Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 44: Nhà thêm tầng mới, tình thêm chặt. Lên đáy xuống đỉnh, trí thêm thông. Thành viên và khách đều khoái chứng, VNI & HNX Index cùng tăng để mừng xuân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 141K Lượt đọc
  • 1.61K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 10 năm
    • 2,068 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OM_GG Xem bài viết
    Anh nghĩ là nếu em muốn lăn chốt thì để qua 14/1 nhưng nếu muốn bán thì có thể cuối tuần có khả năng lên đó...A theo Trương phái Đông Tây Y kết hợp Cúng thì thấy khả năng 13/1 sẽ lên cao nhất đó...Consider xem thế nào nhé!
    Cứ đọc mấy dòng xanh xanh là em buồn cười:Laughing:, rồi lại nhớ nghệ thuật "vuốt" của bác CNR.:Smiling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 61 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

điều mà bác Tuấn lưu ý, ông xã em mấy tháng trước cũng đã có lần nói. Anh giai bảo chính vì bạn láng giềng thân thiện này đổ tiền vào ck để thôn tính các công ty và sau đó là thao túng kinh tế VN nên trước tết có thể ck sẽ lên rất mạnh. Cũng vì cái anh láng giềng này mà nghe nói các leader đang chạy trối chết vận động các chủ nợ của mình không bán nợ cho ảnh, không thì chít.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthao312 Xem bài viết
    Cứ đọc mấy dòng xanh xanh là em buồn cười:Laughing:, rồi lại nhớ nghệ thuật "vuốt" của bác CNR.:Smiling:
    Yeah, có bao gồm PP của Bác Rùa mà!! A đã book và bác CNR Ri - Confirm với A là bác ấy sẽ sup po te vụ đó cho A mìa..Thế thì A mới Hoành tá tràng mà nói với em thía được chứ..:Laughing::Laughing::Laughing:
    Người đàn ông rộng lượng là người có trái tim bao dung... Bao dung với cả kẻ thù.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,299 Bài viết

• 3,013 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OM_GG Xem bài viết
    Bác ơi, nhà em thì biết qua về HAG thôi, dạo này không theo sát lắm nên không nói chính xác cho bác được nhưng quan điểm của riêng em thì mai vẫn là khả năng xuống tiếp ( em ngoại suy từ mấy anh BDS cua em nhé). Nên em nghĩ bác nên vào từ từ ( có thế 50% chẳng hạn) để hết phiên ngày mai ta tính tiếp vì theo em, thứ 4-5 mới có thể tăng được ạ!!!

P/s : Bác cũng nên tham khảo giá và Khối lượng của riêng em nó nhé! Mỗi thằng có một đặc điểm riêng mà bác!!!
    Theo plan thì T5, T6 tuần trước để lọc CP, vậy mà hom nay em chả thấy em nào đáng để mua mới chết chứ :Crying::Crying::Crying:
    Có lẽ phải đợi thêm 1 vài hôm rùi :Nottalkin:
    Em mới về CK Kimeng HN. Phí GD online: 0,15%. YM, Skype: thanghbk
    :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bin1408 Xem bài viết
    Theo plan thì T5, T6 tuần trước để lọc CP, vậy mà hom nay em chả thấy em nào đáng để mua mới chết chứ :Crying::Crying::Crying:
    Em nghĩ là nên tập trung 1 vài em thôi bác, mình bẳt nhịp chuẩn để ra vào là ổn rùi...Vốn ít thì làm thế cho lành bác ạ, trước hết không phải vá lỗ đã là vui nhất rùi đúng không bác!!!
    Người đàn ông rộng lượng là người có trái tim bao dung... Bao dung với cả kẻ thù.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,123 Bài viết

• 5,327 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hôm trc tớ thực sự bất ngờ khi nghe cao thủ bin thú nhận còn kẹp FPT ở giá 600 đấy nhé :Surprise: Cứ tưởng chỉ mấy chị em nhà chúng tớ mới vấp hồi ấy thôi cơ :Smiling:
    • 1,618 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Mình cũng còn ít xèng mà giờ chưa biết mua con gì cả :Smiling:
    Chữ Tâm kia mới bằng ba chữ Tài
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 406 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

nhà chứng bớt chút thời gian sang thăm mục : Đọc báo giùm bạn, xem bài " một phụ nữ bị hành hung giữa đường"
    a di đà phật, có luật chống bạo hành rồi mà:Sick:
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose:

