TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 72 - Đạp xuống xong rồi lại kéo lên thôi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 82.4K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,753 Bài viết

• 4,845 Được cảm ơn

Hôm qua đặt bán nhưng bận chả sửa được lệnh, thành ra vẫn ôm khư khư. Chiều và sáng nay nhìn bảng mà muốn ngất quá. Chán mới đời.
    Bác Chậm như rùa ơi, con VIS của em với bác lại cài số lùi về ga cũ, tức ứa máu. Một lô các con khác đã đi rồi lại còn luyến tiếc gì mà quay trở lại thế này?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Sóng sánh kinh quá. Sắp say sóng roài.
    "Chìa khoá thành công là sự ổn định cảm xúc, bạn không cần phải có chỉ số IQ cao mới có thể làm giàu" - Warren Buffet

Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy đợt này TT có thể xuống mạnh, các lái tàu đã ra dần hết hàng rồi, công ty chứng khoán hạ margin. Bà con cẩn thận củi lửa nhé, ham hố đánh đi đánh lại vài vòng thì chỉ có đóng góp ngân sách cho môi giới thôi!!!!
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 5,888 Bài viết

• 9,156 Được cảm ơn

Kinh nghiêm thấy rằng số trang nhà chứng còn tăng thì có vẻ thị trường chưa dừng sóng.
    "Chìa khoá thành công là sự ổn định cảm xúc, bạn không cần phải có chỉ số IQ cao mới có thể làm giàu" - Warren Buffet

Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 410 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

sáng em leo lên tàu PVX giá sàn 10.4, hàng cũ đã mua giá 11.6 đã về. Giờ em có nên bán hàng cũ để cưa bàn chân giá mua thấp hơn không, cả nhà cho em lời khuyên với ạ. Giờ nó đang dư bán 10.9, dư mua 10.8
    • H&T
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 13,701 Bài viết

• 67,928 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ht8x Xem bài viết
    Mình thấy đợt này TT có thể xuống mạnh, các lái tàu đã ra dần hết hàng rồi, công ty chứng khoán hạ margin. Bà con cẩn thận củi lửa nhé, ham hố đánh đi đánh lại vài vòng thì chỉ có đóng góp ngân sách cho môi giới thôi!!!!
    không biết thế nào chứ đúng là các công ty chứng khoán đang rút dần danh mục magirn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 226 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hi cả nhà, mình tầu ngầm giờ mới nổi lên, hai hum nay nhìn hnx đỏ chói mà đau lòng quá, mình có con pvc mua 12, định chốt hôm t2 tím ngắt mà tham , đến hum nay nó đỏ lòe 2 hum rồi, ko biết có lên cắt tại đây ko? thấy cột ngoại nó vào nhìu lại phân vân ... haizzz chốt non hay tàu ngầm típ đây ? bà con cho tý góp ý, mua vào sao nhanh thía mà bán ra run tay
    Let's share to be shared
    Maybe You are not the best , but You are the unique

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,753 Bài viết

• 4,845 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi H&T Xem bài viết
    không biết thế nào chứ đúng là các công ty chứng khoán đang rút dần danh mục magirn
    hai hôm đã giảm từ 10-15% thì đương nhiên công ty CK phải gọi margin rồi. Ngày mai kia mà lên thì lại không sao.
    Tỉ lệ margin nhảy nhót theo đà tăng giảm của thị trường có gì lại. Thị trường càng lên đỉnh thì mình lại càng được margin nhiều, thị trường tụt phát là ta lại bị gọi bán bớt phần margin. Margin đúng là nguy hiểm thật.
    • 410 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tomkit Xem bài viết
    Hi cả nhà, mình tầu ngầm giờ mới nổi lên, hai hum nay nhìn hnx đỏ chói mà đau lòng quá, mình có con pvc mua 12, định chốt hôm t2 tím ngắt mà tham , đến hum nay nó đỏ lòe 2 hum rồi, ko biết có lên cắt tại đây ko? thấy cột ngoại nó vào nhìu lại phân vân ... haizzz chốt non hay tàu ngầm típ đây ? bà con cho tý góp ý, mua vào sao nhanh thía mà bán ra run tay
    Ôi, em mà có lãi như bac là em chốt rồi, iem TT mà hơi rung lắc là em rụng đầu tiên.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 89 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi genie1504 Xem bài viết
    chào cả nhà, em không rành về chứng khoán. Ngày trước có mua 2 em VCG và VTV theo bạn, giờ nó xuống thê thảm quá, em lỗ từ 71-75%, em PPC của em cũng lỗ gần 50%. Em để cũng mấy năm rùi, giờ có nên bán phắt không. Bán thì tiếc mà giữ thì không biết khi nào nó lên lại.haizz. Các cao thủ tư vấn giúp em với nhé. Em cảm ơn nhiều
    Cả nhà tư vấn giúp em với.....Thanks
    • ccr
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,688 Bài viết

• 14,166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Landscape Xem bài viết
    Hic, giá thấp đi qua, giá cao ở lại. Mình vẫn chưa vào thêm được hàng
    TT y chang cái tiêu đề của bà

