Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trao đổi thông tin vàng - ngoại tệ tầng 62

• 0 Lượt chia sẻ
  • 72.8K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,555 Bài viết

• 7,893 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huebaby Xem bài viết
    nhà cửa sao vắng teo thế này có mình tớ lảm nhảm thôi hả .

@mèo ơi: ngày mai mấy giờ chị ra đón em được.nói để chị biết đường chứ dạo này cứ 8h mới dậy ko hà ,chị đúng hẹn về time lắm.mom nào biết ngoài khu quận 1 có quán ca fe nào đẹp mà ăn uống ngon giá cả phải chăng ko?chỉ giúp tớ nhé.nếu ko chắc lại mò vào vin com hay parkson mất thôi .
    mụ tú ơi ,tất cả nhờ mụ đóa nha

Mở tài khoản Forex-Giao dịch ủy thác 3-5%/tháng
    phone/zalo :0918611486
    https://www.facebook.com/groups/1662486787356195/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 564 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

uh 41570 cũng đẹp quá mà.bà vốn dày ôm lun đi.tui hồi sáng chê 41570 giờ phải chốt 41700 đấy .lãi có 60k/we.mà bữa giờ cũng 3 tuần òy.
    Hic, vốn mỏng như tờ polyme ý bà 8 ạ. Có tí tẹo tiết kiệm, chơi cho vui thôi, vì tính ra vẫn bị lỗ, nhưng ko bỏ được, nhất là từ khi ls còn 9%, càng ko có lý do để bỏ. Nhưng chơi cái này cũng biết thêm nhiều kiến thức khác, thấy mình cũng nhanh nhẹn hơn nữa, . Và thêm một lý do khác nữa là cảm giác thân thiện như bạn bè với những người xa lạ, chưa bao giờ gặp, .
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,555 Bài viết

• 7,893 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cập Nhật Giá Vàng Vật Chất & Tỷ Giá Ngoại Hối

ĐVT : Ngàn đồng / 1 Lượng
    Cập nhật: 29/06/2012 1545
    Loại Vàng Mua Bán
    SJC 41,650 41,710
    TG 1,570.10 1,571.10
    TD +18.10 +1.15%
    Giá vàng VN cao hơn thế giới: 1,992,819
    96:2090-2093

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,624 Bài viết

• 4,779 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cnnn Xem bài viết
    Hic, vốn mỏng như tờ polyme ý bà 8 ạ. Có tí tẹo tiết kiệm, chơi cho vui thôi, vì tính ra vẫn bị lỗ, nhưng ko bỏ được, nhất là từ khi ls còn 9%, càng ko có lý do để bỏ. Nhưng chơi cái này cũng biết thêm nhiều kiến thức khác, thấy mình cũng nhanh nhẹn hơn nữa, . Và thêm một lý do khác nữa là cảm giác thân thiện như bạn bè với những người xa lạ, chưa bao giờ gặp, .
    tôi thì vui tíu tít,tui kể cho mấy người bạn nghe về các người bạn trên nhà vàng. mà cách kể như thân quen lắm vậy.tui mong gặp từng người và 888 cho đã.bà tôm đang xếp lịch bay vào chơi với tui đó.

tui nói trong này tui đi xe máy nên tui làm xe ôm cho hơi nắng chứ ko có ô tô như các nàng đâu nhé.
    hôm bữa ra khách sạn meò ở để lấy quà ngay lễ tân.tối ngày cứ mèo,mèo nên quen em tên diệp.anh lễ tân hỏi người gửi cho chị tên gì tui ớ ra,giả bộ để em điện bạn em nói chuyện với anh.xém nữa là tui nói em mèo rồi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 564 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

tôi thì vui tíu tít,tui kể cho mấy người bạn nghe về các người bạn trên nhà vàng. mà cách kể như thân quen lắm vậy.tui mong gặp từng người và 888 cho đã.bà tôm đang xếp lịch bay vào chơi với tui đó.

