TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 54b: Vni tiếp tục chinh phục đỉnh 540 mừng 35 năm chiến thắng 30/4!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 1.56K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,618 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tudinhhuong Xem bài viết
    Thông báo khẩn rooling:: Thứ bảy ngày 24/4/2010, chị em hội chứng Sì Goòng gặp nhau tại Zen Plaza lúc 17 giờ nhé.
    Mục đích: Mua sắm, phá quà Hà Nội và ăn tối tại Quán Huế rất gần Zen Plaza.
    Trân trọng thông báo bà con sắp xếp được cùng tham gia càng đông càng vui nhé.:LoveStruc:
    Hic, nghe món Huế mà thèm, dưng mà các bác off tối thì em đi k được rối vì xa nhà quá, mắt lại kèm nhèm lúc gà lên chuồng :Laughing: Chúc nhà mình có buổi off vui nhé.
    Chữ Tâm kia mới bằng ba chữ Tài
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 431 Bài viết

• 600 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chodoingaymai Xem bài viết
    @bác Lắng Đọng

Em cũng đã đọc bài báo đó, giật mình quá rooling:. Nhưng mà cũng kô muốn bình luận gì :Smiling:.

@bác tommytino :

- Phương pháp mà bác trích dẫn, có lần em cũng đã nói với mọi người ở nhà mình : trong giai đoạn lình xình, cứ chọn cổ phiếu nào đi ngang một thời gian, gặp hôm KLGD tăng + giá tăng thì nhảy vào. Nhưng khác ở chỗ là phương pháp kia T+4 là ra, còn em thì đúng theo mức lãi/lỗ đề ra là sell :Smiling:. Hình như chị TDH cũng chọn phương pháp này (tất nhiên là kết hợp nhiều phương pháp khác :Smiling.

- Phương pháp "nhảy nhót" của em hình như giống của bác. Tức là sell xong là phải buy ngay :Clown:. Hay nói cách khác là tỷ lệ cash/stock luôn là 50/50. Nhưng em kô theo dõi giao dịch (do em ở múi giờ GMT+1 :Clown nên mức lợi nhuận đặt thấp, ưu tiên chỉ số an toàn :Sick:.

Mã sàn Ho mà bác đề cập, rất có thể là trùng với mã em đang nghiên cứu rooling:. Ngành BDS??????

@MeThaiAn : Lâu rồi kô thấy chị cho ý kiến về tình hình vĩ mô :Smiling:
    Mình thấy nhiều bác tiến sỹ kinh tế và mấy bác ngồi bàn giấy nghiên cứu kinh tế toàn dịch sách về phân tích kỹ thuật, thậm chí có bác còn đi dạy phân tích kỹ thuật nhưng lại rất dị ứng với mấy món này vì...cứ chơi theo là chết :Laughing::Laughing::Laughing: Hỏi sao dị ứng với mấy món này mà còn đi dạy thì được câu trả lời là dân tình đang ham hố quá mà mình không tranh thủ kiếm thì cũng có thằng khác nó nhảy vào đứng lớp mất :Sick:
    Coming back!
    • 428 Bài viết

• 1,359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thi Mau Xem bài viết
    Lại lụm lặt ít tin tức:

