TIN TÀI TRỢ.

Nhà Chứng tầng 33: Nơi hội tụ của các chuyên gia 888 Chứng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 169K Lượt đọc
  • 1.71K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,300 Bài viết

• 2,415 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bouxu Xem bài viết
    MEC: Sẽ bán 200.000 cổ phiếu SD7

MEC dự kiến bán ra tổng cộng 200.000 cổ phiếu SD7 trong khoảng thời gian từ 13/10 đến 13/11/2009.

Theo tin từ Công ty cổ phần Someco Sông Đà (mã CK: MEC), nhằm phục vụ kế hoạch đầu tư năm 2009 của công ty, Tổng giám đốc MEC đưa ra kế hoạch bán cổ phiếu của Công ty cổ phần Sông Đà 7 (mã CK: SD7).

MEC dự kiến bán 200.000 cổ phiếu SD7 trong khoảng thời gian từ 13/10 đến 13/11/2009.
    Tin này cũ lắm rồi bạn ơi, chính vì thế SD7 đã giảm điểm 3 phiên rồi, 200.000 thì ăn thua gì so với klkl của SD7 trong 1 phiên,thứ 6 vừa rồi các đại gia chuyên đánh SD đã gom hết ở mức sát sàn, thứ 2 sẽ ko có giá 6x nữa đâu...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maiuyen1 Xem bài viết
    Theo cậu nên giữ hay ra KLS trong thời điểm tuần tới vậy, share cho mọi người với.:LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 506 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

SD7 đợt rồi tăng nóng thế, ko bít có an toàn mà lên tàu ko đây:Sad:
    Có những con người mới đôi ba tuổi đời. Cuộc sống mới bắt đầu đã cho rằng mình thấu hết.
    Làm được gì? Và đã có gì? Chỉ học đòi thói chê bai.
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trecoi Xem bài viết
    hôm nay vào gặp toàn các đại gia thế này, cho em bắt tay tí để lấy may ạ
    Có ai là đại gia đâu mẹ nó ơi. Toàn bầy gà đang tập ấp trứng thôi! :Laughing:
    Chúc mẹ nó may mắn với món trứng chiên nhé. :LoveStruc:
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 10 năm
    • 2,068 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

E vừa lên tàu giá trần PPC và C92.
    Nhà mình cho e tí nhận định với.
    Chúc cả nhà mua bán thành công nhé:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 851 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Canh ra giá đẹp thôi bác ạ

Trích dẫn Nguyên văn bởi tudinhhuong Xem bài viết
    Theo cậu nên giữ hay ra KLS trong thời điểm tuần tới vậy, share cho mọi người với.:LoveStruc:
    Cuộc đời ngắn tựa gang tay,
    Ngọt ngào không hết đắng cay làm gì
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mới tập chơi cổ phiếu nhưng không biết chon danh mục nao để đầu tư, mong mọi người tư vấn giúp mình nhé! Làm ơn cho mình vài danh mục gợi ý để mình nghiên cứu nhé! Thanks!!!!!!!!!!!
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Canh ra giá đẹp thôi bác ạ
    Vì nó mới chia thưởng nên dân tình cũng hơi loạn màu. Theo em giá nào ra thì đẹp đây? :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 706 Bài viết

• 1,909 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kientruc Xem bài viết
    Xí đựoc tầng 3, chúc cả nhà bách chiến bách thắng!:Rose:

