TIN TÀI TRỢ.

Nhà chứng tầng 35: Cơ hội thời khủng hoảng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 198K Lượt đọc
  • 1.85K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 668 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Không bác nào mở nhà mới cho nhà chứng đi không sang ngày hôm nay là MOD đóng cửa bây giờ. Chúc các mẹ các bố một ngày giao dịch thành công nhé.:Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,832 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

• 180 Bài viết

• 844 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dongsongxanh Xem bài viết
    Đây, có nội dung chi tiết về gói kích cầu thứ 2 rồi các mẹ này. Đúng như những gì mình đã biết. Mình biết thì đương nhiên nhiều người cũng biết trước

:Laughing::Laughing::Laughing:

Sáng sớm đã được bạn gửi link, cuộc tranh luận của DSX bay đi một số điễn đàn khác theo nhiều hướng khác nhau. Thực sự điều này không tốt đối với mình vì mình post quá nhiều thông tin bảo mật lên đây, kể cả việc những tin về VIP, VST và một số mã khác cả tuần trước khi lên báo chính thức.

Mình sẽ dừng các cuộc tranh luận tại đây. Và mong các bạn ở diễn đàn khác vào nhà này thì dừng lại việc ném đá mình ở nơi khác. Mình khẳng định mình không post bài về chứng khoán ở bất kỳ diễn đàn nào khác để các bạn không nhầm mình và người khác. Mình cũng nói rõ là nhà mình có chuyện ko may xảy ra nên mình không còn thời gian và không muốn bị phân tán tư tưởng, chứ không phải vì mình "dụ gà bán ra" như có bạn tương lên diễn đàn khác. Mình thấy buồn cười ghê. Bản lĩnh mình mà đến thế thôi à.

Hôm nay mình mới hiểu áp lực của chị Oliver thời kỳ chị đánh giá nhầm UIC và CNT, vô cùng thương chị.

http://cafef.vn/20091029112748793CA3...au-thu-hai.chn
    Rất thông cảm với bạn vì bị mang những điều tiếng ấy vào người. Nhưng "sống trên đời sống cần có một tấm lòng" mà bạn. Rất nhiều người hiểu và cám ơn bạn vì những chia sẻ bổ ích của bạn với nhà chứng.

Mong gia đình bạn mau qua khỏi chuyện không may và bạn lại tiếp tục vào đây với chúng mình nhé.:Angel:
    • 347 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeThaiAn Xem bài viết
    Tái bút: thông tin trên chỉ có gtrị tham khảo. Tớ nói riêng với Chaika thôi nhé, mai mốt có bác nào loss kêu réo tớ ko chịu trách nhiệm đâu :Laughing:
    Hí hí, chị rút kinh nghiệm nhanh thế :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 347 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rot_rose Xem bài viết
    PAN vẫn xanh khi tt đỏ. tiếc là nhà mình dường như ít mẹ quan tâm đến e này (cách đây 2 ngày e cũng đã viết lên trên này các mẹ nên xem xét e này trong DM vì sắp có tin chia thưởng 2:1nhưng có vẻ ít mẹ iu quí e nó :Sad
    Mẹ nó ơi, không phải không quan tâm đâu, tớ vẫn quan tâm đấy nhưng rầu quá không nhập lại em nó nữa vì vừa cho em ý đi buổi sáng thì buổi chiều mẹ nó báo, nên tớ vẫn theo dõi em nó mà hậm hực với chính mình đây này. Có gì mẹ nó cứ loa lên nhé tớ vẫn theo dõi bài của mẹ nó đấy :Rose:
    • 2,832 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dongsongxanh Xem bài viết

Sáng sớm đã được bạn gửi link, cuộc tranh luận của DSX bay đi một số điễn đàn khác theo nhiều hướng khác nhau. Thực sự điều này không tốt đối với mình vì mình post quá nhiều thông tin bảo mật lên đây, kể cả việc những tin về VIP, VST và một số mã khác cả tuần trước khi lên báo chính thức.
    Nhà mình rút kinh nghiệm nhé!

[/QUOTE]