TIN TÀI TRỢ.

Nhà Chứng tầng 33: Nơi hội tụ của các chuyên gia 888 Chứng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 169K Lượt đọc
  • 1.71K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,045 Bài viết

• 2,617 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi eycc Xem bài viết
    sao hình này nhìn anh gì đấy quen quen nhỉ? Anh ấy có phải tên Hoàng Anh không hả anh trùm?
    Đó là ảnh T đấy chứ..anh gì đấy nào?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 902 Bài viết

• 773 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maiuyen1 Xem bài viết
    Làm gì mà tủi thân lắm đâu nhỉ :Rose:, chắc do 2 hôm thứ 7, CN các bác còn mải relax weekend nên chưa đi sâu đi sát đó thôi, vào phiên ngày mai rồi không khéo lại ngập lụt ý chứ :Laughing:. Mà em không cần thập thò đâu, có gì cứ spam thoải mái đi, :Laughing:onttella:, relax cuối tuần tí, các bác đừng ném đá nhé :Laughing:

Về mã VKP nếu đầu tư dài hạn thì quí 4 sẽ bán được giá cao, có khả năng lãi 30% đến 40% do tính thời vụ của ngành Nhựa và Bao bì, nếu em kiên nhẫn, tớ cũng đang ngắm nghía mã này để nhảy vào ngâm dấm đến Tết đây, :Thinking:
    Mình cũng nhất trí với quan điểm bạn maiuyen 1 về mã VKP :
    VKP đến giờ vẫn chưa có thông tin gì về BC Q3 , theo dự đoán của mình thì cũng ổn ,tuy không có đột phá vì ảnh hưởng của tỷ giá usd nhưng chắc chắn ko lỗ ( do nhà máy đã đi vào SX ổn định - các đơn đặt hàng đủ dùng ) với giá 14x hiện giờ mua vào vẫn an toàn . Mấy fiên vừa rồi khối lượng khớp cao , khẳng định dòng tiền chảy vào mạnh , 14 x là ngưỡng kháng cự tốt trong thời gian tới . VKP có quỹ đất khá tốt , nếu BC Quý 3 ra kết quả tốt cộng với kế hoặch sự dụng đất hợp lý , hiệu quả thì VKP sẽ ko dưới 2x .
    chartsymbol_chart.php?s=2009-04-01&e=2009-10-18&m=line&bollinger=1&bollinger_day=20&psar=1&psar_factor=0.02&psar_mfactor0
    Mình cũng vừa vợt lại ở giá 14x rooling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 902 Bài viết

• 773 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xoài xanh & mắm ruốc Xem bài viết
    VCG chưa làm em thất vọng bao giờ:Laughing:
    Mình cũng lờ mờ linh cảm thấy VCG sẽ là con hàng khủng trong thời gian tới .
    Sở dĩ nó không phi được 1 mạch như các em BĐS khác vì nó dây dưa đến quá nhiều thế lực ngầm ( liên quan đến sự nghiệp chính trị & Kte của các bác nhà ta ) .Nhìn chung thì giá VCG sẽ song hành với tình hình phát triển của thủ đo HN , của nền ktế VN .
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,765 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CHẬM NHƯ RÙA Xem bài viết
    Chị chưa ra AGC vì có lần nó lên trọn 1 tuần. Đợt vừa rồi CE được 2 hôm thì nó nằm ngửa nên trượt mất sóng.
    em ơi, CII mà dưới 7 thì múc nhanh đi nhé, con này có bảo kê đấy em ạ.
    Đúng roài chị iu ơi,anh cquan em giục từ tuần trước lên KMR và CII và nhóm của anh í đã leo tàu 2 con này rồi,CII có thông tin được SSI đánh lên ah,còn KMR như thông tin em HHXanh đưa ra đấy,em thì bị vào hụt phiên ATC hôm giá 70.5,qua rnày sang tuần chuẩn bị tiền nhặt guốc dép em nó mà chả biết em nó có cho nhặt không hay lại tím ngắt .
    tzjZgau handsome
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,765 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Cả nhà bác vudi có nhắn cho nhóm của bác í và mấy đòng nghiệp như bọn tớ là vào Cii,Cii được SSI đánh lên,hôm bác í nhắn thì Cii giá 69,giờ không biết vào kịp không ,nếu bác nào thích vào thì vào nhé,KMr bác í cũng nhắn lâu rồi nên giờ vào không kịp,bác nào mà thích vào CII thì chọn giá ngon mà vào nhé .
    tzjZgau handsome
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,765 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannq123 Xem bài viết
    ICG khả năng thứ 3 hoặc thứ 4 có thể vào lại đc rồi

Vụ này theo tôi bác nên hỏi ý kiến trước của bác Cao thủ xem có vấn đề gì ko?
    Nhiều khi đưa nick pulic trên room, nhiều mem vào hỏi (những câu ngu ngơ quá) lại đúng giờ cao điểm thì bất tiện lắm
    Tốt nhất bác đã quen từ trước rồi thì cứ chịu khó khai thác thông tin rồi tổng hợp lại trên này cho các mẹ tham khảo sẽ hiệu quả hơn

