TIN TÀI TRỢ.

Sàn vàng giao dịch ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.78K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 22 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hôm rồi nghe báo chí nói là VN bắt đóng cửa hết các sàn vàng, vậy bây giờ mình muốn mở tài khoản giao dịch vàng, ngoại hối thì làm sao nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 168 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

việt nam cấm chán roài nhưng dân việt nam thì càng cấm càng làm.

minh khuyến nghị hạn chế tham giá vào thị trường tài khoản, vì khả năng thua lỗ rất cao, thực sự chua xót nói vậy tuy nhiên nếu có kinh nghiệm và kỹ năng thì là siêu lơi nhuận, minh có thể kiếm 50% tài khoản 1 tuần. ko hề chém tí nào

tuy nhiên nếu chị muốn tham gia thì có thể liên lạc với minh, minh ở hà nội đang làm trưởng phòng uỷ thác và tư vấn đầu tư của sàn Kim Thành, minh có thể bảo đảm mọi vấn đề liên quan tới thanh khoản tiền bạc và sẵn sàng đưa cl cho chị giao dịch bất kể gold hay 1 cặp tiền tệ nào, xác xuất minh đảm bảo cho chị chốt lãi là > 7/10 lệnh
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi traderpro_kb Xem bài viết

minh khuyến nghị hạn chế tham giá vào thị trường tài khoản, vì khả năng thua lỗ rất cao, thực sự chua xót nói vậy tuy nhiên nếu có kinh nghiệm và kỹ năng thì là siêu lơi nhuận, minh có thể kiếm 50% tài khoản 1 tuần. ko hề chém tí nào

tuy nhiên nếu chị muốn tham gia thì có thể liên lạc với minh, minh ở hà nội đang làm trưởng phòng uỷ thác và tư vấn đầu tư của sàn Kim Thành, minh có thể bảo đảm mọi vấn đề liên quan tới thanh khoản tiền bạc và sẵn sàng đưa cl cho chị giao dịch bất kể gold hay 1 cặp tiền tệ nào, xác xuất minh đảm bảo cho chị chốt lãi là > 7/10 lệnh
    Lại nói bốc rồi........thua te tua hết rùi
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Critian Xem bài viết
    Các mẹ ơi, hôm rồi nghe báo chí nói là VN bắt đóng cửa hết các sàn vàng, vậy bây giờ mình muốn mở tài khoản giao dịch vàng, ngoại hối thì làm sao nhỉ?
    chị muốn chơi vàng hay mở tài khoản hay add nick yahoo: acubom87 hay skyper: maidung87 hoặc đt: 01644645686 em tư vấn cho. sau đó mở tk hay ko mở tk sẽ tốt hơn.hihi
    • 46 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Em viết lại cái này vào đây vậy. Hik

Các mẹ máu me cái vàng, ngoại hối này làm gì. Thỉnh thoảng mua bán hoặc mua vàng Vât chất để dài hạn thôi. Rủ rê đánh ngoại hối dù là trên sàn quốc tế hay sàn online trong nước với người chưa biét gì khác gì rủ rê người ta đánh bạc.

Nếu mẹ nào có công việc ổn định, lương lậu ổn định, ko cần lo lắng chỗ ăn ở hay lo gì khác thì hãy dùng tiền dư đó đầu tư kênh này, còn không em thú thật là rủi ro mất sạch tiền với các mẹ vừa chân ướt chân ráo biết về Forex và commodity là 100%. Em can các mẹ đó. Kinh nghiệm thị trường này và Chứng khoán VN của em không dưới 6 năm đâu.
    • 232 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ bé búp Xem bài viết

Các mẹ máu me cái vàng, ngoại hối này làm gì. Thỉnh thoảng mua bán hoặc mua vàng Vât chất để dài hạn thôi. Rủ rê đánh ngoại hối dù là trên sàn quốc tế hay sàn online trong nước với người chưa biét gì khác gì rủ rê người ta đánh bạc.

Nếu mẹ nào có công việc ổn định, lương lậu ổn định, ko cần lo lắng chỗ ăn ở hay lo gì khác thì hãy dùng tiền dư đó đầu tư kênh này, còn không em thú thật là rủi ro mất sạch tiền với các mẹ vừa chân ướt chân ráo biết về Forex và commodity là 100%. Em can các mẹ đó. Kinh nghiệm thị trường này và Chứng khoán VN của em không dưới 6 năm đâu.
    Chuẩn ạ.

Không có loại hình kinh doanh nào mà không cần kiến thức chuyên môn, vốn ít lại dễ sinh lời cả. Tất nhiên không phải ai đầu tư cũng thua lỗ (nếu thế thì cái thị trường này nó đã chả tồn tại lâu thế và dòng tiền lớn thế) nhưng theo em nó không phải là trò đỏ đen.

