Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trao đổi thông tin vàng - ngoại tệ tầng 63

• 0 Lượt chia sẻ
  • 718K Lượt đọc
  • 7.97K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,024 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoidepdangchuan Xem bài viết
    Em nghĩ hôm nay mẹ nào bán xuống thì mua lại sjc nhé! tối nay mà như thứ 2 tuần trước thì mệt đó. Em mua lại 1 mớ nữa rồi.
    1 thu cảo hay há cảo núp lùm đây. Chiều giờ nhà vàng bội thu toàn vàng kg, vàng cục ko Hà. Như vậy là vui nhất các mẹ ah.

@các mom:Tùy từng trạng thái và chiến lược có sẳn mà chiến nhé các mẹ yêu quý. Ko có gì phải xoắn cả. Nếu tâm trạng ko yên tâm cứ bỏ sóNG nhé. Còn tớ Đang canh ngoại tệ chưa vào.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,552 Bài viết

• 7,890 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chuột bọ

7-9-20123-55-28PM

Mở tài khoản Forex-Giao dịch ủy thác 3-5%/tháng
    phone/zalo :0918611486
    https://www.facebook.com/groups/1662486787356195/
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chilayeu Xem bài viết
    548484_2211180735328_205746699_n

20120709_110318

IMG_1545
    He he, cảm ơn anh chilayeu nha . Khoe cả nhà hot boy và hot girl nhà em đới
    NHÀ RIÊNG CỦA MAICHUYENANH

https://www.facebook.com/phuong.mai.583
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 879 Bài viết

• 1,039 Được cảm ơn

Tớ không có ý đó, Minh là thiếu gia mà, có giở hơi, hay cua gái giống anh Tài Ba đâu mà ! thấy các chị cưng anh Minh lắm ! em sợ đàn ông chụp bụp lắm.
    Nick này mới lập, vào nhà mình mục đích rất rõ ràng, toàn chuyện lung tung lịa khịa ngoài chủ đề, đề nghị mọi người ko nên quá chú ý. Tập trung vào chuyên môn thoai. ...... Thường thường các nam nhi hay lấy nick mỹ miều lắm đấy

Suýt nữa tớ thò tay vào bị mua ít E, may mà nghe lời CCM, hi hi ...
    • 1,024 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi em_29 Xem bài viết
    Nick này mới lập, vào nhà mình mục đích rất rõ ràng, toàn chuyện lung tung lịa khịa ngoài chủ đề, đề nghị mọi người ko nên quá chú ý. Tập trung vào chuyên môn thoai. ...... Thường thường các nam nhi hay lấy nick mỹ miều lắm đấy

Ủng hộ 2 tay.

Vào hàng cứ xem chiến lược hôm thứ 7 nhé các Mom. Kit test 3x,4x si 41 đời đầu và nếu ngoại tệ cùNG canh nhé. Úc tầm 1.01 ta vào dần dần nha.

Cứ vững tâm nhé.

Ủa vậy là gia đình của MCA chứ ko phải của Donghuong ah. Vậy nàng Hương quăng bom lun đeeeeeeeeeeeeee
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Em nghĩ hôm nay mẹ nào bán xuống thì mua lại sjc nhé! tối nay mà như thứ 2 tuần trước thì mệt đó. Em mua lại 1 mớ nữa rồi. Em chủ yếu nói là với ai coi vốn là vàng bán xuống. Việc châu Âu dìm chết Eur và sẽ có những thông tin trấn an về tình hình về eur sẽ đẩy giá eur lên và có thể Kit lại tiếp cận 159x và 160x . Còn việc chênh lệch SJC với giá Tg gần 2tr/lượng là quá quen rồi, vả lại nó còn sắp làm mưa làm gió do chờ thông tin chính thức của NHNH về việc vàng thương hiệu quốc gia nữa.

