Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 44: Nhà thêm tầng mới, tình thêm chặt. Lên đáy xuống đỉnh, trí thêm thông. Thành viên và khách đều khoái chứng, VNI & HNX Index cùng tăng để mừng xuân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 141K Lượt đọc
  • 1.61K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 975 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Chua hom nao to dc xem mot bo phim hanh dong nao hap dan va ly ky nhu hom nay . Tuyet voi , cac BB dieu khien thi truong , tat ca nam trong long ban tay ,khiep that . Bao cao thanh tich voi ca nha ,quet san dc 40% tk . (XIn loi ca nha em khong go dc dau )
    tình yêu ,ý nghĩa cuộc đời mẹ ,đó là con ,bé cưng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,587 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

èo, kịch tính thật đấy, Vni có lúc giảm hơn 10 điểm rồi cuối phiên lại tăng 10 điểm. Có đúng là test đáy 490 thành công rồi ko hả chị Nhinho ơi ?
    may mắn ơi, hãy đến bên em một lần nữa đi ..............................
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,738 Bài viết

• 2,943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahong_xanh Xem bài viết
    NGhĩa là sao hả chị Nhí? chị cho chút nhận định thị trường đi chị. Cả nhà đang mong lắm lắm chị ạ.:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Tức là lúc nãy tớ nghĩ TT tạo đáy ngắn hạn hôm nay rồi.
    Giảm mạnh mà ào một cái cầu xông vào mua gần 400 tỷ, tí ngất.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,620 Bài viết

• 4,276 Được cảm ơn

Không xem được từ đầunên ứ biết được có chuyện gì :Silly:
    Nhưng nhìn báo giá phiên 3 choáng thật :Laughing:
    Ăn non hơn lỗ già
    =======================
    Với vợ: ráng chung thủy !
    với gái mại dâm: thề son sắt
    • 3,509 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

ôi tự dưng quay lại lai CE, cả nhà ơi Bull hay là Up thật vậy:Laughing::Laughing::Laughing:

Em chả cần nhìn mua rôi cứ lãi mới bán, :Laughing:
    xJMSp7

xF6zm7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,604 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Bác nào hôm nay vào SHS giá sàn trong phiên thì cuối phiên trần rùi, ăn 14% ngon lành. :Sigh:
    Home is where the heart is...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 97 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

đúng vào chu kỳ đánh lên đón kết quả kinh doanh 2009. Hôm nọ xui các mẹ mua vis không chịu nghe. nó rung cho 2 phiên đã chạy rồi. rõ phí.
    bật mí cho thêm 1 con nữa nè: kss sắp có báo cáo kết quả kd 2009 rồi đấy. lãi khủng, chuẩn bị vào chu kỳ đánh lên. dự kiến lên 100x, lâu nhất là 8.3 sẽ đến đỉnh.
    nhớ theo dõi mà kiểm chứng nha (cho dù không theo).
    thấy các mẹ bán cp hôm nay và hôm qua mà xót quá, giá sữa thì đang tăng. vậy mà!!!!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,808 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhngan063 Xem bài viết
    Diễn trò hay như vậy phải mừng chứ em....
    Đang tập kìm chế cảm xúc mà chị, cố gắng phấn đấu làm chết đơ nghiệp dư vì đợt rùi chồng cứ trêu không cần xem bảng chỉ cần nhìn cái mẹt của em là biết vni ra sao rùi :Laughing:
    Anh
    • 2,564 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Thị trường hôm nay chóng mặt quá cả nhà ơi, có mấy phút mà xanh xanh đỏ đỏ quay đầu cả lượt. Ko biết sáng mai thế nào? Cả nhà cho em xin dự đoán xu thế, đang định giải phóng bớt cho an toàn, em gần 100% cổ rồi, còn vài đồng lẻ tẻ thôi.
    • 1,860 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Ko hiểu gi luôn :Sigh:
    Bình an sẽ đến bên người thiện tâm.
    • 3,620 Bài viết

• 4,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesaurom Xem bài viết
    Chú Đính đâu, hô hấp "môi" cho em CCR đang ngộp thở kìa :Laughing:
    Thôi để chú khác giúp.
    Em cái giề cũng đầy đủ, mỗi cái em ấy cần để thở thì thiếu thôi :Laughing:
    Ăn non hơn lỗ già
    =======================
    Với vợ: ráng chung thủy !
    với gái mại dâm: thề son sắt
    • 2,044 Bài viết

• 2,858 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé Zin Xem bài viết
    Hôm qua mua KBC 63.5, bán SVC 37, hôm nay cover lại 36. Đang ngồi tổng xỉ vả bản thân không tuân theo kỷ luật thì giờ lại ngồi cưới phớ lớ rồi. Đời chẳng biết đường nào mà lần:Laughing::Laughing::Laughing:
    Bé Zin nhá, nhắc nhở chị trg khi lẻn đi vợt sàn nhá, đánh đòn, đánh đòn :Laughing:.
    Nói vậy thôi, hôm nay thấy ức chế quá, bọn BBs nó muốn chơi 1 mình chắc, diệt đầu tư nhỏ lẻ khg thương tiếc thế này thì chơi với...dog à, sorry cả nhà m bức xúc quá.:Sad:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,369 Bài viết

