TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 80: Lộc biếc tưng bừng đón xuân sang!!!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 2.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,443 Bài viết

• 6,179 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Thân gái dặm trường, 12 bến nước... hehe... sau 1 thời gian em lại quay về với chứng, cả nhà buôn bán đầu tư hay đầu cơ gì đều thắng lợi nhé. Chúc cho năm 2014 sẽ là năm bản lề để Vờ ni chinh phục đỉnh cũ 1070 điểm, cho tất cả mọi người đều có lộc.

Trích dẫn Nguyên văn bởi richname01 Xem bài viết
    Chúc mừng Nhà Chứng lên tầng mới nhé!
    Cũng bt thui mà bác Ớt, do may mắn thoai . T7 với sáng nay múc thêm kha khá 7.3 nữa định lướt nhưng kịp hủy bán 7.5 roài, ôm lun 2 năm thoai

FLC em mới mua sáng nay thôi, giá tham chíu. Bác có tin gì hay ko chia sẻ với em với. Hồi FLC giá 6 (CE) em đã định lên tàu mà mấy đứa nó cứ cản, làm em hụt mất. Hic... Nghe đồn sắp có tăng vốn hả bác. Cảm ơn bác.

Tặng khai trương nhà mới, 1 rừng hoa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,443 Bài viết

• 6,179 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elliott Xem bài viết
    Hôm nay nhặt thêm HAG giá 21 bằng lượng đang có sẵn trong TK. Tây bán em này như phá mả
    FCN đang nghiên cứu xem có nên chốt hay không?

FCN mà break điểm này tốt thì giữ luôn ý bạn ớt. Nói chuyện hồi lâu quên là bạn Ớt bi nhiu tuổi. Mình là 35t nhen. Chơi chứng nhiều kinh nghiệm thương đau do không kiềm chế được cảm xúc. Cho nên mình rất tâm đắc câu nói của bạn và ngưỡng mộ bạn ớt lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,268 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

Hôm nay bận chốt lãi pxl pv2 ở mấy tk , pxl mua tb 2.45 bán 3.8-3.9 pv2 ít hơn nhưng nói chung vượt lãi tkiem là mừng
    Nghỉ ngơi truoc khi chọn gà mới
    Cuộc đời tươi đẹp
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 552 Bài viết

• 3,112 Được cảm ơn

Hôm nay mình lại ra FLC giá 7.4 và TDH gia 13.4,cuối phiên cả 2 đều gây ra thiệt hại 0.3 giá.
    Phải nói là cái vụ chứng này lúc nào cũng tràn đầy cảm xúc.Tài khoản hiện có 9 mã nhưng vẫn còn 50% tiền mặt,hiện chưa tìm ra mã để vào.
    • 2,135 Bài viết

• 2,128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi My_Barbie Xem bài viết
    Chào cả nhà. Thân gái dặm trường, 12 bến nước... hehe... sau 1 thời gian em lại quay về với chứng, cả nhà buôn bán đầu tư hay đầu cơ gì đều thắng lợi nhé. Chúc cho năm 2014 sẽ là năm bản lề để Vờ ni chinh phục đỉnh cũ 1070 điểm, cho tất cả mọi người đều có lộc.

FLC em mới mua sáng nay thôi, giá tham chíu. Bác có tin gì hay ko chia sẻ với em với. Hồi FLC giá 6 (CE) em đã định lên tàu mà mấy đứa nó cứ cản, làm em hụt mất. Hic... Nghe đồn sắp có tăng vốn hả bác. Cảm ơn bác.

Tặng khai trương nhà mới, 1 rừng hoa.

MÌnh k biết nữa bạn ơi, tin này có lâu rồi mà. Mình mua theo cảm tính thôi, thấy rẻ thì mua. Mình chỉ đánh lâu dài k đánh t+
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 552 Bài viết

• 3,112 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi richname01 Xem bài viết
    MÌnh k biết nữa bạn ơi, tin này có lâu rồi mà. Mình mua theo cảm tính thôi, thấy rẻ thì mua. Mình chỉ đánh lâu dài k đánh t+
    Nói thật,1 công ty mà CTHĐQT chơi lướt sóng cổ phiếu của chính công ty mình thì mình loại ngay khỏi danh mục đầu tư chứ đừng nói đến lâu dài.Chơi dao sẽ có ngày đứt tay.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 112 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nha-uyen Xem bài viết
    Nói thật,1 công ty mà CTHĐQT chơi lướt sóng cổ phiếu của chính công ty mình thì mình loại ngay khỏi danh mục đầu tư chứ đừng nói đến lâu dài.Chơi dao sẽ có ngày đứt tay.
    Bạn này nói chuẩn, choi với anh Quyết còi là k chơi được đâu. Nhìn bài học KMR sẽ thấy
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