Caí SJC miền Bắc thử nghiệm trên giavang.net đang nói lên điều đó . Em xin chia sẻ thông tin chút. Có gì xin thông cảm và chỉ bảo
    Nếu là em, em sẽ múc nhiệt tình vàng của BTMC (baotinminhchau) với giá 4050 như hiện nay. Đây là cách an toàn nhất để giữ vàng và tránh chênh lệch. Hiện tại vàng BTMC hơn TG có 200k/L. Còn việc thương hiệu quốc gia ? theo em khi đó các mẹ cũng chả muốn chơi nữa mà còn bị mua vàng giấy nếu có. Vàng 9999 thì giống nhau cả mà. Tại sao phải mua đắt ? khi vàng giấy thì ôm vàng thật ngồi sờ, ngắm, đếm, nắn hàng đêm có vui hơn không ?

Còn nếu lại 1 chính sách mới thì BTMC và SJC thành vàng nguyên liệu cho loại vàng mới QG là VJC chẳng hạn thì ...quá ngon
    Mà Việt Nam là chúa của nhưng sự thay đổi chính sách "bất ngờ" và "vớ vẩn".
    • 5,552 Bài viết

• 7,890 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

eu và chuột luôn cùng tăng cùng giảm, biên độ khác chút xíu thui à

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Đồng ý với chị về khoản nghi ngờ . Em là nick mới vào chia sẻ và học hỏi. Em chỉ đưa thông tin thôi, còn hy vọng sớm được mọi người tin yêu như chị Châu chấu hay mấy chị gì gì đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotgirl1502 Xem bài viết
    1 thu cảo hay há cảo núp lùm đây. Chiều giờ nhà vàng bội thu toàn vàng kg, vàng cục ko Hà. Như vậy là vui nhất các mẹ ah.

@các mom:Tùy từng trạng thái và chiến lược có sẳn mà chiến nhé các mẹ yêu quý. Ko có gì phải xoắn cả. Nếu tâm trạng ko yên tâm cứ bỏ sóNG nhé. Còn tớ Đang canh ngoại tệ chưa vào.
    Thu cảo này nghe giọng cứ quen quen ah
    NHÀ RIÊNG CỦA MAICHUYENANH

https://www.facebook.com/phuong.mai.583
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,537 Bài viết

• 3,908 Được cảm ơn

Nếu là em, em sẽ múc nhiệt tình vàng của BTMC (baotinminhchau) với giá 4050 như hiện nay. Đây là cách an toàn nhất để giữ vàng và tránh chênh lệch. Hiện tại vàng BTMC hơn TG có 200k/L. Còn việc thương hiệu quốc gia ? theo em khi đó các mẹ cũng chả muốn chơi nữa mà còn bị mua vàng giấy nếu có. Vàng 9999 thì giống nhau cả mà. Tại sao phải mua đắt ? khi vàng giấy thì ôm vàng thật ngồi sờ, ngắm, đếm, nắn hàng đêm có vui hơn không ?

Còn nếu lại 1 chính sách mới thì BTMC và SJC thành vàng nguyên liệu cho loại vàng mới QG là VJC chẳng hạn thì ...quá ngon
    Nghi quá, hay là bocugon, hay teppy quay lại nhờ
    Dm91p7
    • 1,024 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Đồng ý với chị về khoản nghi ngờ . Em là nick mới vào chia sẻ và học hỏi. Em chỉ đưa thông tin thôi, còn hy vọng sớm được mọi người tin yêu như chị Châu chấu hay mấy chị gì gì đó.
    Bít Châu chấu lun ah. Vậy người quen ư?
    • 5,552 Bài viết

• 7,890 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko quan tâm, người mới chẳng ai có gan vào chém lung tung vậy đâu à, thui cũg chẳng vấn đề gì cứ chém thoải mái đi

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mọi người ở đây hay nghi ngờ nhờ ? Em chân thành chia sẻ mà. Tháng 7 -8 - 9 là tháng của vàng với những thông tin chằng chịt, nhiễu loạn. Em nhớ năm ngoái cũng thời gian này cũng vậy nên sợ các mẹ mất hàng bán xuống thôi. Các mẹ cân nhắc thông tin trước khi quyết định.

em là mê anh Minh lắm nên sang bên này để .........
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Em theo dõi nhà mình hơn năm nay rồi chị ạ! giờ mới có khoản vốn liếng, vào theo anh Minh sát cánh kề vai với các chị !
    • 314 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Chị hok canh Gold nữa hả chị. Nhưng muh chị up chiến lược cho các em tham khảo với ah. Dạo này chú 3 "kiệm lời" quá, chị lại hok tham gia Gold thế này thì quá ah
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,422 Bài viết