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,299 Bài viết

• 3,013 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeThaiAn Xem bài viết
    Hôm trc tớ thực sự bất ngờ khi nghe cao thủ bin thú nhận còn kẹp FPT ở giá 600 đấy nhé :Surprise: Cứ tưởng chỉ mấy chị em nhà chúng tớ mới vấp hồi ấy thôi cơ :Smiling:
    Oài, ai chơi chứng mà không kẹp bao giờ :Clown:
    Em bị đám bạn lôi kéo vào đúng đỉnh 117x
    Sau đó 2/3 đám đó thề không bao giờ chiên chứng nữa :cool:
    Em mới về CK Kimeng HN. Phí GD online: 0,15%. YM, Skype: thanghbk
    :Rose::Rose::Rose:
    • 71 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kientruc Xem bài viết
    Vào đọc bài của anh Vịt Cồ, thấy thay đổi tư duy rõ rệt đấy ạ, các top khác anh ý chê VN kinh lắm, top này đã thấy anh nhận định kinh tế VN tăng trưởng tốt, thế là mừng lắm rồi. Mong anh tiếp tục phát huy
    Chết vì buồn cười:Laughing:
    Không biết bao giờ em Kiên Trục mới khá nổi mặc dù được anh quan tâm kèm cặp nhiều:Smiling:
    Tư duy của anh thay đổi cái gì nào mà em tưởng bở thế?

VN xưa kinh tế bao cấp XHCN, giờ thì kinh tế thị trường gắn đuôi định hướng XHCN, dĩ nhiên có hơi hám tư bổn thì bắt buộc phải tăng trưởng thôi.

Vấn đề khác biệt là cơ chế chưa rũ bỏ hoàn toàn cái đuôi nặng nề nên tăng trưởng chậm, lãng phí thời gian, nhân tài và tài nguyên...đó là cái anh (và rất nhiều bậc trí thức cao siêu hơn anh nhiều ở VN) vạch ra và phản biện chính xác.

Nếu có cơ chế văn minh, giờ này WTT không chỉ bấy nhiêu mạng tương đối khá giả quan tâm chứng khoán mà sẽ gấp cả trăm lầnem gái ạ
    Dân tộc mình tội nghiệp chỗ đó.

Thôi, vấn đề thực ra không khó lắm với thành viên khác, nhưng với cái trình tệ hại của em thì anh đánh giá nó là môn cao siêu em chưa có khả năng nhận thức nổi đâu, lo mà buôn trứng Vịt cho tốt.
    Vả lại anh không muốn đi sâu vì không muốn làm phiền Admin.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 65 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thứ 5 bán LCG giá 87, thứ 6 cuối phiên nó sàn, hoan hỉ vì đã chốt lời kịp thời và đến giờ đang chuẩn bị tiền nong để sáng mai quyết trí vồ e nó cho bằng được ~> nghĩ lại mới thấy mình vừa đánh rơi 1 cục vàng :Sad: An ủi tí chút là hôm qua cuối phiên có vợt được một ít KBC. Đúng là lướt lát nhảy nhót với những người không thạo tin, không kiến thức găm quần như em chả phải là một lựa chọn sáng suốt. Sau quả này phải thay đổi cách đầu tư mất các bố các mẹ ạ :Sad:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 10 năm
    • 2,068 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoccamhoa Xem bài viết
    nhà chứng bớt chút thời gian sang thăm mục : Đọc báo giùm bạn, xem bài " một phụ nữ bị hành hung giữa đường"
    a di đà phật, có luật chống bạo hành rồi mà:Sick:
    Bài này đăng lâu rồi, nhìn bé trai đứng bên mẹ thương lắm. Ông ba chồng là tổ trưởng tổ dân phố đó.

àh, nhân tiện em spam chút: nhà mình có ai làm luật sư ở HCM, hay biết ai giỏi thì giới thiệu em với, chuyên giải quyết ly hôn cho trường hợp bạo hành gia đình nhé. Thanks cả nhà. :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,123 Bài viết

• 5,327 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DaiCoViet Xem bài viết
    Không biết bao giờ em Kiên Trục mới khá nổi mặc dù được anh quan tâm kèm cặp nhiều:Smiling:

VN xưa kinh tế bao cấp XHCN, giờ thì kinh tế thị trường gắn đuôi định hướng XHCN, dĩ nhiên có hơi hám tư bổn thì bắt buộc phải tăng trưởng thôi.

