TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 71 - Nhà nhà đều trúng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 80.3K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,452 Bài viết

• 2,672 Được cảm ơn

Em lỡ mất mặt tiền rồi, hu hu hu, thôi kệ, tầng 1 cũng được, đỡ phải leo cầu thang nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Khiếp, KSS dằn mặt hay sao í, dư mua trần hơn 200K rồi, tỏ rõ dấu hiệu ai bán mất hàng, ai kg mua mấy bữa nay ráng chịu kg mua được nữa. Huhuhu. Em đứng ngoài ngó thoai.
    Bị khóa nick vì 2 cái dưới đây đây , tay ngang lâu lâu xía vô dính chấu luôn

https://zaodich.com/forum/f249...at-ve-1486126/

Máy chụp hình CANON: SOLD
    Chửa có ván nào ra hồn cả
    • 1,209 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluerythmes Xem bài viết
    Khiếp, KSS dằn mặt hay sao í, dư mua trần hơn 200K rồi, tỏ rõ dấu hiệu ai bán mất hàng, ai kg mua mấy bữa nay ráng chịu kg mua được nữa. Huhuhu. Em đứng ngoài ngó thoai.
    Hí hí, lại tiếc hôm rồi mua hơi ít bác nhỉ!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,571 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lực cầu ổn đó các mẹ ah, tt cứ từ từ đi lên trong sự nghi ngờ của mọi người. thật là vui khi những mã mình cầm đều tăng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,209 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi RedWolf Xem bài viết
    lực cầu ổn đó các mẹ ah, tt cứ từ từ đi lên trong sự nghi ngờ của mọi người. thật là vui khi những mã mình cầm đều tăng
    Nhìn con nào cũng muốn mua phải cái tiền lại chỉ có hạn. HDG của em mấy hôm nay ì ạch mãi bây giờ cũng CE rồi. Mong CE thêm vài phiên nữa để em hòa vốn
    • 907 Bài viết

• 1,299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui giời, trước khi vào nhà mình em phải mở bảng ngó trước. Vừa mở vừa hồi hộp -> thở phào -> ung dung ngồi post bài
    • PWP
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 794 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Chào mừng nhà mới, Chúc các Chị mua bán hiệu quả nhá!
    PLANT & WOOD PROCESSING

PLYWOOD
    • ccr
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,688 Bài viết

• 14,166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hqua vào lại PGS đc giá thấp nhất p 18.9 đấy, hy vọng lại hên như năm ngoái chơi con này.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Landscape Xem bài viết
    Ui giời, trước khi vào nhà mình em phải mở bảng ngó trước. Vừa mở vừa hồi hộp -> thở phào -> ung dung ngồi post bài
    Thấy bà hên nên tui vào thử 1 con bà hay chơi đấy. Hàng về mà loss biết tay
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,452 Bài viết

• 2,672 Được cảm ơn

Hí hí hí, nhà mới hên thật các mẹ à, con của em tăng trần 3 phiên liên tiếp rồi ^_^ ... dư mua quá chừng mà bên bán thì chẳng thấy ai ... chắc mọi ng còn kỳ vọng đây mà ....
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,571 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ccr Xem bài viết
    Hqua vào lại PGS đc giá thấp nhất p 18.9 đấy, hy vọng lại hên như năm ngoái chơi con này.

Thấy bà hên nên tui vào thử 1 con bà hay chơi đấy. Hàng về mà loss biết tay
    pgs vựot qua đc ngưỡng 19.6 và 20, một tín hiệu rất tốt, càng củng cố thêm xu hướng tăng giá
    vnindex vượt 395 lên 400, phá ngưỡng cản một cách mạnh mẽ nhờ vào bluechips. Sắp tới sẽ là ngưỡng 410-420, em nghĩ nhiều khả năng vnindex sẽ điều chỉnh 2-3 phiên sau đó sẽ khẳng định xu hướng tiếp theo lên tiếp hay giảm
    • PWP
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 794 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi juvexinh Xem bài viết
    Hí hí hí, nhà mới hên thật các mẹ à, con của em tăng trần 3 phiên liên tiếp rồi ^_^ ... dư mua quá chừng mà bên bán thì chẳng thấy ai ... chắc mọi ng còn kỳ vọng đây mà ....
    Vậy thì bán đi bác! Chốt lời không bao giờ sai
    PLANT & WOOD PROCESSING