Trích dẫn Nguyên văn bởi bachduong14 Xem bài viết
    Toàn thể danh mục quay về xuất phát điểm.Nhục! Hôm nay còn phải canh cân đối lại Margin. Chị ccr cũng full margin đúng ko nhể?
    Chắc e nhầm đấy, chị chưa bao giờ hô margin từ đầu năm đến g, chưa kể còn tẩy chay nhé.
    Tuần trc còn chửi bà Blu vụ margin còn gì. Blu đâu, còn ko cám ơn hả? Ko cám ơn trù ẻo cho VND KSS xuống mạnh cho xem
    Công nhận dạo này mình ra con nào con đó xuống thảm ngay. PVF nè, PVA nè
    Rút kinh nghiệm đau đớn vụ EIB đang lãi 20% suýt thành lỗ nên giờ hàng về có lãi phang ngay, ko ham chị B&J ơi. Ah, trừ TH hàng về mà lên mạnh như PVA đợt rùi thì cũng cố tham chút xíu nữa
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 907 Bài viết

• 1,299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    [QUOTE=ccr;24067398]TT y chang cái tiêu đề của bà

Hơ hơ! Đấy, ai thích lên tàu có phải dễ hơn không. Đỡ phải chen lấn xô đẩy. Tớ vẫn đang canh vào tiếp CNG đới nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 271 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn BVH giao dịch buồn cười quá, hình như đội lái đang chim mồi BVH và MSN thì phải.
    • 151 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

, mấy con hàng nhà em vẫn ngon lành cành đào, tím lịm trông yêu quá cơ
    • 184 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Cá hồi hay đang kéo xả vậy các bác
    • 410 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuhaimecon Xem bài viết
    sáng em leo lên tàu PVX giá sàn 10.4, hàng cũ đã mua giá 11.6 đã về. Giờ em có nên bán hàng cũ để cưa bàn chân giá mua thấp hơn không, cả nhà cho em lời khuyên với ạ. Giờ nó đang dư bán 10.9, dư mua 10.8
    báo cáo cả nhà, em vừa bán PVX cũ giá 11.2 bình quân giá ạ. Nó lên tiếp em cũng không tiếc.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 41 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

khởi nghĩa không biết có thành công không các bác nhỉ?
    SỐNG KHÔNG GIẬN, KHÔNG HỜN, KHÔNG OÁN TRÁCH
    SỐNG MỈM CƯỜI VỚI THỬ THÁCH CHÔNG GAI ...
    • 1,209 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pooh158 Xem bài viết
    khởi nghĩa không biết có thành công không các bác nhỉ?
    Lại phải chờ đến hết 15ph cuối cùng mới biết đc
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ccr Xem bài viết
    TT y chang cái tiêu đề của bà

Chắc e nhầm đấy, chị chưa bao giờ hô margin từ đầu năm đến g, chưa kể còn tẩy chay nhé.
    Tuần trc còn chửi bà Blu vụ margin còn gì. Blu đâu, còn ko cám ơn hả? Ko cám ơn trù ẻo cho VND KSS xuống mạnh cho xem
    Công nhận dạo này mình ra con nào con đó xuống thảm ngay. PVF nè, PVA nè
    Rút kinh nghiệm đau đớn vụ EIB đang lãi 20% suýt thành lỗ nên giờ hàng về có lãi phang ngay, ko ham chị B&J ơi. Ah, trừ TH hàng về mà lên mạnh như PVA đợt rùi thì cũng cố tham chút xíu nữa
    Tớ đây. haizz người xưa nói rồi QUÂN TỬ THI ÂN BẤT CẦU BÁO. Đây đúng là vừa kg phải QUÂN TỬ vừa vơ hết vào người. Dù sao tớ đứng trên bờ đang tự phản tỉnh thì ấy cũng có công đập thêm 1 phát vào đầu cho tỉnh hẳn ra nhưng quyết định cuối cùng vẫn là của tớ mà, phải hem. Haha, ĐA TẠ ĐA TẠ
    Còn về KSS với VND, KSS ây có trù thì mình tớ chịu chứ mà trù con VND tức là trù cả 2 sàn cùng sập nhá, dám hông
    Bị khóa nick vì 2 cái dưới đây đây , tay ngang lâu lâu xía vô dính chấu luôn

https://zaodich.com/forum/f249...at-ve-1486126/

Máy chụp hình CANON: SOLD
    Chửa có ván nào ra hồn cả
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,753 Bài viết

• 4,845 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi genie1504 Xem bài viết
    Cả nhà tư vấn giúp em với.....Thanks
    VTV thì chị không rõ nhưng theo chị VCG em để lại qua tuần xem sao.
    Nếu mua từ ngày trước thì con nào chả lỗ hoành tráng em ơi. Coi như xóa bài đánh lại chứ giờ nhìn cái đống -7x, -8x% nhức đầu lắm.
    @lanscape: em đã ra PV2 chưa? Chị vẫn để lại toàn bộ chờ thứ 6 or thứ 3 sẽ xử lý.Nghe giang hồ đồn Hnx lên 100 cơ đấy.Biết đâu cú lùi gần đỉnh trước này để lấy đà bật qua. Khổ thật, bán ra thì tiếc mà để thì lo.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)