• 410 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhandao Xem bài viết
    đúng vào chu kỳ đánh lên đón kết quả kinh doanh 2009. Hôm nọ xui các mẹ mua vis không chịu nghe. nó rung cho 2 phiên đã chạy rồi. rõ phí.
    bật mí cho thêm 1 con nữa nè: kss sắp có báo cáo kết quả kd 2009 rồi đấy. lãi khủng, chuẩn bị vào chu kỳ đánh lên. dự kiến lên 100x, lâu nhất là 8.3 sẽ đến đỉnh.
    nhớ theo dõi mà kiểm chứng nha (cho dù không theo).
    thấy các mẹ bán cp hôm nay và hôm qua mà xót quá, giá sữa thì đang tăng. vậy mà!!!!
    Thế mà bác ko nói câu này từ nãy, từ cái lúc nó đục thủng 490 ý
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,141 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuti dang xit Xem bài viết
    Đang tập kìm chế cảm xúc mà chị, cố gắng phấn đấu làm chết đơ nghiệp dư vì đợt rùi chồng cứ trêu không cần xem bảng chỉ cần nhìn cái mẹt của em là biết vni ra sao rùi :Laughing:
    Nhà chị thì con chị nó nhìn mặt chị nó cũng biết VNI ra sao đấy.:Laughing:
    Con chỉ sợ ăn đòn oan vì thằng VNI phải gió nào đấy thôi. Nó mà xanh thì mẹ:Laughing:, nó mà đỏ thì mẹ nó cũng:mad:
    Tôi mong về Hà Nội, để nghe tiếng ve ngày trẻ dại.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,300 Bài viết

• 2,417 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuti dang xit Xem bài viết
    Thông gia ui, cứ thống nhất làm hồi môn cho các con nhé
    Hôm nào thông gia phải khao nhé, hôm qua rảnh rỗi đọc lại các bài mới biết thông gia nhiều fan quá, lại còn có quả fan cuồng nữa :Laughing:
    Thông gia ui, hôm qua bảo kụ ND là e thành liệt nữ hôm nay liệt thật:Laughing:
    Cho HAG đi trong nước mắt, sau bao ngày ôm ấp, quấn chăn, cuối phiên vọt lên trần.:Sad:
    CKVN đúng là pro!:Sad:
    • 1,709 Bài viết

• 2,713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Love.forever Xem bài viết
    ... không hiểu sao thấy buồn bực và bất an quá.
    Sao vậy bác? Hôm nay tăng 10 điểm, KL >53 Tr cổ, em lại có nhiều hi vọng về cái đích 700 :Smiling:
    Bác qua salon em thư giãn, làm đẹp xả stress nhé :Kiss::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,080 Bài viết

• 1,354 Được cảm ơn

Thật chẳng còn gì để tả, BB Bún cũng bó tay :Clown:
    Yêu màu tím :LoveStruc:
    • 2,773 Bài viết

• 2,334 Được cảm ơn

Hnay em tạm ứng trước + dùng đòn bẩy , giải ngân 1 đống lúc phiên 1+2 , tuy ko bắt đc hết sàn nhưng cũng được giá gần sàn mấy con KSH , HRC , đến cuối phiên cũng lời đc 1 số . :Smiling:
    • 1,521 Bài viết

• 2,523 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Còi tu Xem bài viết
    Bác nào hôm nay vào SHS giá sàn trong phiên thì cuối phiên trần rùi, ăn 14% ngon lành. :Sigh:
    Dạ có em ạ. Vừa mới khóc là ngày mai không biết lấy gì nuôi nhau, giờ thì đời gặp Lan rùi.
    Các mẹ nhớ Vote cho rùa nhé, xem bài hôm qua mà xem, hôm qua phải ăn cơm sớm, đeo thẻ Mặt Trơ vào vuốt anh VNI đấy. Rùa tài không :Laughing:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 668 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Có ai mua thuốc trợ tim cho mình không, suýt định chơi quả bán hôm nay để mai hy vọng vợt lại giá thấp hơn em SSI, rồi lại đắn đo ko bán, đóng bảng đi chơi quay lại thấy iẻm trần. Sáng nhanh nhẩu đoảng nhẩy lên em BVS giá 38,2 báo khớp lệnh ngẩng mặt lên nhìn bảng tụt luôn xuống sàn. Đau tim lần 2 đến lúc mở bảng ra lại đang giao dịch gần trần. Chơi chứng Việt nam thế này thì không những lỗ em to mà tim em cũng to theo.