PLYWOOD
    • 1,209 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

pgs vựot qua đc ngưỡng 19.6 và 20, một tín hiệu rất tốt, càng củng cố thêm xu hướng tăng giá
    vnindex vượt 395 lên 400, phá ngưỡng cản một cách mạnh mẽ nhờ vào bluechips. Sắp tới sẽ là ngưỡng 410-420, em nghĩ nhiều khả năng vnindex sẽ điều chỉnh 2-3 phiên sau đó sẽ khẳng định xu hướng tiếp theo lên tiếp hay giảm
    Thế còn DPM target bao nhiêu thì chốt được hả bác?
    • 218 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Sóng này ai không có hàng cũng tiếc nhỉ. Mình còn ít hàng quá. Chốt hết trước ăn tết. Nhưng theo mình bây giờ cầm cổ phiếu có điều chỉnh thì cũng không nên bán. Khi sóng lớn sẽ không vào được. Dòng tiền đang trở lại mạnh.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,571 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuệ Giang Xem bài viết
    Thế còn DPM target bao nhiêu thì chốt được hả bác?
    ngưỡng trên dưới 30 ah, có con hàng đầu cơ shn, các bác, các chị xem xét cùng em nha, con này giảm nhiều rồi ah

Sóng này ai không có hàng cũng tiếc nhỉ. Mình còn ít hàng quá. Chốt hết trước ăn tết. Nhưng theo mình bây giờ cầm cổ phiếu có điều chỉnh thì cũng không nên bán. Khi sóng lớn sẽ không vào được. Dòng tiền đang trở lại mạnh.
    đợi điều chỉnh xem xét giải ngân là biện pháp tốt nhất ah, nếu có sóng thì chỉ có hold thôi ah, ko nên lướt lát toàn bộ danh mục của mình. Sóng lớn thường kéo dài 2-3 tháng, con sóng này em nghĩ đc 1 tháng là giỏi rồi, em ko kì vọng nhiều lắm, hy vọng cuối quý 1 có chút điều chỉnh về lãi suất để người dân và doanh nghiệp còn thở tý
    • 2,044 Bài viết

• 2,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeThaiAn Xem bài viết
    Chào nhà mới!

Chúc các bác nhà mình ăn được con sóng lớn năm nay (khi nào chưa rõ, có thì CCR có trách nhiệm hú nhá) . À mà trước tiên là đừng để nó cuốn trôi mình đã
    Đồng ý với chị Sui, hi. Dạo này mình hoài nghi lắm. Lúc nào có tín hiệu chắc chắn thì CCR hô toa lên nhé.
    Chị vữn đang ôm chặt anh Đức và anh Phưn chưa nỡ rời.
    Chúc NC một năm mới may mắn hơn năm trước!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,521 Bài viết

• 2,520 Được cảm ơn

Nhà mình có ai cầm con BVG không, em ôm mấy chục nghìn con này, đợt nó về 2.2 em lõm gần 50 triệu, cũng may em kiên quyết đứng tấn nên ngày hôm nay nó về 3.2, em còn lõm có5 triệu thôi, mai CE là 3.4 là em chạy 1/2.
    Cũng may có đợt tăng điêm này mà từ -50% giờ em còn có hơn 20% thôi ạ.
    Hy vọng TT tăng thêm vài phiên nữa cho em thành người dương chứ cứ âm u mãi thế này thì khổ quá.
    • PWP
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 794 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CHẬM NHƯ RÙA Xem bài viết
    Nhà mình có ai cầm con BVG không, em ôm mấy chục nghìn con này, đợt nó về 2.2 em lõm gần 50 triệu, cũng may em kiên quyết đứng tấn nên ngày hôm nay nó về 3.2, em còn lõm có5 triệu thôi, mai CE là 3.4 là em chạy 1/2.
    Hy vọng TT tăng thêm vài phiên nữa cho em thành người dương chứ cứ âm u mãi thế này thì khổ quá.
    Cổ đông nào cũng như Cụ Rùa thì BVG sẽ CE thêm 3 phiên nữa!

Công nhận là sợ cụ thật đấy, miệt mài không biết mệt mỏi?

Bao rờ, Con Đai da NỚP và Chị ATM thành thân nhể? Các Bác NC chuẩn bị mài răng đê!
    PLANT & WOOD PROCESSING

PLYWOOD
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,753 Bài viết

• 4,845 Được cảm ơn

[QUOTE=CHẬM NHƯ RÙA;22776250]Nhà mình có ai cầm con BVG không, em ôm mấy chục nghìn con này, đợt nó về 2.2 em lõm gần 50 triệu, cũng may em kiên quyết đứng tấn nên ngày hôm nay nó về 3.2, em còn lõm có5 triệu thôi, mai CE là 3.4 là em chạy 1/2.
    Èo ơi, bác đứng tấn ghê quá. Em chả mấy khi đứng được nên toàn lỗ là lỗ thôi.
    Em cũng hy vọng đợt này vẫn tăng cho đến hết tuần sau, sau đó có xuống cũng nhì nhằng chán bác ạ.
    • 1,209 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CHẬM NHƯ RÙA Xem bài viết
    Úi, phục bác quá. Em nhìn đau lòng quá nên cắt đứt đựt luôn từ hồi nào rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,452 Bài viết

• 2,672 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PWP Xem bài viết
    Vậy thì bán đi bác! Chốt lời không bao giờ sai
    Sáng nay con em ôm lại tăng trần bác ạ, em có nên chốt lời ko??? Hôm qua em vừa ôm giúp anh trai em thêm 1 ít con này nữa ^_^