Phiên ngày mai có khi em lại đi nhặt dép thôi

Các bác nhớ giữ dép guốc cho cẩn thận nhé
    Ý kiến bác Tuấn đúng đấy ah,em sẽ xem có tin tức gì của bác í,sẽ tổng hợp đưa lên cho nhà mình cho dễ nhé.
    tzjZgau handsome
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 144 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thochip Xem bài viết
    Ý kiến bác Tuấn đúng đấy ah,em sẽ xem có tin tức gì của bác í,sẽ tổng hợp đưa lên cho nhà mình cho dễ nhé.
    Cảm ơn sụ chân thành của mẹ Thỏ Chíp, mẹ Thỏ Chíp giúp các mem với nhé:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 562 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

có ai có thông tin VMG ko cả nhà??
    Thú vui tao nhã là giặt tã cho con!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 358 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phan_Khanh_Vy Xem bài viết
    Con VMG này cho đi đi, mình theo dõi từ lúc chào sàn thấy chán lắm. Hình như giá bây giờ chưa bằng giá chào sàn à?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 284 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thochip Xem bài viết
    Cả nhà bác vudi có nhắn cho nhóm của bác í và mấy đòng nghiệp như bọn tớ là vào Cii,Cii được SSI đánh lên,hôm bác í nhắn thì Cii giá 69,giờ không biết vào kịp không ,nếu bác nào thích vào thì vào nhé,KMr bác í cũng nhắn lâu rồi nên giờ vào không kịp,bác nào mà thích vào CII thì chọn giá ngon mà vào nhé .
    Thanks bác, em sẽ theo dõi mã nì hihihi :Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,765 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,300 Bài viết

• 2,415 Được cảm ơn

Hóa ra cả cái 4R này có mỗi 2 chị em mình là họ nhà Mõ.:Sick:
    Hôm thứ 5 vào 200, hôm thứ 6 lại vào 200 nữa, hủy lệnh không kịp vì chơi 2 sàn, tứ là tử em nhỉ. Suýt nứa thành hoa hậu quý bà, ai ngờ con ngựa Sic thố này nó đá mình một phát, lộ nguyên hình là Nô tỳ Isaura.
    Biết đâu nó lại là VCG thứ 2 thì sao, AQ vậy cho nó đỡ lo em nhỉ.:Laughing::Laughing::Laughing:
    Có tớ, cũng đang bị em SIC này đá lên nóc tủ đây:Sad:Tớ mua còn nhiều hơn ấy mà mua có 1 lần thôi, mua xong nghe tin em SJS đang xả, đau thế:Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 851 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

VMG chị nhảy tàu lúc chào sàn, được 2 phiên trần, rồi 2 phiên sàn luôn sau đó, từ lúc đó cứ lình xình quanh 19, 20.

Con này thực ra nó chỉ chuyên về GAS, thị phần chỉ chiếm 6% , quá ít, mà lại toàn phải nhập khẩu gas từ nước ngoài, chủ yếu từ Hàn quốc thì phải, mà như thế thì nhược điểm là phụ thuộc vào tình hình giá dầu, gas trên thế giới,....

Cuộc đời ngắn tựa gang tay,
    Ngọt ngào không hết đắng cay làm gì
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

rooling::Worried::Silly::Kiss::Kiss::Kiss::Talktot he:Talktothe:Talktothe
    • 1,521 Bài viết

• 2,520 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kientruc Xem bài viết
    Có tớ, cũng đang bị em SIC này đá lên nóc tủ đây:Sad:Tớ mua còn nhiều hơn ấy mà mua có 1 lần thôi, mua xong nghe tin em SJS đang xả, đau thế:Crying:
    He he, lại có thêm đồng minh đây.
    Tớ chơi em này từ hồi tập tọe tráng trứng, mua 19, bán 20. Bán xong nó làm cho một phát cả tuần liền CE. Từ đấy rỗi, ứ thèm chơi mã này nữa.
    Thấy bọn F319 đang hô hào cho em nó nằm sàn cả tuần. Đầu têu là con Lin Da Kiều. Để tớ ra chợ giời mua ít a xít sang bên đó tạt mặt con ranh đó nhá.:cool:
    Khổ thân bác nào mua đúng đỉnh hôm em nó 69. Tuần tới canh khéo thế nào cũng mua được giá sàn thêm một chút và cũng té được một chút vì các bác nhảy vào mua cân bằng giá. Lúc nào té hú cho tới với nhá. Bà Nạ Dòng ngồi ngựa Xích thố e không hợp. Hic hic.:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,539 Bài viết

