TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 43: Nhà chứng sang năm mới, cả nhà vui phơi phới, đoán đỉnh đáy thành công. VNI tăng tấn tới, chứng nở chào năm mới, các thành viên hồ hởi đón xuân về

• 0 Lượt chia sẻ
  • 150K Lượt đọc
  • 1.68K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 10 năm
    • 2,068 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

E mạng Thủy xin phép mở nhà mới
    Chúc cả nhà đoàn kết và trade thành công với tuần giao dịch đầu tiên của năm 2010.
    https://www.webtretho.com/forum/f237/...nh-lai-441164/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,777 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

xí mặt tiền rooling:. Chúc cả nhà năm mới trade thắng lớn.:LoveStruc::LoveStruc:
    sông có khúc - người có lúc
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,045 Bài viết

• 2,617 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nếp Mới Xem bài viết

Trùm ơi!
    Tết đến, tối nào cũng đi lang thang đón Chúa Xuân rooling:. Xỉn xỉn mới mò về đến cửa nhà.
    Trùm cho nhận định phiên ngày đầu năm mới đi. 506 hay 508 :Thinking:
    Năm mới, chúc Trùm mạnh khỏe, luôn sáng suốt nhận định được đường đi, nước bước của Nàng VNi đỏng đảnh, nhưng được rất nhiều người yêu.
    Phiên mở bát năm mới thường khó đoán. Có thể hưng phấn nhưng cũng có thể..xìu. Xét mặt mặt TA thì phiên 31-12-2009 đã cho thấy một số dấu hiệu xấu ở sàn HOSINO và cả những cp blue ở đây. VNI cũng tạo một mô hình, tạm gọi là "Stronger CounterAttack" , vì nó mạnh hơn Counter Attack nhưng chưa bằng Dark Cloud cover. Một điểm đáng chú ý nữa là cái neck line của SHS vẫn là một "ngưỡng huyền bí". T2 tới hy vọng có thể test thành công rồi bật lên . T6 VNI giảm nhưng bên HA lại diễn biến tốt,chart tốt hơn rất nhiều, có thể em sẽ sắm một chú bên HA cho bằng anh bằng em . HA cũng được coi là indicator cho HO mà .
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 459 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

lần đầu tiên xí được mặt tiền, thik wá nên cho tớ spam phát nhé
    tớ cũng mạng thủy
    chúc cả nhà đánh đâu thắng đó :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 66 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Lần đầu xí được mặt tiền, hihi. Chúc cả nhà chứng năm 2010 phát tài như con số của năm
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 655 Bài viết

• 874 Được cảm ơn

Hehe, em cũng lao vô xí cái mặt tiền, chúc nhà mình sang tầng mới mua đáy, bán đỉnh.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,141 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Cảm ơn thuthao312 nhé!:Rose::Rose::Rose:
    Chúc đại gia đình nhà chứng năm mới, tầng mới phát tài phát lộc!:Rose::Rose::Rose:
    Tôi mong về Hà Nội, để nghe tiếng ve ngày trẻ dại.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 835 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Nhà tớ còn bị kẹp ít PGC giá 25. Hôm nay xí chỗ mặt tiền mong lấy may, nếu đẩy được em í đi trước khi Nghé con nhà tớ ra đời thì tốt, nếu không thì để làm của hồi mốn cho con
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng mới tham gia nhà Chứng, lần đầu tiên xí được mặt tiền
    Chúc nhà Chứng một năm buôn chứng thành công rực rỡ ..
    900 is coming ... :Applause::Applause::Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 459 Bài viết

• 375 Được cảm ơn

Xí mặt tiền lấy hên đầu năm
    Chúc mừng năm mới, nhà mới phát tài phát lộc . Chúc mừng nhà chứng mua rẻ bán đắt, mua đáy bán đỉnh
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Chúc nhà chứng năm mới nhà mới với nhiều niềm vui mới trong sự nghiệp ấp trứng. :Rose:
    • 814 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Năm mới cơ hội mới, chúc nhà chứng luôn rộn rã niềm vui và xây cho tầng cao cao vút........ :Rose::Rose::Rose:
    Improving gradually...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 195 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Canh mãi mới xí được mặt tiền. Hy vọng cả năm may mắn
    Chúc nhà chứng năm mới chiên chứng thắng lợi, lỗ rá kín bưng, tài khoản x2, x3...Gia đình hạnh phúc an khang.
    Hy vọng Chứng năm ni có đợt sóng lớn 900-1000+ như các chiên gia nhà mình dự đoán
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,926 Bài viết

• 3,515 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc nhà mình ai còn lỗ sẽ sớm hết âm, ai có lãi càng tăng thêm cộng.
    YNa7YNa7p7

nkqdnkqdp7
    • 52 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Năm mới may mắn và thành công :Smiling:
    • 560 Bài viết