• 914 Được cảm ơn

Hay là nam nhi nào đó trong Xì Gòn năm ngoái vẫn vào nhà thường xuyên í, tự nhiên quên nick, haizzz
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 453 Bài viết

• 508 Được cảm ơn

He he, bác tả viễn cảnh sao nó tươi sáng quá nhể
    1. Các loại vàng( miếng, nữ trang...) bất kể loại nào BTMC, PNJ... sẽ đều được thu mua để gia công lại thành SJC mới nhưng với giá vàng nhẫn trơn( tức là bằng với vàng thế giới sau khi tính các chi phí).
    2. BTMC hiện giờ tuy chỉ cách với giá thế giới tầm 700k/1 lượng nhưng khoảng cách mua- bán rất xa 300k/lượng ( mà có thể xảy ra trường hợp chỉ bán ra chứ không mua vào như một số thời gian trước), còn SJC thì khoảng cách mua bán chỉ là 100k lại có 1 lợi thế rất lớn là mua bán đâu cũng được
    He he, cóa vẻ bác là chân gỗ của BTMC nhể Chú 3 đợt này trúng mánh roài, nghe thiên hạ đồn là bên BTMC chỉ tuyển toàn gái xinh với lại dáng chuẩn
    Chỉ trách duyên mỏng nên tình không sâu
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chilayeu Xem bài viết
    He he, bác tả viễn cảnh sao nó tươi sáng quá nhể
    1. Các loại vàng( miếng, nữ trang...) bất kể loại nào BTMC, PNJ... sẽ đều được thu mua để gia công lại thành SJC mới nhưng với giá vàng nhẫn trơn( tức là bằng với vàng thế giới sau khi tính các chi phí).
    2. BTMC hiện giờ tuy chỉ cách với giá thế giới tầm 700k/1 lượng nhưng khoảng cách mua- bán rất xa 300k/lượng ( mà có thể xảy ra trường hợp chỉ bán ra chứ không mua vào như một số thời gian trước), còn SJC thì khoảng cách mua bán chỉ là 100k lại có 1 lợi thế rất lớn là mua bán đâu cũng được
    He he, cóa vẻ bác là chân gỗ của BTMC nhể Chú 3 đợt này trúng mánh roài, nghe thiên hạ đồn là bên BTMC chỉ tuyển toàn gái xinh với lại dáng chuẩn
    '
    Chết! sao lại nghi ngờ em thế ? em chỉ nói chung thôi mà, nhẫn, bóng, trơn đều được miễn là vàng. Em toàn mua vậy đó vì sjc dạo này không tăng hỗn như trước.

Mà em thấy nhà mình bị nhiều nịck phá hoại quá hay sao mà nghi ngờ khiếp quá. Em chỉ nêu quan điểm thôi. Chỗ em vàng BTMC cũng mua bán chênh lệch 100 nghìn mà !?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 870 Bài viết

• 1,578 Được cảm ơn

Các mợ nhà Vàng ơi, theo chiến lược của bạn nguoidepdangchuan này này, mình thấy bạn ý nói rất chí lí con chuột tý gặm quả bí trong nhà xí. Dất chẩn xác và cũng dất chân thành tay thành. Tặng hoa bạn nhé. 3 bông nhé

Các em bé nhà Vàng chưa thấy thể hiện nét gì đặc trưng là con của các mẹ nhà Vàng. Bà đề nghị các mẹ đúc cho mỗi bé cục Vàng hình viên gạch cho các bé ôm cho quen ,và mặc bi ki ni để "lướt sóng",nhảy sóng.

Hôm nay mình cũng chưa ra vào gì cả. Chỉ mải hóng chứ chạ thậy xoặn gì
    ...Á Có Bác Hồ đời em được ấm no...:Applause:
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hay các chị nghĩ em đẹp, dáng chuẩn nên "óc ngắn" . Nếu tối nay vàng không lên em sẽ không vào nhà mình nữa . Hic !

P/S: các chị nên nhớ sắp tới vàng SJC cũng sẽ có biên độ 250 nghìn đó. còn chợ đen thì không biết nhưng cũng phải 150 là ít ! huhu