TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 79: Thần tài gõ cửa mọi nhà.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 62.8K Lượt đọc
  • 1.54K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 994 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Unuthulu Xem bài viết
    Đúng là Thần Tài gõ cửa nhà chứng rùi. Chúc mừng các Bác nắm Gas. Sáng nay e cũng dặt mua Gas, có điều đặt giá 63 nên giờ ngồi Gato với các Bác vậy
    Hehe bác đặt giá 63 em nghĩ chắc khó khớp lắm, vì đợt xuống 465 mà nó còn không xuống mức đấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Ớt câu thêm FPT giá TC. Xem có khớp được ko.
    "Chìa khoá thành công là sự ổn định cảm xúc, bạn không cần phải có chỉ số IQ cao mới có thể làm giàu" - Warren Buffet

Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Đợt này VAMC mua nợ xấu ngân hàng, chẳng biết các NH lớn như CTG, EIB, MBB... có được hưởng lợi gì không nhể, nếu có tý sơ múi thì làm tý cổ mấy ngân hàng này cũng đẹp đấy chứ nhể?
    "Chìa khoá thành công là sự ổn định cảm xúc, bạn không cần phải có chỉ số IQ cao mới có thể làm giàu" - Warren Buffet

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,604 Bài viết

• 1,801 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elliott Xem bài viết
    Đợt này VAMC mua nợ xấu ngân hàng, chẳng biết các NH lớn như CTG, EIB, MBB... có được hưởng lợi gì không nhể, nếu có tý sơ múi thì làm tý cổ mấy ngân hàng này cũng đẹp đấy chứ nhể?
    Thấy NN mua CTG cũng kha khá đấy Ớt
    Home is where the heart is...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Còi tu Xem bài viết
    Thấy NN mua CTG cũng kha khá đấy Ớt
    Làm 1 tý CTG 16.7 và 16.8. Con này chắc sẽ vứt đó đến tháng 12 xem sao.

• 277 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Câu PPC 20.3; PVC 14.6 từ sáng mà chưa khớp, NTL đã khớp 12.8
    • 277 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Nhà mình có bác nào cùng thuyền DPR cùng em ko? hàng đầu tư, ôm em này gần 2 tháng rùi, giờ bắt đầu chạy !!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 994 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pipzipmother Xem bài viết
    Nhà mình có bác nào cùng thuyền DPR cùng em ko? hàng đầu tư, ôm em này gần 2 tháng rùi, giờ bắt đầu chạy !!!!!
    Con DPR mình có cho nó vào danh dách theo dõi, đợt xuống dưới 40 bảo vào xong thôi, chờ nó xuống mà nó cứ lên.
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pipzipmother Xem bài viết
    DPR hàng ngon bổ rẻ. Hồi xưa Ớt cũng làm mấy vòng con này. Đợt rồi không hiểu sao quên bẵng em này không chú ý nên ko vào được vùng giá đẹp. Chúc mừng bác nhé, cầm con này thì cơ bản yên tâm rồi. Chỉ có canh chốt sao cho đẹp nhất là đỉnh

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,135 Bài viết

• 2,128 Được cảm ơn

GAS có vẻ hết hàng trôi nổi rồi nhỉ, hy vọng là e nó sẽ cung kiệt, vừa đi vừa đổ bê tông . Nhà mới của bác Ớt có tác dụng thật đó, NAV buổi trưa của mình đang là +4,50% hehe...
    • 277 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

DPR hàng ngon bổ rẻ. Hồi xưa Ớt cũng làm mấy vòng con này. Đợt rồi không hiểu sao quên bẵng em này không chú ý nên ko vào được vùng giá đẹp. Chúc mừng bác nhé, cầm con này thì cơ bản yên tâm rồi. Chỉ có canh chốt sao cho đẹp nhất là đỉnh
    Cảm ơn bác, em cũng mấy lần nhìn em này mà dao động lắm, vì mãi ko thấy em ấy nhúc nhíc trong khi các em khác thì phi ầm ầm. Đúng là nên kiên định và ổn định cảm xúc nhỉ
    • 3,400 Bài viết

• 9,629 Được cảm ơn

Gas có tin chia tiếp cổ tức 10% kìa cả nhà ơi, mới chia tháng 9 mà? hi hi, oai nhỉ. Kiểu này từ giờ đến hết 2014 cứ mỗi tháng chia 10% khỏi bán gas cũng lời chán ha ha ha. Giàu ngon quá rùi nhỉ, bõ công nhé. gái có công , chồng k phụ mà hi hi
    #HOADONKHONGHA
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,135 Bài viết