tui nói trong này tui đi xe máy nên tui làm xe ôm cho hơi nắng chứ ko có ô tô như các nàng đâu nhé.
    hôm bữa ra khách sạn meò ở để lấy quà ngay lễ tân.tối ngày cứ mèo,mèo nên quen em tên diệp.anh lễ tân hỏi người gửi cho chị tên gì tui ớ ra,giả bộ để em điện bạn em nói chuyện với anh.xém nữa là tui nói em mèo rồi
    , các mẹ toàn đại gia. Chứ mình chỉ là nhân viên văn phòng thôi, nuôi 2 nhóc (3 tuổi và 1,5 tuổi) nên cả tháng may ra mới tk đc 1 chỉ là cùng. Vẫn còn đi cái xe số cà tàng, sắp cho cả nhóc bé đi học, nên muốn mua cái xe ga để tiện chở cả 2 bé, mà tiếc tiền ko muốn mua xe mới, đang tìm xe cũ thôi, còn tiền để dành lướt G, hihi. Một lần vô tình lướt vào forum này, thế là nghiện, nhưng chỉ nghiện xem các mẹ 888 thôi, rồi bắt đầu nghĩ đến chuyển tk sang vàng, thế là bắt đầu mua vàng, rồi thấy theo dõi thấy nó lên, lại muốn bán. Thế là thành nghiện lướt, ko dừng được. Lúc đầu chơi, toàn ra tv mua/bán, về kể OX cười bảo có tí tẹo mà cũng lướt với lát, ng ta cười cho thối mũi, rồi còn bảo là "anh vứt hết đi đấy, ra đg nó cướp giật cho rồi tai nạn...". Sau đó, giá mua/bán bank ổn nên bắt đầu chơi với bank, thì quay sang mua/bán ở bank luôn, nhưng cũng ko dám nói với ox, cứ âm thầm chơi thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,624 Bài viết

• 4,779 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cnnn Xem bài viết
    , các mẹ toàn đại gia. Chứ mình chỉ là nhân viên văn phòng thôi, nuôi 2 nhóc (3 tuổi và 1,5 tuổi) nên cả tháng may ra mới tk đc 1 chỉ là cùng. Vẫn còn đi cái xe số cà tàng, sắp cho cả nhóc bé đi học, nên muốn mua cái xe ga để tiện chở cả 2 bé, mà tiếc tiền ko muốn mua xe mới, đang tìm xe cũ thôi, còn tiền để dành lướt G, hihi. Một lần vô tình lướt vào forum này, thế là nghiện, nhưng chỉ nghiện xem các mẹ 888 thôi, rồi bắt đầu nghĩ đến chuyển tk sang vàng, thế là bắt đầu mua vàng, rồi thấy theo dõi thấy nó lên, lại muốn bán. Thế là thành nghiện lướt, ko dừng được. Lúc đầu chơi, toàn ra tv mua/bán, về kể OX cười bảo có tí tẹo mà cũng lướt với lát, ng ta cười cho thối mũi, rồi còn bảo là "anh vứt hết đi đấy, ra đg nó cướp giật cho rồi tai nạn...". Sau đó, giá mua/bán bank ổn nên bắt đầu chơi với bank, thì quay sang mua/bán ở bank luôn, nhưng cũng ko dám nói với ox, cứ âm thầm chơi thôi.
    OX tui cũng nói y vậy đấy. mà tui có sợ đâu .tui chơi kệ tui chứ.người ta giàu thì mua bán vài chục we tụi nghèo hơn thì mua bán 5wecũng là buôn vàng chứ bộ.vốn còn kinh doanh nhiều thứ.chứ ôm hết vào đây cho chết ah.cái này chỉ chơi cho vui thôi.
    • 3,894 Bài viết

• 5,090 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khiếp, đọc mấy trang chỉ thấy 1 người post bài hahaha
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,624 Bài viết

• 4,779 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenovot410i Xem bài viết
    Khiếp, đọc mấy trang chỉ thấy 1 người post bài hahaha

đang ngồi măm măm sấu bao tử của bà nắng cho đây ngon quá.
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotgirl1502 Xem bài viết
    Ai ôm úc hay si giá 415x đừng vội xả nhé. Chiến này ăn dày lun òy.

Tớ sẽ canh theo các mẹ.
    Thế em chưa có thời gian vào thì seo đây bà 888 ơi
    NHÀ RIÊNG CỦA MAICHUYENANH

https://www.facebook.com/phuong.mai.583
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,624 Bài viết

• 4,779 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maichuyenanh Xem bài viết
    Thế em chưa có thời gian vào thì seo đây bà 888 ơi
    thì chị bây giờ cũng sạch tay òy.có gì nữa đâu.đang canh làm lại ván mới nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,624 Bài viết

• 4,779 Được cảm ơn

có tin gì mà kit bắn dữ vậy ta

Cập nhật: 29/06/2012 1701
    Loại Vàng Mua Bán
    SJC 41,700 41,770
    TG 1,576.80 1,577.80
    TD +24.80 +1.57%
    Giá vàng VN cao hơn thế giới: 1,893,254

hú hồn vừa chốt cái đám kia 41700 chứ ko là vỡ mồm òy
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 870 Bài viết