Kể từ ngày 26/4 TT lưu ký đổi phần mềm, trung tâm lưu ký quản lý trực tiếp từng tk khách hàng kể từ ngày 26/4. Vậy là sân chơi T+4 công bằng cho mọi đối tượng. Sau này các cty ck tìm cách lách luật thế nào thì chưa rõ nhưng tạm thời là thế.
    Quản lý chi tiết từng TK không có nghĩa đảm bảo chơi T+4 đâu bạn, mà chủ yếu giám sát việc sửa lỗi giao dịch của các ctck. Vừa rồi SGDCK mời các ctck họp bàn việc cho phép bán ck khi t+2. Khi việc này áp dụng chính thức, việc mua cp chia thưởng chú ý cẩn thận hơn. Vì theo cách hạch toán của SGDCK, ck vẫn về đúng t+3 và người bán vẫn được hưởng quyền, trong khi họ đã bán mất trước đó với giá cao chưa bị điều chỉnh. Người mua vừa bị ăn củ xả vừa lăn chốt thiệt đơn thiệt kép.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 324 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Dòng tiền vẫn tiếp tục ổn định, TT vẫn đang trong gđ tích luỹ.
    Chúc cả nhà nghỉ lễ vui vẻ nhiều xiền.....:Rose:
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 10 năm
    • 2,068 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Love Paradise Xem bài viết
    Hic, nghe món Huế mà thèm, dưng mà các bác off tối thì em đi k được rối vì xa nhà quá, mắt lại kèm nhèm lúc gà lên chuồng :Laughing: Chúc nhà mình có buổi off vui nhé.
    Thế thì chị rảnh giờ nào nì? Off giờ nào tiện để gặp đông đủ cho xôm :Smiling:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17,573 Bài viết

• 26,563 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthao312 Xem bài viết
    Nhà mình cũng hơi xa:Sad:, mà con bé bữa nay bị sốt, chắc mọc răng.
    Có chuyển lịch sớm hơn tí được ko các bác? Em chưa ọp ẹp lần nào nên rất mong được gặp mọi người1
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tommytino Xem bài viết
    PS: Sao mọi người k hưởng ứng post cách đánh trứng đem lại thành công/thất bại hoặc nêu ra cách đánh với các mã mình nuôi nấng nhỉ??? Mình đã bắt đầu từ mấy tầng trước nhưng có vẻ mọi người khiêm tốnrooling: . WTT có nét riêng sẽ hay hơn.
    @Tommytino: Bạn có thể cho mình xin cái link bài viết về cách đánh các mã mà bạn nuôi nấng không? Mình tìm mà vẫn chưa ra. Thks bạn.
    • H&T
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 13,705 Bài viết

• 67,944 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Em nghĩ, kiếm tiền không bao giờ dễ cả :Smiling:, nên bao giờ cũng đặt mức lợi nhuận kô quá cao và hệ số an toàn cao :Smiling:. Tuy nhiên, "tích tiểu thành đại", có khi cũng chỉ cần 5-10%, quay đi quay lại cũng thấy kha khá :Smiling:.

Hiện tại, em ở Mọi người cùng thưởng thức trong ngày nghỉ ngơi
    Ah, giờ thì biết bố chodoingaymai ở nước ngoài. Thảo nào tình huống cảm ơn vợ hôm trước lãng mạn thế. Thật ngưỡng mộ quá
    Nhận làm việc khó
    • 35 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chào nhà mới :Smiling:

Tổng kết ngắn gọn cho tuần này :Smiling: : Về cơ bản, VNI đang hoàn thiện một kịch bản đẹp :Battin ey:... Các blue đã trở lại :Smiling:. Em sẽ cố gắng phân tích sâu hơn vào cuối tuần :Smiling:

Tuy nhiên, một trong các kinh nghiệm phổ thông nhất mà em phải nhắc đi nhắc lại là : Nếu gặp phiên nào mà tím ngắt cả sàn, KLGD tăng vọt thì việc cần làm là bấm nút sell rooling:. Điều này là do bản chất của thị trường VN... Sàn Ha hôm qua là một ví dụ :Smiling:

Chúc mọi người có một kỳ nghỉ vui vẻ :Smiling:...
    Chí lý vô cùng
    • 17,573 Bài viết