Hai hôm nay đi đến đâu cũng nghe nói đến SD7, chỉ biết là có 1 tin gì đấy rất khủng sắp ra, và 1 nhóm đại gia đã quyết tâm làm giá em này...
    Thứ 2 tớ sẽ vào thêm, hy vọng là may mắn...
    @CHị TDH: Có máu đặt trần ko chị, nếu chị máu em sẽ theo :Laughing:, SD7 sẽ lên 1xx trong tháng 10, đỉnh cũ từng 400k cơ...
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maihong60 Xem bài viết
    Thứ hai mình cũng vào SD7 theo các mẹ trên này, và SD9 của Bác Tuan123 cùng các mẹ đây.
    SD7 với cái tin bán 200.000CP của MEC thì chắc em nó còn bị vùi dập 1,2 phiên nữa đấy
    SD9 thì bác nào định mua cứ chú ý nhìn thằng s96 nhé, nếu S96 mà đổ đèo thì cũng đừng vào vội, còn nếu nó vẫn phi mạnh thì có thể vào tiếp ngay đc

Thị trường tuần tới nhiều khả năng sẽ theo đúng kịch bản của bác Maiuyen đấy
    Các bác cứ theo sát diễn biến của VNI là co thể nhặt đc hàng giá rẻ đấy

Cuộc đời chia cho ta những quân bài
    Có người được bài tốt, có người nhận bài xấu
    Không quan trọng kết quả
    Mà quan trọng là cách bạn chơi
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 10 năm
    • 2,068 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Tintin_Vt Xem bài viết
    mình mới tập chơi cổ phiếu nhưng không biết chon danh mục nao để đầu tư, mong mọi người tư vấn giúp mình nhé! Làm ơn cho mình vài danh mục gợi ý để mình nghiên cứu nhé! Thanks!!!!!!!!!!!

Chữ ký mọi người nhà chứng đa số là DM mà. Còn lại là chị quyết định.:Rose:
    • 1,300 Bài viết

• 2,415 Được cảm ơn

Bạn cứ theo dõi các mẹ trên này đi, thử vào SHS, HPC đi, các mẹ đang mua nhiều lắm.

Thứ Sáu, 16/10/2009, 08:38

SHS đạt lợi nhuận trước thuế 72 tỷ đồng

Theo tin từ CTCP Chứng khoán Sài Gòn – Hà Nội (HNX: SHS), 9 tháng đầu năm, Công ty đã đạt doanh thu 108.9 tỷ đồng, hoàn thành 91.9% kế hoạch năm (sau khi điều chỉnh, vì kế hoạch cũ đã đạt 200% KH năm) (; lợi nhuận trước thuế đạt trên 72 tỷ đồng tương đương 145% kế hoạch lợi nhuận cả năm.

SHS đã hoàn tất thủ tục tăng vốn điều lệ từ 410 tỷ đồng lên 1,000 tỷ đồng trong năm 2009. Theo phương án tăng vốn, cổ đông hiện hữu sẽ được mua với tỷ lệ 1:1 (cổ đông sở hữu 1 cp sẽ được mua thêm 1) với giá bằng mệnh giá. SHS dành 5% (trên vốn điều lệ 410 tỷ đồng) để phát hành cho CBNV với giá 15,000 đồng/cp. Số cổ phần còn lại SHS sẽ phát hành ưu tiên cho đối tác chiến lược nước ngoài với giá bằng 70% giá bình quân của 5 phiên liên tục tính đến thời điểm chốt danh sách.

ĐẦU TƯ CHỨNG KHOAN
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 851 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Có thể tham khảo:
    - HPC theo các mẹ trên này, nhưng nghe nói 1 ủy viên HĐQT đăng ký bán 15.000 cổ, có lẽ số lượng ít quá chả ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới.
    - SBT giá bèo :Laughing:
    - SSI vào cũng ok, đợi đến lúc em nó đến hơn 1xx chắc không xa.
    - Và rất nhiều như SAM, SD4, S12, CII, SD7, REE.....