• 2,128 Được cảm ơn

Đã bán hết ppc 20,5 mua gas 67,5. Hôm qua mới đảo hang qua hsg chưa bán được chứ k cũng tất tay với gas . Tỷ trọng hiện h là gas 175% hsg 15%
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 994 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi richname01 Xem bài viết
    Đã bán hết ppc 20,5 mua gas 67,5. Hôm qua mới đảo hang qua hsg chưa bán được chứ k cũng tất tay với gas . Tỷ trọng hiện h là gas 175% hsg 15%
    Chết mất thôi, tiền nhiều mà sớm nhát tay vào có tý GAS giá 65, thôi chắc lỡ con GAS rồi, chả nhẽ lại vào giá cao hơn giá bán hôm trước ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,604 Bài viết

• 1,801 Được cảm ơn

Nhà mình hôm nay xôn xao vì GAS nhỉ. Em chả mua GAS mà cũng vui lây. Nhất là các bác đã mua GAS giá 65, trong phiên mà đã ăn vỡ mồm rùi
    Home is where the heart is...
    • 2,135 Bài viết

• 2,128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Còi tu Xem bài viết
    Nhà mình hôm nay xôn xao vì GAS nhỉ. Em chả mua GAS mà cũng vui lây. Nhất là các bác đã mua GAS giá 65, trong phiên mà đã ăn vỡ mồm rùi
    Quan trọng là tỷ trọng bao nhiêu bạn ah. Mình đánh chứng khoái nhất là trung bình giá xuống, ăn từ đáy lên mà tỷ trọng cao. Tất nhiên phải hàng tốt chứ hàng lởm đánh xuống thì cháy tk
    • 112 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

He he iem đã chia tay iem Bờ Vờ Hờ xong. Bây giờ lại chuẩn bị iem cao su săm lốp yêu quý nào.
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moon_1011 Xem bài viết
    Gas có tin chia tiếp cổ tức 10% kìa cả nhà ơi, mới chia tháng 9 mà? hi hi, oai nhỉ. Kiểu này từ giờ đến hết 2014 cứ mỗi tháng chia 10% khỏi bán gas cũng lời chán ha ha ha. Giàu ngon quá rùi nhỉ, bõ công nhé. gái có công , chồng k phụ mà hi hi
    Tin tốt nhưng chưa hẳn là tốt hoàn toàn. Mọi người đang hưng phấn GAS, tk Ớt hiện cũng đang toàn GAS nên ko ném đá GAS nhé mà phân tích việc chia cổ tức chút. GAS lãi lớn thì chia cổ tức, ai cũng có ăn, nhưng nhìn xa hơn một chút sẽ thấy GAS có vẻ ko có nhiều kế hoạch tái đầu tư để làm cty ngày càng to hơn nữa thì phải? Việc này thì có vẻ thua VNM. Hay có kế hoạch tái đầu tư rồi mà vẫn chưa tiêu hết tiền lãi mà mình không biết

• 3,400 Bài viết

• 9,629 Được cảm ơn

Tin tốt nhưng chưa hẳn là tốt hoàn toàn. Mọi người đang hưng phấn GAS, tk Ớt hiện cũng đang toàn GAS nên ko ném đá GAS nhé mà phân tích việc chia cổ tức chút. GAS lãi lớn thì chia cổ tức, ai cũng có ăn, nhưng nhìn xa hơn một chút sẽ thấy GAS có vẻ ko có nhiều kế hoạch tái đầu tư để làm cty ngày càng to hơn nữa thì phải? Việc này thì có vẻ thua VNM. Hay có kế hoạch tái đầu tư rồi mà vẫn chưa tiêu hết tiền lãi mà mình không biết
    Xét về đầu tư và tăng trưởng dài hạn thì nhận xét của bác là đúng. Mình nghĩ đợt chia cổ tức gấp gáp này có lẽ cho ngân sách nhà nước đói, nên chia để tiền về nhà nước chăng?Thôi nó trả cổ tức cũng tốt còn hơn đầu tư làm ăn thua lỗ như thằng PVX đấy(VNM cũng sắp chia luôn cũng nên). Xét về mục tăng trưởng thì VNM đúng là quá ok rồi, vừa có cái tầm nhìn, mặt khác lãnh địa sữa có quá nhiều thứ để phát triển sản phẩm cả chiều rộng và chiều sâu, và TT vẫn luôn có tiềm năng để khai thác, rất nể phục cô Mai Kiều Liên, 1 người gắn bó với VNM từ những ngày đầu tiên. Cá nhân mình cũng thích cách làm của Cô Thanh bên Ree nữa, năm nay Ree cũng có thắng lợi lớn (mới vừa mua thêm Ree mà lị ha ha).
    #HOADONKHONGHA
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Quan trọng là tỷ trọng bao nhiêu bạn ah. Mình đánh chứng khoái nhất là trung bình giá xuống, ăn từ đáy lên mà tỷ trọng cao. Tất nhiên phải hàng tốt chứ hàng lởm đánh xuống thì cháy tk
    Chúc mừng bác giàu kiên định và vững tin với chọn lựa của mình. Niềm vui đến muộn nhưng thật quý hóa nhỉ tỷ lệ GAS như thế này thì chốt ở 75 xong là nghỉ chơi luôn đến cuối năm