TIN TÀI TRỢ.

Sàn vàng giao dịch ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.79K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • yu2
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 121 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

hút thuốc có hại cho sức khỏe, ai cũng hút đấy thôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yu2 Xem bài viết
    hút thuốc có hại cho sức khỏe, ai cũng hút đấy thôi
    Người thắng thị trường này không phải không có, mà mình nghĩ do người ta không lên tiếng thôi =))
    Ai có hứng thú về ngoại tệ hay vàng tài khoản thì add Skype mình cùng chia sẻ nhé!!!
    • 5,548 Bài viết

• 7,888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình nhận ủy thác giao dịch fx 1.8% bắt đầu từ tháng 6 này nhé

Mở tài khoản Forex-Giao dịch ủy thác 3-5%/tháng
    phone/zalo :0918611486
    https://www.facebook.com/groups/1662486787356195/
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthieugia86 Xem bài viết
    mình nhận ủy thác giao dịch fx 1.8% bắt đầu từ tháng 6 này nhé
    1.8% trên lợi nhuận hay trên vốn đầu tư vậy bác
    Ai có hứng thú về ngoại tệ hay vàng tài khoản thì add Skype mình cùng chia sẻ nhé!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,571 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Critian Xem bài viết
    Các mẹ ơi, hôm rồi nghe báo chí nói là VN bắt đóng cửa hết các sàn vàng, vậy bây giờ mình muốn mở tài khoản giao dịch vàng, ngoại hối thì làm sao nhỉ?
    làm như thế này
    mở tk ngân hàng tại hsbc hoặc anz, rồi bỏ tiền vào đó
    mua vé máy bay sang singapore, tìm đến 1 công ty forex bên đó ( cái này tự kiếm được, vào google singapore ), sau đó mở tk forex bên đó, rồi down phần mềm giao dịch trực tuyến về máy tính, sau đó quay trở lại vn. nhớ khi mở tk thì phải link tk forex vào tk bạnk hsbc hoặc anz nhé.
    làm theo cách này là an toàn nhất, đừng nghe mấy ông tư vấn trên forum mở tk tại vn, vì hiện tại vn cấm giao dịch forex nhé.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[Các mẹ ơi, hôm rồi nghe báo chí nói là VN bắt đóng cửa hết các sàn vàng, vậy bây giờ mình muốn mở tài khoản giao dịch vàng, ngoại hối thì làm sao nhỉ]
    Bạn nên giao dich demo trước cho thật tốt nha,nếu là TK thật thì nên giao dịch nhỏ nhất.phải tìm ra chiến lược phù hợp với bạn thì lúc ấy mới kiếm tiền dc trong thị trường này. chúc bạn thành công!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi RedWolf Xem bài viết
    làm như thế này
    mở tk ngân hàng tại hsbc hoặc anz, rồi bỏ tiền vào đó
    mua vé máy bay sang singapore, tìm đến 1 công ty forex bên đó ( cái này tự kiếm được, vào google singapore ), sau đó mở tk forex bên đó, rồi down phần mềm giao dịch trực tuyến về máy tính, sau đó quay trở lại vn. nhớ khi mở tk thì phải link tk forex vào tk bạnk hsbc hoặc anz nhé.
    làm theo cách này là an toàn nhất, đừng nghe mấy ông tư vấn trên forum mở tk tại vn, vì hiện tại vn cấm giao dịch forex nhé.
    vậy nếu mình giao dịch nhỏ cũng phải bay sang ấy hả bạn?mình giao dịch bên fx pro thấy cũng ổn lắm,phí khá hợp lý,còn việc không nghe mấy ông môi giới PR thì mình ok với bạn,họ chỉ giúp mình mở TK thui,còn nếu giao dịch tốt,chắc thắng thì cần j làm môi giới nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 118 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sàn vàng. hồi ức buồn của gia đình nhà em. Nhà nước cấm là đúng ạ. Các sàn vàng chui cũng phải bắt hết
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2