền về, bố mẹ cũng được hưởng. Dồn tiền về thì tất nhiên em có usd rồi, em bảo mẹ em mang bán hết cho con, bỏ vào tiết kiệm (450tr ạ). Bán lúc 1951 đấy, giờ nó thế này đấy ợ.

Hồi vàng lên 28, chồng em bảo hay bảo mẹ đi mua vàng về cất. Em bảo chồng "Úi giời, nó lên rồi lại xuống ấy mà." Ai dè nó một mạch lên 33. Hai vợ chồng cứ ngồi tiếc rẻ.

Tình hình thế nên em chả biết buôn thì nó sao, không biết có lời không hay chỉ có lỗ. Giờ nghĩ đến tiền trong tiết kiệm mà ruột gan em nó cứ lộn tùng phèo hết cả. Sốt ruột kinh dị. Đợt trước em ăn chực nằm chờ mục nhà đất nhưng em thấy nản quá, mẹ em cũng lùng sục tìm nhà cho em mà đắt, chả có tiền mua nên em lại lượn sang đây. Khát khao kiếm tiền của em rất chi là cháy bỏng.

Thấy các mẹ tám ác quá, em cũng đú muốn đi off học hỏi tí kinh nghiệm mà lực bất tòng tâm. Xin chồng vé máy bay thì chẳng kịp nữa rồi. Chúc mai các mẹ off vui vẻ.

Em tuổi chuột, sinh năm 84 ạ.
    Hí hí mẹ này bằng tuổi em... Giờ 84 cũng bắt đầu thấy già rùi ạ. Nhưng ấy còn hơn tớ là có chồng rùi, còn tớ ...đang lừa lọc

Ấy bằng tuổi đấy mà có 450tr là mơ ước của nhiều người đấy, nên là phải thấy happy chứ. Công nhận cũng có lúc tớ lượn topic đất đai mà thấy .... chắc tiết kiệm từ giờ đến cuối đời không ăn không uống thì lương tớ mới đủ mua đất. Thôi thì chăm chỉ lượn topic này kiếm tiền mua đất vậy hehe
    K8aap7

Vịt con: NB3050 gr-55cm, 1M: 3.9kg, 59cm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,201 Bài viết

• 11,592 Được cảm ơn

Có lẽ ngày mai đi ọp về trên tinh thần đó chúng mình lập nhà mới chứ chờ đến 3/11 thì lâu quá so với tiến độ 8 của các mẹ. Nếu quá 1.500 bài nhiều quá thì mod cũng sẽ tự lập nhà mới và gộp các bài của mình sang đó thì mình k được tự đặt tên nhà lại mất sướng
    • 688 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Tớ cũng 7X, chỉ dám làm o du kích nhỏ thôi, núp từ part 1, chỉ vì chết mê đôi mắt cú vọ của mẹ Trân Minh với quả bikini của mẹ hieutc mới nhảy vào đây, giờ không dứt ra được. Té ra mình cũng dễ sa ngã.
    • 680 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Metranminh cho em sđt của mẹ nó với, mai em đến nơi còn biết đường mà alo chứ, hị hị. Đến nơi mà không biết ai với ai em lại phải đi về thì chít.
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 4,493 Bài viết

• 4,150 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi palmyeu Xem bài viết
    Có lẽ ngày mai đi ọp về trên tinh thần đó chúng mình lập nhà mới chứ chờ đến 3/11 thì lâu quá so với tiến độ 8 của các mẹ. Nếu quá 1.500 bài nhiều quá thì mod cũng sẽ tự lập nhà mới và gộp các bài của mình sang đó thì mình k được tự đặt tên nhà lại mất sướng
    Quá 1500 bài quá nhiều rồi, các bạn mở nhà mới nhé. Sáng mai mà không thấy nhà mới là Smod2 buộc phải khóa topic này :Sigh:
    • 4,842 Bài viết

• 12,881 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f237/...rt-3-a-606474/

CÁC MẸ NÓ ƠI TỚ XÂY NHÀ MỚI RỒI NHÉ. THEO ĐÚNG SỰ "ĐE DỌA" CUA SMOD HIHI

TRƯA NAY CÁC MẸ CỨ CHỦ ĐỘNG LÊN TẦNG 2 QUÁN KFC NGUYỄN THAI HỌC NHÉ ! MẸ NÀO ĐẾN SỚM ĐƯỢC CHỊU TRÁCH NHIỆM ĐÓN TIẾP VÀ NHẬN DẠNG NHA! TỚ CHẮC KHOẢNG GẦN 12 MỚI TỚI NƠI. HẸN GẶP CÁC MẸ SỚM NHÉ.

THỜI GIAN VẪN LÀ TỪ 11:30 TRƯA NAY !!!