Vấn đề khác biệt là cơ chế chưa rũ bỏ hoàn toàn cái đuôi nặng nề nên tăng trưởng chậm, lãng phí thời gian, nhân tài và tài nguyên...đó là cái anh (và rất nhiều bậc trí thức cao siêu hơn anh nhiều ở VN) vạch ra và phản biện chính xác.

Nếu có cơ chế văn minh, giờ này WTT không chỉ bấy nhiêu mạng tương đối khá giả quan tâm chứng khoán mà sẽ gấp cả trăm lầnem gái ạ

Thôi, vấn đề thực ra không khó lắm với thành viên khác, nhưng với cái trình tệ hại của em thì anh đánh giá nó là môn cao siêu em chưa có khả năng nhận thức nổi đâu, lo mà buôn trứng Vịt cho tốt.

Đọc bài của bố này xong :Crying::Crying::Crying: ướt hết bàn phím vì thương dân tộc VN :Laughing:

Vào nhà chứng thì nói chuyện chứng thôi chú, vĩ mô quá coi chừng lại bị coi là băng đảng Lương Công Định thì thấy bà :Laughing: Chú ngon thì chỉ ra mã nào ghẻ lở, mã nào đang tuổi lớn đi, nói trc phiên ấy, đừng đợi sau 1 đợt tăng, giảm mới vuốt thì ai cũng nói đc cả.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,521 Bài viết

• 2,523 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rok_soul Xem bài viết
    Thứ 5 bán LCG giá 87, thứ 6 cuối phiên nó sàn, hoan hỉ vì đã chốt lời kịp thời và đến giờ đang chuẩn bị tiền nong để sáng mai quyết trí vồ e nó cho bằng được ~> nghĩ lại mới thấy mình vừa đánh rơi 1 cục vàng :Sad: An ủi tí chút là hôm qua cuối phiên có vợt được một ít KBC. Đúng là lướt lát nhảy nhót với những người không thạo tin, không kiến thức găm quần như em chả phải là một lựa chọn sáng suốt. Sau quả này phải thay đổi cách đầu tư mất các bố các mẹ ạ :Sad:
    Đồng ý với bạn, trong xu thế TT úp chén thế này, giữ chặt hàng lúc mua giá rẻ là tốt nhất đối với những người không quen lướt lát.
    Đợt vừa rồi mua được mớ hàng giá rẻ (SIC giá 25) lên 33 - 34 đã bán, tuần vừa rồi phải cover lại giá 38, thứ 2 nó lại phi nữa thì nhục.
    Tối nay đi ngủ sớm để còn vuốt anh VNI. Anh VNI ơi, anh cố lên nhé cho mấy đứa con sinh 7 sinh 8 của em nó bự
    • 71 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Đọc bài của bố này xong :Crying::Crying::Crying: ướt hết bàn phím vì thương dân tộc VN :Laughing:

Vào nhà chứng thì nói chuyện chứng thôi chú, vĩ mô quá coi chừng lại bị coi là băng đảng Lương Công Định thì thấy bà :Laughing: Chú ngon thì chỉ ra mã nào ghẻ lở, mã nào đang tuổi lớn đi, nói trc phiên ấy, đừng đợi sau 1 đợt tăng, giảm mới vuốt thì ai cũng nói đc cả.
    Em gái đọc bài anh thì phải biết tập tư duy bằng đầu chút.
    Anh không phải chim lợn hay đám PR bẩn.
    Thời nay mà cứ đòi bú mớm ăn sẵn, ăn theo.
    Thiên nhiên ban tặng cho cái cục trên cổ em gái, chẳng lẽ không có giá trị gì sao?

Cuộc sống nên tập tạo dựng sự công bằng, không nên ăn bám tư duy.
    Có thế VN mới khá được .
    • 1,521 Bài viết

• 2,523 Được cảm ơn

Hồi bà con giãm đạp nhau để lên sàn, nhờ bà cháu làm ở ngân hàng chơi hộ, nó rước cho hơn 2000 cổ con ngân hàng phương nam, hồi đó là 30 cây vàng, bây giờ chưa được 1:Clown:
    Cao thủ đợt vừa rồi cũng chết như phim. Một lũ broker của công ty chứng khoán nọ cũng đi bằng mông. Em broker của mình tuần trước còn đặt tiền mua MEC, tuần sau cái xe MEC chỉ còn 2 bánh, lại còn bị phạt tiền vì hủy hợp đồng.
    TT này khắc nghiệt lắm, vấn đề là ngã ở đâu thì phải đứng lên ở đó. Lý thuyết là vậy nhưng thực hành khó vậy thay.:Sigh:
    • 2,044 Bài viết

