TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 54b: Vni tiếp tục chinh phục đỉnh 540 mừng 35 năm chiến thắng 30/4!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 1.56K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Nhà mới chúng ta đây! Nào, cùng ăn mừng thành công nhà cũ:https://www.webtretho.com/forum/f237/.../index100.html
    Và tiếp tục đón chào nhà mới với hy vọng Vni chinh phục 540 đón chào sự kiện hoành tráng 35 năm chiến thắng 30/4! :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Chúc cả nhà toàn thắng ắt về ta! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• H&T
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 13,720 Bài viết

• 68,007 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Xông đất nào
    Nhận làm việc khó
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • H&T
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 13,720 Bài viết

• 68,007 Được cảm ơn

Lần đầu tiên em được xông đất, không biết hạp không nhưng mong ai cũng chơi an toàn chốt lãi đều như em.
    Nhận làm việc khó
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 736 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Xông đất luôn đê..

Hôm nay chán quá..HAX toàn sàn, HOS xanh có 1 tí.
    Toàn mua đáy ..bán sàn . Chít cái tội tham :Laughing:
    Một người vợ tốt luôn biết tha thứ cho chồng khi cô ta sai.:Laughing:
    • 659 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Em lại chiếm đươc miếng đất mặt đường rồi rooling::Smiling: Chúc nhà mình đếm tiền mỏi tay ở tầng này ạ
    Sống là không hối tiếc những điều đã qua :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,992 Bài viết

• 12,959 Được cảm ơn

Cảm ơn chị tudinhhuong lại mở nhà mới. Em mệnh Thủy, chị tu mệnh kim, em hi vọng hưởng sái ít lộc của chị.

Chúc cả nhà mình trade thành công
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 313 Bài viết

• 2,767 Được cảm ơn

Chào nhà mới :Smiling:

Tổng kết ngắn gọn cho tuần này :Smiling: : Về cơ bản, VNI đang hoàn thiện một kịch bản đẹp :Battin ey:... Các blue đã trở lại :Smiling:. Em sẽ cố gắng phân tích sâu hơn vào cuối tuần :Smiling:

Tuy nhiên, một trong các kinh nghiệm phổ thông nhất mà em phải nhắc đi nhắc lại là : Nếu gặp phiên nào mà tím ngắt cả sàn, KLGD tăng vọt thì việc cần làm là bấm nút sell rooling:. Điều này là do bản chất của thị trường VN... Sàn Ha hôm qua là một ví dụ :Smiling:

Chúc mọi người có một kỳ nghỉ vui vẻ :Smiling:...
    • 17,573 Bài viết

• 26,564 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em xí cái tầng 1 nhé, chúc cả nhà mình sang tầng mới làm ăn tiến tới, tiền vào phơi phới :Smiling::LoveStruc::Rose::Rose::Rose:
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Khóa theo yêu cầu
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4,365 Bài viết

• 6,386 Được cảm ơn

Em xí mặt tiền.

Tranh thủ post vài nhận định ăn trộm được.

- Hôm nay một cuộc thoát hàng ngoạn mục các bluechip của tự doanh các CTCK và tổ chức thành công. (Cắt lỗ thành công ngoài mong đợi kẹp mất 6 tháng)
    - Phân tích dòng tiền:
    + Hôm qua lượng tiền chốt tại HA (các CTCK khuyến nghị) đổ sang HO kéo HO vượt 525 thành công.
    + Hôm nay lượng tiền chốt BCs có quay lại HO hay không? Chắc chắn là không rồi. Sẽ có phân tích dịch chuyển dòng tiền.
    - Xu hướng chủ đạo tuần tới; HO cần bứt phá qua 535 (cứng đấy)
    - Dòng tiền sẽ quay lại HA. NDT bây giờ rất cảnh giác với lệnh ATC (bị úp sọt lúc nào không biết).
    - Các dòng SDxyz, VCxyz sẽ soán ngôi họ P.

Chúc mọi người nghỉ lễ vui vẻ, tạm quên bảng điện đầy ma lực tuần sau ta lại xuất kích.
    • 17,573 Bài viết

• 26,564 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chodoingaymai Xem bài viết
    Chào nhà mới :Smiling:

Về cơ bản, VNI đang hoàn thiện một kịch bản đẹp :Battin ey:...