• 3,667 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maiuyen1 Xem bài viết
    Làm gì mà tủi thân lắm đâu nhỉ :Rose:, chắc do 2 hôm thứ 7, CN các bác còn mải relax weekend nên chưa đi sâu đi sát đó thôi, vào phiên ngày mai rồi không khéo lại ngập lụt ý chứ :Laughing:. Mà em không cần thập thò đâu, có gì cứ spam thoải mái đi, :Laughing:onttella:, relax cuối tuần tí, các bác đừng ném đá nhé :Laughing:

Về mã VKP nếu đầu tư dài hạn thì quí 4 sẽ bán được giá cao, có khả năng lãi 30% đến 40% do tính thời vụ của ngành Nhựa và Bao bì, nếu em kiên nhẫn, tớ cũng đang ngắm nghía mã này để nhảy vào ngâm dấm đến Tết đây, :Thinking:

Nghe lãi 30-40% mà ham, vậy tạm thời em đó tớ để cuối năm bán, giờ sẽ ngồi hóng xem các cao thủ mua em nào, thì đu theo.:Silly:rooling:rooling:
    Được chưa ợ????
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,539 Bài viết

• 3,667 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tommytino Xem bài viết
    Mạnh mồm giữ lâu như vậy thì nên bán rồi ứng tiền mua CAD . Mình ko đảm bảo đây là PA tốt nhất vì mình ko biết bạn định đầu tư bao nhiêu ngày, tháng, mục tiêu NAV thế nào về ngắn hạn, dài hạn... thì ko bếit lấy gì để so sánh
    Mình chơi theo kiểu phải lãi mới bán..hè...nên lì lắm.:Silly::Silly::Silly:
    Hôm nay cn em spam vài nhát, mai đông em lại trở về thân phận hóng hớt.:Silly::Silly::Silly:
    Được chưa ợ????
    • 1,300 Bài viết

• 2,415 Được cảm ơn

He he, lại có thêm đồng minh đây.
    Tớ chơi em này từ hồi tập tọe tráng trứng, mua 19, bán 20. Bán xong nó làm cho một phát cả tuần liền CE. Từ đấy rỗi, ứ thèm chơi mã này nữa.
    Thấy bọn F319 đang hô hào cho em nó nằm sàn cả tuần. Đầu têu là con Lin Da Kiều. Để tớ ra chợ giời mua ít a xít sang bên đó tạt mặt con ranh đó nhá.:cool:
    Khổ thân bác nào mua đúng đỉnh hôm em nó 69. Tuần tới canh khéo thế nào cũng mua được giá sàn thêm một chút và cũng té được một chút vì các bác nhảy vào mua cân bằng giá. Lúc nào té hú cho tới với nhá. Bà Nạ Dòng ngồi ngựa Xích thố e không hợp. Hic hic.:Laughing:
    :Laughing::Laughing::Laughing:
    Đang nẫu ruột mà cười ngóac mỏ với mẹ NHANH NHƯ RÙA này. Lindakieu là đực rựa mẹ nó ui, cùng cặp với Taczan, là 1 đôi chuyên hô hào ngược xu hướng TT, nó hô xuống là lên đấy:Laughing:Đợi SJS xả hết e nó lại lên thui, tớ nghĩ sóng SD mới bắt đầu vòng 2,cứ cưỡi ngựa cho bit cảm giác, chả mấy chốc mà phi.
    Khi nào ra hú nhau nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 286 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi eycc Xem bài viết
    danh mục san Ha của chị giống em quá. Chị có tt gì của HOM không chia sẻ với em nhé, em thấy nó lình xình quá nên định t2 này đẩy nó đi để nhập mã khác.
    Mình mua HOM theo đứa bạn là ở chứng khoán dầu khí thôi, và đọc 1 số thông tin trên diễn đàn khác nhưng thấy họ PR nhiều lắm k biết có tin được k nữa hic hic, bạn vào diễn đàn này xem thử nhé
    http://forum.vietstock.vn/showthread...=15690&page=14
    Thứ 2 mình canh bảng, nếu ra được mình sẽ ra e này bạn ạ. Chúng mình cùng nghiên cứu e nó nhé, nick skp và ym của mình đều là anhfat
    Cần bán đất Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì , SĐCC 5mx8m ( có thể bán diện tích nhỏ hơn là 30m2) giá 31tr/1m2, Cách đầu phố Phan Trọng Tuệ ( đầu phía Giải Phóng- Ngọc Hồi) khoảng 600m. LH: 090219 sáu bốn tám bốn, miễn TG
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 286 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Bạn e bảo VMG đang có đội làm giá, nó vào từ lúc hơn 17 thì phải. Bác tham khảo nhé.
    Cần bán đất Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì , SĐCC 5mx8m ( có thể bán diện tích nhỏ hơn là 30m2) giá 31tr/1m2, Cách đầu phố Phan Trọng Tuệ ( đầu phía Giải Phóng- Ngọc Hồi) khoảng 600m. LH: 090219 sáu bốn tám bốn, miễn TG