• 26,563 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NandaKid Xem bài viết
    @Tommytino: Bạn có thể cho mình xin cái link bài viết về cách đánh các mã mà bạn nuôi nấng không? Mình tìm mà vẫn chưa ra. Thks bạn.
    Nhà Tommy chỉ nêu ra cách chiên trứng của bác ý thôi chứ ko đưa ra các mã cụ thể đâu. Nếu bác muốn tìm thì có thể vào nhà chứng tầng 51, 50 và 48 tìm lại nhé:LoveStruc:
    Còn nếu bác ngại tìm nốt thì PM cho tớ cái địa chỉ mail tớ gửi file cho
    Xì pam tí : Nick của bác mới nhỉ:Battin ey:
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,618 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthao312 Xem bài viết
    Thanks em, Chi chi đi được vào buổi trưa đến cỡ 17 giờ về là vừa, vì chị đi khoảng 27km mới đến đó, nên nhà mình cứ off theo giờ chung của số đông, nếu chị dụ được người chở để về tối thì sẽ tự động ghé.:Smiling:, mới rủ mà chưa được rooling:
    Chữ Tâm kia mới bằng ba chữ Tài
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Có lẽ hôm nay mọi người không sắp xếp được vì là dịp lễ và thông báo gặp quá gấp. Mình sẽ dời sang tuần sau, ngày giờ sẽ thông báo lại sau nhé hội SG ơi. :LoveStruc:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,163 Bài viết

• 913 Được cảm ơn

Hiện tại có 5 người đang xem đề tài này (2 thành viên and 3 khách)

1. hoansonphuc
    2. Bi đi xe đạp

nhà mình vắng vẻ quá
    Chắc đi xả hơi ngày nghỉ cả rồi
    Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 659 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Sống là không hối tiếc những điều đã qua :Rose::Rose::Rose:
    • 12 năm
    • 7,468 Bài viết

• 10,612 Được cảm ơn

Có bác nào chơi chứng theo phương pháp này chưa? rooling:

Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 557 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Các bác thông thái cho em hỏi với, OTC là gì vậy? Các bác giải thích giúp em với
    Cảm ơn nhiều ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sinbad Xem bài viết
    PVX làm gì có cái tin đó , Hiện chưa kiểm chứng được nhưng mà kiểm được chắc chắn các đội chốt lời dòng PVA và PVX . Điều này thi chắc chắn . Mặc dù có các lệnh hỗ trợ nhưng chống chưa chắc được . Hiện nay dòng PV ko là nơi dành cho người yếu tim mà nó chỉ phu thuộc vào tay lái của các đội . Lời khuyên chân thành hãy tránh xa các mã PV . Còn thiếu gì hàng ngon mà phải lao vào hàng nóng này
    nhưng bác ơi, em mua lúc nó 28.9 h chẳng lẽ phải bán lỗ vậy sao?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenhhocongtu Xem bài viết
    Chúc mừng mọi người thắng lợi....
    Ai đang cầm PVX thì thứ 2 có thể bán ra được rùi nếu thấy ổn, nếu lăn chốt mua từ đợt 24,25 chưa ra hàng thì cũng có thể thứ 2 mua vào và thứ 3,4 bán ra chơi theo kiểu T+ mà hàng vẫn trong TK có...
    Đã xuống tàu PHH chuyển sang múc 3K LCG...hy vọng hàng về lên là bán được....
    DQC nếu ai có thì cầm chắc đừng bán ra, sóng này khả năng chạm 7 rùi mới quay lại và chờ về 5x thì ôm vào thật lực, trong 2 tháng tới khả năng có sóng đánh mạnh lên lần nữa....cuối năm chạm 9x, 100...

Thân ái
    lenhhocongtu ơi, em mua lúc 28.9 thứ 2 cũng nên bán ạ?
    • 12 năm
    • 7,468 Bài viết

• 10,612 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehienvinh Xem bài viết
    Các bác thông thái cho em hỏi với, OTC là gì vậy? Các bác giải thích giúp em với
    Cảm ơn nhiều ạ
    OTC là viết tắt của Over-The-Counter Market là thị trường chứng khoán phi tập trung hay thị trường chứng khoán chưa niêm yết, được tổ chức theo hình thức mua bán thỏa thuận giá giữa người đầu tư và công ty chứng khoán, hoặc giữa công ty chứng khoán với nhau. rooling:
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    • 591 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quên trích dẫn