• 2,858 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hic, nhà bác này vưỡn thế, có thay đổi gì đâu :Crying:.
    Dư mà bác nói cũng hay phết.
    • 1,808 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Oài, ai chơi chứng mà không kẹp bao giờ :Clown:
    Em bị đám bạn lôi kéo vào đúng đỉnh 117x
    Sau đó 2/3 đám đó thề không bao giờ chiên chứng nữa :cool:
    Bác ơi, thế là bác bị đưa vào đời đúng núc 117x à :Laughing:
    Có 100 FPT mà giờ thành chiên ra thì học phí rẻ quá còn giề, giờ có bao nhiêu là fan xinh đẹp chưn dài còn giề nữa, vụ này theo em là phải khao nhé :Rose::Rose::Rose:
    Em là em chỉ quan tâm các thứ bị kẹp ấy, nát bét thía thì giờ đã hoạt động được bình thường chưa thui :Laughing:
    To các mẹ: em là em nói trùm chăn vậy thui chứ guốc dép em cắp sẵn nách rùi nhé, có biến là em cũng chạy thục mạng lun đấy ạ, tụi bạn em nó bảo làm chết đơ thì chữ đầu tiên phải học là chữ cắt nót đấy ạ, em thì chữ này đến giờ vưỡn chưa học được mới khổ chứ :Crying:
    Em là em không cổ súy trùm chăn đâu, mấy mẹ cứ liên quan đến đường sữa với đất đai mà trùm chăn cùng em thì em hãi lắm, em trùm chăn nếu có mệnh hệ gì thì không sao, chứ các mẹ khác thì em không đỡ được đâu ạ :Crying:
    Bác Nớp: riêng bác trùm cùng thì em cho phép nhé, chị em mình già rùi mà :Laughing: Yêu bác nớp xế không bít :Rose::Rose::Rose:
    Anh
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 65 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Em gái đọc bài anh thì phải biết tập tư duy bằng đầu chút.
    Anh không phải chim lợn hay đám PR bẩn.
    Thời nay mà cứ đòi bú mớm ăn sẵn, ăn theo.
    Thiên nhiên ban tặng cho cái cục trên cổ em gái, chẳng lẽ không có giá trị gì sao?

Cuộc sống nên tập tạo dựng sự công bằng, không nên ăn bám tư duy.
    Có thế VN mới khá được .
    Bác ĐCV này càng ngày càng làm e chết cười :Laughing: (xl MTA nhé, e cười vì cách bác ý viết thôi chứ không có ý gì )
    Với cá nhân e, sau khi theo dõi các bài viết của bác, quả thực e rất khâm phục tài năng của bác, bác là người rất có kiến thức, rất có tư duy, đặc biệt là đối với những "thấp thủ" như e thì phải nói là "rất rất có". Đọc bài bác thì hay cả về kiến thức lẫn funny nhưng cũng chỉ dám đọc thôi.
    Thế nên bác được e liệt vào nhóm những người có bài viết rất đáng để đọc nhưng tuyệt đối không nên ý kiến (vì e cũng chả đủ khả năng mà tranh luận)
    Mỗi cá nhân đều có một cá tính riêng biệt để tạo nên một con người khác biệt. Bảo bác ĐCV thay đổi cách xưng hô, tranh luận em e rằng là điều không thể nên e thấy tốt hơn là các bố các mẹ mà chẳng may có được bác ý xổ lời vàng ý ngọc thì hãy cứ bỉnh thản mà cười thật to coi như funny thôi :rolleyes:
    • 1,808 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CHẬM NHƯ RÙA Xem bài viết
    Đồng ý với bạn, trong xu thế TT úp chén thế này, giữ chặt hàng lúc mua giá rẻ là tốt nhất đối với những người không quen lướt lát.
    Đợt vừa rồi mua được mớ hàng giá rẻ (SIC giá 25) lên 33 - 34 đã bán, tuần vừa rồi phải cover lại giá 38, thứ 2 nó lại phi nữa thì nhục.
    Tối nay đi ngủ sớm để còn vuốt anh VNI. Anh VNI ơi, anh cố lên nhé cho mấy đứa con sinh 7 sinh 8 của em nó bự
    Bác Rùa đi ngủ sớm đi nhé, sáng mai dậy vuốt cho em củ sâm tí nhá :Smiling:
    Yêu bác :Rose::Rose::Rose:
    Anh