Các bố các mẹ có thời gian tâm trí nghiên cứu cho kỹ , thật kỹ và cực kỳ kỹ thì hãy tham gia, còn không thì em cũng can. Cá nhân em mất nguyên cả 1 năm đầu te tua nát óc với nó sau rồi mới ngóc đầu lên được nhé
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ bé búp Xem bài viết

6 năm trong thị trướng stock và fx của chị. thật đáng khâm phục....
    thị trường này cho chị nhiều cung bậc cảm xúc?
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Utkanadia Xem bài viết
    Chuẩn ạ.

Không có loại hình kinh doanh nào mà không cần kiến thức chuyên môn, vốn ít lại dễ sinh lời cả. Tất nhiên không phải ai đầu tư cũng thua lỗ (nếu thế thì cái thị trường này nó đã chả tồn tại lâu thế và dòng tiền lớn thế) nhưng theo em nó không phải là trò đỏ đen.

Các bố các mẹ có thời gian tâm trí nghiên cứu cho kỹ , thật kỹ và cực kỳ kỹ thì hãy tham gia, còn không thì em cũng can. Cá nhân em mất nguyên cả 1 năm đầu te tua nát óc với nó sau rồi mới ngóc đầu lên được nhé
    ở thị trường này dạy cho chị nhiều cách nhìn?
    Kinh tế, chính trị, xã hội?
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

98f5a8c6a798fc152c196b65067bdd44_54400753.viptuvanvang
    có mẹ nào trade có phòng như thế này ko...
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nếu có giao dịch thì nên né các sàn nội ra. Đầy rủi ro. Nên chọn sàn ngoại lớn mạnh vì có uy tín hơn nhé. Không thì lại cháy tài khoản mà không biết vì sao đấy
    • 5,548 Bài viết

• 7,888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình vẫn vừa làm vừa trade tài khoản đây, vô tư chẳng vấn đề gì mờ

Mở tài khoản Forex-Giao dịch ủy thác 3-5%/tháng
    phone/zalo :0918611486
    https://www.facebook.com/groups/1662486787356195/
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 51 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi langthang87 Xem bài viết
    Lại nói bốc rồi........thua te tua hết rùi
    mẹ nó kiểm chứng chưa, kẻo nói thế này ảnh hưởng đến uy tín người khác lắm
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthieugia86 Xem bài viết
    mình vẫn vừa làm vừa trade tài khoản đây, vô tư chẳng vấn đề gì mờ
    mình cũng vừa làm vừa trade có vấn đề gì đâu nhỉ.
    Ai có hứng thú về ngoại tệ hay vàng tài khoản thì add Skype mình cùng chia sẻ nhé!!!
    • 314 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đang tập tọe thử sức, thử vận may trong mảng này, sau này có gì thắc mắc mong người giải đáp ạ!
    • 73 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ai cần mở TK dg thì pm 0988 .626.390 m ở HN Nhé . cty tránh rủi ro như các sàn khác nên ko úy thác.sàn nc ngoài. nộp rút trong ngày. Min là 200$ ,
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chicothelayeu Xem bài viết
    Em đang tập tọe thử sức, thử vận may trong mảng này, sau này có gì thắc mắc mong người giải đáp ạ!
    bạn đã tìm hiểu gì về mảng này chưa? thị trường này lợi nhuận cao nhưng tất nhiên rủi ro cũng sẽ có đấy. quan trọng là biết nắm bắt thôi ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 51 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

chiến lược chốt lãi 7/10 là rất tuyệt đấy! nếu tỉ lệ quản lý vốn 1:2 thì lợi nhuận rất khả quan, giàu nhanh lắm!
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

bên bác bán gói chiến lược ngắn hạn hay trung hạn? giá cả thế nào ạ?
    Ai có hứng thú về ngoại tệ hay vàng tài khoản thì add Skype mình cùng chia sẻ nhé!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 113 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LVHF Xem bài viết
    chiến lược chốt lãi 7/10 là rất tuyệt đấy! nếu tỉ lệ quản lý vốn 1:2 thì lợi nhuận rất khả quan, giàu nhanh lắm!
    ...và nghèo thì cũng chả mấy chốc. Cái nào lợi nhuận cao mà lại chả đi kèm với rủi ro, nhẽ đâu kiếm tiền dễ thế.
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zhuge Xem bài viết
    ...và nghèo thì cũng chả mấy chốc. Cái nào lợi nhuận cao mà lại chả đi kèm với rủi ro, nhẽ đâu kiếm tiền dễ thế.
    Chính xác, đồng tiền luôn khó kiếm. Nên quan trọng là biết cách giảm thiểu rủi ro tối đa, lúc đó thì là nguồn thu nhập chuẩn đấy bạn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2