FCN đang chạy ngon trớn bứt con 18.6, sửa lệnh ở 3 mốc 18.6 18.7 18.8 thế là thành 1 cục 18.7 chặn to tướng. Mình treo từ sáng ở 18.8 hẻm bít có bứt nổi qua hem.
    Bị khóa nick vì 2 cái dưới đây đây , tay ngang lâu lâu xía vô dính chấu luôn

https://zaodich.com/forum/f249...at-ve-1486126/

Máy chụp hình CANON: SOLD
    Chửa có ván nào ra hồn cả
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,598 Bài viết

• 1,315 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    VHG, chắc phiên sau vào lại đc nhỉ.
    Trộm vía, PXS cũng chạy rồi
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mr_kirimaru Xem bài viết
    Bạn này nói chuẩn, choi với anh Quyết còi là k chơi được đâu. Nhìn bài học KMR sẽ thấy
    Ngắm bảng chẳng có gì hấp dẫn, bùn ngủ. Mỗi em FLC đang đóng phim hành động hay quá. Xem em nó diễn thế nào. Hiện tại giờ là phi vào vùng quá MUA trầm trọng rồi, xem em nó dựng đứng được đến bao giờ
    "Chìa khoá thành công là sự ổn định cảm xúc, bạn không cần phải có chỉ số IQ cao mới có thể làm giàu" - Warren Buffet

Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Xong, đã khớp bán hết chỗ còn lại BMP ở 71, chốt được hơn 1.5% lời. Chán kinh. Có khi nào mình bán xong nó phi chắc đập đầu vô gối mà tiếc quá.

• 1,618 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluerythmes Xem bài viết
    Xong, đã khớp bán hết chỗ còn lại BMP ở 71, chốt được hơn 1.5% lời. Chán kinh. Có khi nào mình bán xong nó phi chắc đập đầu vô gối mà tiếc quá.
    Đang lưỡng lự có nên bán nốt 1k em nó nè
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Có phi nữa thì cũng kệ mother nó. Cứ ngồi tiếc thì chỉ hại đến cảm xúc của mình. Bán xong là xong, Không quan tâm nữa. Vấn đề quan tâm cần giải quyết là tiền bán xong sẽ dùng như thế nào tiếp theo.
    "Chìa khoá thành công là sự ổn định cảm xúc, bạn không cần phải có chỉ số IQ cao mới có thể làm giàu" - Warren Buffet

Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,400 Bài viết

• 9,629 Được cảm ơn

Nhà mình có ai cầm con TCT k nhỉ? Cho em hỏi tí
    #HOADONKHONGHA
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elliott Xem bài viết
    Có phi nữa thì cũng kệ mother nó. Cứ ngồi tiếc thì chỉ hại đến cảm xúc của mình. Bán xong là xong, Không quan tâm nữa. Vấn đề quan tâm cần giải quyết là tiền bán xong sẽ dùng như thế nào tiếp theo.
    HIện giờ gần full cổ rùi, thấy không an tâm lắm nên tăng cash lên ngồi ngắm đã.

• 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Úi giờ ơi, rõ cái vía mình nặng, bán xong em BMP phi phát 72.5. Đi kiếm cái gối thui.
    Rùi, đã khớp luôn FCN giá 18.8. Còn 1/2 hàng thui.

• 1,618 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Hic, vùa nhấn enter bán bpm giá 71.5 thì quay ra bảng nó lên luôn 72.5
    • 3,400 Bài viết

• 9,629 Được cảm ơn

Úi giờ ơi, rõ cái vía mình nặng, bán xong em BMP phi phát 72.5. Đi kiếm cái gối thui.
    Rùi, đã khớp luôn FCN giá 18.8. Còn 1/2 hàng thui.
    Hôm nay nó đua lên 74 đấy, cái gối k ăn thua đâu, kiếm cái khác đi hi hi hi
    #HOADONKHONGHA
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moon_1011 Xem bài viết
    Hôm nay nó đua lên 74 đấy, cái gối k ăn thua đâu, kiếm cái khác đi hi hi hi
    Chơi kiểu gì đấy. Cả sáng kg bẩu nó phi 74 cho ta ngồi chờ 73. Giờ nói làm ăn giề được nữa.
    Hehe, em JVC phi 18.3 rùi. Mình vào 2 lô, 1 lô 18.3 và 1 lô 17.6. Kakaka

• 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Love Paradise Xem bài viết
    Hic, vùa nhấn enter bán bpm giá 71.5 thì quay ra bảng nó lên luôn 72.5
    Như Ót nói nhe chị, kg tiếc. Xem như chị em mình xong em nó 1 vòng rùi đi. Có vòng mới thì làm, kg lại ngồi đọt ngắm mây gió nữa.