• 325 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrùmBuônThuốcLá Xem bài viết
    Phiên mở bát năm mới thường khó đoán. Có thể hưng phấn nhưng cũng có thể..xìu. Xét mặt mặt TA thì phiên 31-12-2009 đã cho thấy một số dấu hiệu xấu ở sàn HOSINO và cả những cp blue ở đây. VNI cũng tạo một mô hình, tạm gọi là "Stronger CounterAttack" , vì nó mạnh hơn Counter Attack nhưng chưa bằng Dark Cloud cover. Một điểm đáng chú ý nữa là cái neck line của SHS vẫn là một "ngưỡng huyền bí". T2 tới hy vọng có thể test thành công rồi bật lên . T6 VNI giảm nhưng bên HA lại diễn biến tốt,chart tốt hơn rất nhiều, có thể em sẽ sắm một chú bên HA cho bằng anh bằng em . HA cũng được coi là indicator cho HO mà .
    CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Tầng 1, tầng 2 đất rất quý, nhưng không thể không nhắc lại bài viết của Trùm.
    Cảm ơn Trùm, chúc Trùm và mọi thành viên luôn có nhận định tốt để mọi người lưu tâm.
    To MeYeuEm: PGC được đánh giá ngon, nghe tin vịt là đang được gom gần tháng nay rồi. "Mẹ tớ+Chị tớ+vợ tớ+Em gái tớ+Người tình trăm năm của tớ = rooling:" cũng có một ít. Hôm rồi kêu bán, "họ" chưa cho bán còn bảo: bán đi mua gì?
    Năm tháng nhớ mãi thầy cô

Tuổi theo mùa đi mãi
    Chỉ còn anh và em
    • ccr
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,688 Bài viết

• 14,166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TrùmBuônThuốcLá Xem bài viết
    Sao chị ko bao giờ nghĩ HA là indicator cho HO mà toàn nghĩ ngược lại ko nhỉ. Theo chị biết thì đợt sóng từ 43x vừa rùi các BBs "thính" chủ yếu giải ngân vào HA (KLS, VCG, SD...) nên có thể lý giải việc HO đỏ mà HA vẫn xanh vì các bác ấy muốn kéo lên chút xíu nữa để ăn cho đậm:Battin ey:. Theo tín hiệu cuối phiên vừa rùi thì chị nghĩ T2 sẽ có 1 phiên giảm điểm.

Cuối tuần rùi đi ọp với 1 nhóm chơi chứng khá pờ rồ (trong đó mình gần nhỏ tuổi nhất:Laughing, ngồi kế 1 anh TA rất khá, hỏi tỷ lệ cổ chị bnh, chị nói 50%, tưởng được khen, ai dè bị là "sao em chơi ko kỷ luật gì hết vậy? Như anh nè, chỉ còn 30% thôi":Crying:
    • 4,163 Bài viết

• 913 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ccr Xem bài viết
    Sao chị ko bao giờ nghĩ HA là indicator cho HO mà toàn nghĩ ngược lại ko nhỉ. Theo chị biết thì đợt sóng từ 43x vừa rùi các BBs "thính" chủ yếu giải ngân vào HA (KLS, VCG, SD...) nên có thể lý giải việc HO đỏ mà HA vẫn xanh vì các bác ấy muốn kéo lên chút xíu nữa để ăn cho đậm:Battin ey:. Theo tín hiệu cuối phiên vừa rùi thì chị nghĩ T2 sẽ có 1 phiên giảm điểm.

Cuối tuần rùi đi ọp với 1 nhóm chơi chứng khá pờ rồ (trong đó mình gần nhỏ tuổi nhất:Laughing, ngồi kế 1 anh TA rất khá, hỏi tỷ lệ cổ chị bnh, chị nói 50%, tưởng được khen, ai dè bị là "sao em chơi ko kỷ luật gì hết vậy? Như anh nè, chỉ còn 30% thôi":Crying:
    hic thế chết em rồi
    T6 sàn giảm nhưng 3 con chủ đạo của em vẫn xanh ko biết có xanh dc đến T3 dể em bán ko nữa
    • 4,163 Bài viết

• 913 Được cảm ơn

Bước sang năm mới. Em xin kính chúc các anh, các chị thành viên nhà chứng luôn dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt
    Mong Vnidex sớm đạt mức 900 như bác Trùm nhận định để NAV của ai cũng được 50% trở lên
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,080 Bài viết

• 1,354 Được cảm ơn

3 ngày nghỉ tết dài thế, đêm nào miềng cũng nằm mơ thấy chứng :Sigh:
    Yêu màu tím :LoveStruc: