TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 75: "Chìa khóa thành công là sự ổn định cảm xúc" Nhớ câu này trước mỗi lần nhấn Enter nhé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 242K Lượt đọc
  • 5.09K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Tặng cả nhà tin khuyến mãi của Vietjet: 19000 đ/vé TPHCM - NTrang đâyyyyyyyy. Have a fun.
    Bị khóa nick vì 2 cái dưới đây đây , tay ngang lâu lâu xía vô dính chấu luôn

https://zaodich.com/forum/f249...at-ve-1486126/

Máy chụp hình CANON: SOLD
    Chửa có ván nào ra hồn cả
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• H&T
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 13,713 Bài viết

• 67,971 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bluerythmes Xem bài viết
    Tặng cả nhà tin khuyến mãi của Vietjet: 19000 đ/vé TPHCM - NTrang đâyyyyyyyy. Have a fun.
    he he xem thử tớ có săn được vé giá rẻ nàng đưa link không nhé, đi máy bay mà chưa bằng bát bún ăn sáng

Báo cáo hàng họ: DLG tớ đã ra sạch rồi nhé, chả còn vẹo nào. Giờ chỉ còn cao su và SHS thoai
    Nhận làm việc khó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CHẬM NHƯ RÙA Xem bài viết
    Bình tĩnh đi em nhé, tin xấu ra có khi lại là tốt, cơ hội cho mình vợt hàng. Để chị kể em nghe đợt vừa rồi chị mất hàng vì tin xấu như thế nào.
    Con Pet chị làm 2 K lúc nó 12, ra tin xấu là không hợp tác với Nokia nữa, doanh thu sụt giảm 1/2, hôm sau nó nằm sàn 11.4, giá trị khớp lệnh 2 triệu cổ trong phiên, hôm sau nó lên 11.5 chị bán vội 2 K hàng có sẵn, lõm hơn 1 triệu, từ hôm đó đến nay nó lên gần 13 em ạ, tiếc đứt cả ruột.
    Con KLS ra tin xấu là lỗ hơn 30 tỏi trong quý 2 mà các công ty CK khác không lỗ, hôm sau vội vàng bán 2 K giá 9.1 (chị mua 9.6), bán xong trong phiên nó leo lên 9.7 và hôm thứ sáu là 10.9. Nhục chưa em, may mà chị còn 2 K nữa bán luôn đủ bù lỗ con này, lãi được một tí teo thôi. Số mình nhọ, nếu không xoắn cứ để đấy thì hôm thứ 6 chị đã dc 4 củ con này rồi, cay lắm.
    Kể vậy để em bình tĩnh trade nhá, và nhớ lời của Ot mà giờ chị đã cho làm kim chỉ nam : Xanh không vui, đỏ không buồn, bình tĩnh tự tin đặt lệnh. He he.
    Hic hic. Chị tín nhiệm câu đó thế. Em không chịu trách nhiệm tính đúng đắn đâu nhé
    "Chìa khoá thành công là sự ổn định cảm xúc, bạn không cần phải có chỉ số IQ cao mới có thể làm giàu" - Warren Buffet

Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi H&T Xem bài viết
    he he xem thử tớ có săn được vé giá rẻ nàng đưa link không nhé, đi máy bay mà chưa bằng bát bún ăn sáng

Báo cáo hàng họ: DLG tớ đã ra sạch rồi nhé, chả còn vẹo nào. Giờ chỉ còn cao su và SHS thoai
    Để xem có bon chen mua được kg nhá, kẹt mạng là 1, rồi thẻ để thanh toán trực tuyến nữa, cố lên nàng nhé. Bọn tớ 5 6 gia đình có 10 đứa nhóc đang confirm để tối nay bon chen 1 loạt có vé t10 vi vu NTrang đây.
    Hàng họ: i nguyên sau đợt ra hàng và mua thêm DRC t6 tuần trước.

• H&T
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 13,713 Bài viết

• 67,971 Được cảm ơn

Để xem có bon chen mua được kg nhá, kẹt mạng là 1, rồi thẻ để thanh toán trực tuyến nữa, cố lên nàng nhé. Bọn tớ 5 6 gia đình có 10 đứa nhóc đang confirm để tối nay bon chen 1 loạt có vé t10 vi vu NTrang đây.
    Hàng họ: i nguyên sau đợt ra hàng và mua thêm DRC t6 tuần trước.
    hê hê tớ copy nguyên cái link quăng cho chồng rùi, đồng chí ấy tự xử, khi nào có kết quả thì báo cáo thoai tớ lúa lắm, tất tần tật mọi thứ đều nhờ đồng chí chồng làm tớ chỉ mỗi nhiệm vụ nấu ăn và cười vui vẻ khi đồng chí ấy về tới nhà

DLG có tẹo nên tớ bán cho khỏi mất công ngó, bán xong thấy hôm nay thấp tèo
    Nhận làm việc khó
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi H&T Xem bài viết
    hê hê tớ copy nguyên cái link quăng cho chồng rùi, đồng chí ấy tự xử, khi nào có kết quả thì báo cáo thoai tớ lúa lắm, tất tần tật mọi thứ đều nhờ đồng chí chồng làm tớ chỉ mỗi nhiệm vụ nấu ăn và cười vui vẻ khi đồng chí ấy về tới nhà

DLG có tẹo nên tớ bán cho khỏi mất công ngó, bán xong thấy hôm nay thấp tèo
    Bọn tớ hàng tháng mỗi nhà góp 500K vào 1 tk tiết kiệm do 1 đồng chí chồng của bạn tớ đứng tên để làm động lực đi du nịt chung. Hnay mà confirm xong thì đêm nay đồng chí chồng nhà đó làm sao thì làm kg ai cần bít, hí hí hí.
    Chứng: ngồi ngó mông lung, chờ .

• Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Vừa làm 1 lệnh online chuyển tiền (1/3 tài khoản) ra TK ngân hàng. Làm tỷ trọng Cổ trong TK chứng tăng lên luôn: Cổ tăng từ 46% lên 68%. VNM tăng từ 30% lên 44%. Lại phải giảm tiếp về 50% để nghỉ ngơi thôi. Tháng 7 âm lịch có lẽ vẫn chẳng có vẹo gì. Ớt rút về trạng thái phòng thủ. Hôm qua chốt BVH có lẽ chuẩn xác.
    "Chìa khoá thành công là sự ổn định cảm xúc, bạn không cần phải có chỉ số IQ cao mới có thể làm giàu" - Warren Buffet

• H&T
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 13,713 Bài viết

• 67,971 Được cảm ơn

Bọn tớ hàng tháng mỗi nhà góp 500K vào 1 tk tiết kiệm do 1 đồng chí chồng của bạn tớ đứng tên để làm động lực đi du nịt chung. Hnay mà confirm xong thì đêm nay đồng chí chồng nhà đó làm sao thì làm kg ai cần bít, hí hí hí.
    Chứng: ngồi ngó mông lung, chờ .
    ừ, đi thế vui đấy, tớ cũng thích thế, đi có vài ông cùng nhau lai rai, vài bà rủ nhau lê la sướng

tớ đang vừa lướt net, vừa tám, vừa nấu ăn và coi chừng bảng 1
    Nhận làm việc khó
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

hihiihih em làm ngược lại cả nhà thôi tiếp tục gom hàng ,canh múc thôi
    • H&T
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 13,713 Bài viết

• 67,971 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phlm12 Xem bài viết
    hihiihih em làm ngược lại cả nhà thôi tiếp tục gom hàng ,canh múc thôi
    nick này với nick bá tướt là 1 thì dùng 1 cái pót bài, cái còn lại dự phòng đi bác

cũng đang canh nhưng chưa vào ngưỡng mình thích

à, pm cho mình xem mấy cái dịch vụ bên bạn thế nào nhé, đang cân nhắc
    Nhận làm việc khó
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Có vé Vinh Sai Gon hay Sai Gon Vinh ko mẹ
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phlm12 Xem bài viết
    Có vé Vinh Sai Gon hay Sai Gon Vinh ko mẹ
    Tớ thấy có vé SG-HN giá từ 900K đó. Còn lại tớ kg rành, hình như Vietjet chưa có đường bay Vinh đâu.

• 1,209 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Hôm nay em đã bán con hàng đầu tiên về TK (EFI), được 1 line :P vừa đủ bù phí , con này ko phải hàng ruột nên cổ về là bán luôn
    • 267 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Tớ thấy có vé SG-HN giá từ 900K đó. Còn lại tớ kg rành, hình như Vietjet chưa có đường bay Vinh đâu.
    Cho em xin đường link của giá vé rẻ với Chị ơi. Cảm ơn Chị .
    “Tôi làm được mọi sự nhờ Đấng ban thêm sức cho tôi”
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dohaiyen75 Xem bài viết
    Cho em xin đường link của giá vé rẻ với Chị ơi. Cảm ơn Chị .
    Bạn vô đây rồi lục nha, mình chỉ nhòm thấy thui còn kg bít nó nằm ở chỗ mô hihi http://vietjetair.com/Sites/Web/vi-VN/Home.
    Chứng: đúng ra t6 với hôm qua phải mạnh tay bán kèm (í là mớ lời bán chung mớ lỗ) để tăng cash mà xoay nhưng kỳ vọng tt tăng, điều chỉnh kg nhiều nên kg quyết đoán lắm. Giờ lại tiếp tục ngồi rình xoay trong 1 phần nhỏ tk đã chốt, haizzz.

• 1,209 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Hic, OGC sàn. Mình thấy TT nhiều khả năng xấu rồi
    • 907 Bài viết

• 1,299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Èo ơi, đẫm máu Ngày qua ngày lúc nào cũng thấy cổ phiếu rẻ... Lòng tham nổi lên...Và kết quả là...
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuệ Giang Xem bài viết
    Hic, OGC sàn. Mình thấy TT nhiều khả năng xấu rồi
    Tớ chỉ cầu các bác quất sàn mạnh và quyết liệt vào, lúc đó tớ hốt, chứ đừng có ưỡn à ưỡn ẹo như đợt vừa rồi, thử thách sự kiên nhẫn, nhẫn nại, nín nhịn của tớ nhiều lắm vì tớ có tật ngứa ngáy tay chân, kg bấm vào tk là tớ khó văn chịu trong người

• Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Hôm nay có cháo lòng tiết canh thật rồi.

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,829 Bài viết

• 902 Được cảm ơn

Tớ chỉ cầu các bác quất sàn mạnh và quyết liệt vào, lúc đó tớ hốt, chứ đừng có ưỡn à ưỡn ẹo như đợt vừa rồi, thử thách sự kiên nhẫn, nhẫn nại, nín nhịn của tớ nhiều lắm vì tớ có tật ngứa ngáy tay chân, kg bấm vào tk là tớ khó văn chịu trong người
    Mình cũng nhận tin mua 30% hôm nay và mai mua 50% đó, mua gần sàn và sàn!
    3nUSp7