Chúc mọi người có một kỳ nghỉ vui vẻ :Smiling:...
    Bác vào nhà đúng lúc thế, bác cho cả nhà tí nhận định về tuần mới đi ạ :Battin ey::LoveStruc:
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    • 852 Bài viết

• 913 Được cảm ơn

hihihi...Cảm ơn chị Tử mở nhà có duyên!
    Chúc cả nhà mình bình tĩnh, tự tin giành thắng lợi! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Có cô nàng Gáo răng xinh
    Cười như mùa thu tỏa nắng....
    • 3,783 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới phát nào: giỗ Tổ dzui dzẻ, sau giỗ nhấc tay, tiền lời dzô túi, sau mùa giải phóng, hốt hàng giá rẻ, nav tăng ầm ầm, bít lỗ toang hoác, dzui ơi là dzui.
    Chời, bữa nay làm thơ con nhái nữa chứ, chắc chiều nay mưa ngập sì goòng wa.
    Bị khóa nick vì 2 cái dưới đây đây , tay ngang lâu lâu xía vô dính chấu luôn

https://zaodich.com/forum/f249...at-ve-1486126/

Máy chụp hình CANON: SOLD
    Chửa có ván nào ra hồn cả
    • 659 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Hôm nay có mỗi em BVS em mới vợt hôm qua là trần, còn lại đỏ choét choèn choẹt. Dã man :Sad: Em định mua thêm CTM để cân giá nhưng cứ câu kéo ở mức giá 46 với 46.3 nên để em nó chạy thoát rồi. Hôm nay có bác nào có tin gì về DHCĐ của SDA không cho em xin 5 xu ??? Hôm qua thì nó phừng phừng, hôm nay cứ nằm bẹp dưới sàn :Sad:
    Sống là không hối tiếc những điều đã qua :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Em di cả sáng về mai chộp đựoc nhà mới..He he..!!!

KỤ RÙA, KỤ sử vụ MMC thế nào vậy?

Hôm nay em ra Hàng KBC mua giá 58.5 (hôm qua) rồi nhé ạ! Cả làng cầm chắc nhé, chắc sang tuần chạy ầm ầm giống VCG mất thôi!
    Người đàn ông rộng lượng là người có trái tim bao dung... Bao dung với cả kẻ thù.
    • 546 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Nhà xây lần nào tớ cũng vào điểm danh hết á!!!!!!!!!!!!! Chúc cả nhà nghĩ lễ vui vẻ để sau lễ lại chiến đấu vẻ vang cho nhà xôm tụ
    Nới lỏng tay ra để.... được siết chặt lại
    • H&T
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 13,720 Bài viết

• 68,007 Được cảm ơn

Cám ơn Bố nhé.

Mình thì thấy hôm nay quá đẹp. Mọi người nghỉ lễ vui tuần sau lại có nhiều niềm vui chiên chứng.
    Nhận làm việc khó
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 306 Bài viết

• 652 Được cảm ơn

Cung chúc tân gia.
    Chúc cả nhà ta có những ngày nghỉ vui vẻ bên gia đình và người thân để bước vào tuần giao dịch cuối tháng 4 thành công, may mắn.
    • 669 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tudinhhuong Xem bài viết
    Nhà mới chúng ta đây! Nào, cùng ăn mừng thành công nhà cũ:https://www.webtretho.com/forum/f237/.../index100.html
    Và tiếp tục đón chào nhà mới với hy vọng Vni chinh phục 540 đón chào sự kiện hoành tráng 35 năm chiến thắng 30/4! :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Chúc cả nhà toàn thắng ắt về ta! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:
    Chị iu ơi em ra hết VTO rồi, thanks chị nhiều, con VKP em vẫn chưa ra hết chị ạ hiihi :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 612 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mừng nhà mới chúc cả nhà trade thắng lợi, nặng túi xiền rủng rỉnh shopping, vi vu chơi bời nhé :LoveStruc:.
    Yêu màu tím, hehe, chúc nhà mình toàn ôm em tím nhé :Smiling:
    sieuthiNHANH2010042211116mtjmzdzmnj105641
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,028 Bài viết

• 2,069 Được cảm ơn

Hi hi, lần đầu tiên em đặt gạch tầng 1.
    Mấy bữa rồi thấy chị Tử và các mẹ khác rủ nhau xuống tàu VKP hết rồi à? Em lại mới lên tàu. Em đặt "bet" vào cửa BC QI có kết quả tốt. Trong thời gian vừa rồi, giá VKP có nhích lên chút, từ chỗ chạy quanh 9.0 lên chạy quanh 9.5; TB lệnh mua tăng. Em cũng ko biết là mình có liều quá ko? Mẹ nào còn trên tàu thì hô một tiếng nhá, kẻo em ngồi một mình run quá :Thinking: (Em ko khuyến nghị mua / bán gì đâu nhá)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)