• 1,579 Được cảm ơn

đang ngồi măm măm sấu bao tử của bà nắng cho đây ngon quá.
    Vậy chứ sấu đường của tui đâu goài? Có ai đc ăn chưa ? cho điểm mấy thì hô lên chứ .
    Khi nào 888 vào AU, E, G ...thì loa hoặc sms cho tui chứ da trâu chả thấy nhạy cảm với linh tính gì cả. Thấy ng` ta cắn đc mập mà mình chả hỉu ra làm sao.Chán quá .
    ...Á Có Bác Hồ đời em được ấm no...:Applause:
    • 1,024 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeubac Xem bài viết
    Vậy chứ sấu đường của tui đâu goài? Có ai đc ăn chưa ? cho điểm mấy thì hô lên chứ .
    Khi nào 888 vào AU, E, G ...thì loa hoặc sms cho tui chứ da trâu chả thấy nhạy cảm với linh tính gì cả. Thấy ng` ta cắn đc mập mà mình chả hỉu ra làm sao.Chán quá .
    E phải chiến từ từ. Nhiều lộc của các Mom HN quá. Kiểu này phải nới cửa
    • 1,024 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Loa loa ngày Mai sẽ tụ tập tại quán kem Buds ngay góc nguyễn thị Minh khai và paster. Tầm 9h sáng nhé.
    Tình hình là có :
    1.leno
    2. Meo tho
    3. Hotgirl + con trai
    4. Nucuoitoanang + con trai.
    Loa loa ai rảnh ngày Mai loa lên nhá. Tụ tập 888 cho đã.
    • 1,024 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Si 41770-41870. Nhà mình hôm nay có nàng Cnnn và waren ăn dày lun òy. Chúc mừng 2 mẹ.

Con Úc tăng kinh quá. Hic chiều nay tớ chốt non òy Hu Hu. 1.0225
    • 1,024 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Móa ôi phim ma run quá 1594. Si 41840-42080.
    • 1,024 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Đã có 1600
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 183 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trời ơi, kit 1598. Dã man. Không biết mai và tuần sau thế nào nhỉ.

EUR/USD 1.2677 1.2680
    XAU/USD 1596.75 1597.25
    AUD/USD 1.0233 1.0236

Em Eur cũng nằm trong danh sách tăng khủng.

p/s: Nhà mình ọp trong SG vui thế . Ước gì em cũng được vào Nam nhỉ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 183 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

có tin gì mà kit bắn dữ vậy ta

Cập nhật: 29/06/2012 1701
    Loại Vàng Mua Bán
    SJC 41,700 41,770
    TG 1,576.80 1,577.80
    TD +24.80 +1.57%
    Giá vàng VN cao hơn thế giới: 1,893,254

hú hồn vừa chốt cái đám kia 41700 chứ ko là vỡ mồm òy
    Chắc là tin tốt từ Châu Âu chị ạ. Trộm vía cũng may em chốt hết lại đám bán xuống rồi
    • 5,555 Bài viết

• 7,893 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    NHNN: Hạ 1% lãi suất tái cấp vốn, tái chiết khấu, vay qua đêm liên ngân hàng

Từ 01/07, giảm 1% lãi suất tái cấp vốn, lãi suất tái chiết khấu và lãi suất cho vay qua đêm trong thanh toán điện tử liên ngân hàng, xuống lần lượt còn 10%, 8% và 11%.

Ngày 29/6/2012, Thống đốc Ngân hàng Nhà nước (NHNN) đã ban hành Quyết định số 1289/QĐ-NHNN về lãi suất tái cấp vốn, lãi suất tái chiết khấu, lãi suất cho vay qua đêm trong thanh toán điện tử liên ngân hàng và cho vay bù đắp thiếu hụt vốn trong thanh toán bù trừ của NHNN đối với các ngân hàng.

Theo đó, lãi suất tái cấp vốn giảm từ 11%/năm xuống còn 10%/năm; lãi suất tái chiết khấu giảm từ 9%/năm xuống 8%/năm; lãi suất cho vay qua đêm trong thanh toán điện tử liên ngân hàng giảm từ 12%/năm xuống còn 11%/năm.

Quyết định này có hiệu lực thi hành kể từ ngày 01/7/2012 và thay thế Quyết định số 1196/QĐ-NHNN ngày 08/6/2012 về lãi suất tái cấp vốn, lãi suất tái chiết khấu, lãi suất cho vay qua đêm trong thanh toán điện tử liên ngân hàng và cho vay bù đắp thiếu hụt vốn trong thanh toán bù trừ của NHNN đối với các ngân hàng.