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,620 Bài viết

• 4,276 Được cảm ơn

Tuti dang xit

:Laughing::Laughing::Laughing:
    Tưởng mình mình đù, hóa ra có người đù hơn mình! :Laughing::Laughing::Laughing:
    Đã có lần em nói về từ "đù" rồi mà, chị đã đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng chưa vậy :cool:
    Tý nữa thử nói nguyên văn câu này với chồng xem, nhiều bất ngờ lắm :Laughing:

Có cả "thơ" về đù (đì) này. Nhưng đây là danh từ chứ ứ phải động từ hay tục từ, nói kiểu dân luật thì đù đì trong này là hung khí nguy hiểm hay công cụ phạm tội tùy trường hợp :Laughing:

Sáng nay đi lễ chùa trên
    Đù đì em kiếm gặp hên không chừng ?
    Thấy sư gõ mõ không ngừng
    Dùi to dấu kỹ, cứ dùng dùi con biggrin

Đù đì chả biết mất, còn
    Nghe đâu sư gửi quần hồng chăm lo
    Trong chùa tín nữ đôi co
    Đù đì đâu sẵn mà cho đồng phồ !
    Ăn non hơn lỗ già
    =======================
    Với vợ: ráng chung thủy !
    với gái mại dâm: thề son sắt
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 851 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Vì nghĩ rằng mình bán giá đó là lỗ hả bác :Laughing:, em định giá 45 đến 47 là em ra, chắc cuối tuần sau là đạt được giá đó thôi bác ạ.

Vì nó mới chia thưởng nên dân tình cũng hơi loạn màu. Theo em giá nào ra thì đẹp đây? :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 591 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc dòng này của em mà cười nãy giờ như ma ám í. :Laughing:
    Hí hí ... em nói thật đó !
    Thứ 2 chị nhảy tàu cho em bám càng với nhé , làm chân khuân vác xèng cho chị .....và em luôn :Laughing:
    Không biết ITA của em còn chạy dc mấy phiên nữa đây ta ?:Sigh:

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 562 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Vì nghĩ rằng mình bán giá đó là lỗ hả bác :Laughing:, em định giá 45 đến 47 là em ra, chắc cuối tuần sau là đạt được giá đó thôi bác ạ.
    Chúc mừng nhà mới:Rose::Rose::Rose:
    Vậy hả bác,thế e cũng phải canh giá này ra cùng bác.Bác ra mà ngắm e nào tiếp theo thì hú lên trước cho cả nhà ngâm cứu với nhá :Rose::Rose::Rose:
    Thú vui tao nhã là giặt tã cho con!
    • 562 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muasaphia Xem bài viết
    Hí hí ... em nói thật đó !
    Thứ 2 chị nhảy tàu cho em bám càng với nhé , làm chân khuân vác xèng cho chị .....và em luôn :Laughing:
    Không biết ITA của em còn chạy dc mấy phiên nữa đây ta ?:Sigh:
    ITA T2 này theo dõi mới rõ đc bác ạ,e cũng còn em nó lãi mới có >20% nên chưa muốn buông rooling::Laughing:.Hình như e nó dã thay máu xong roài nên ỳ vọng em nó ở 6x(tham thía rooling
    Thú vui tao nhã là giặt tã cho con!
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyendinh's Xem bài viết
    Đã có lần em nói về từ "đù" rồi mà, chị đã đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng chưa vậy :cool:
    Tý nữa thử nói nguyên văn câu này với chồng xem, nhiều bất ngờ lắm :Laughing:
    Nói xong chắc ăn cơm 1 mình quá, chú lại xúi bậy! :Laughing:

@ MU: Sao mình chẳng có duyên với con SBT nhé, dù là nghía nó rất dài và rất dai...Dần dà mình cũng thấy chơi chứng có chút gì đó duyên với không duyên một số mã nào đấy.:Silly:

Cứ vào SBT, STB, FBT, ACB...là bó chiếu thôi. :Sad:
    Còn CAD, KBC, HCM, SSI...thì kiểu gì cũng ăn. rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,123 Bài viết

• 5,324 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BaSapNho Xem bài viết
    Dạo này mọi người không phân tích về khối lượng khủng về vào các ngày T+4 nữa nhỉ :Nottalkin:? chắc vì các VIP dùng đòn bẩy hết rồi :Sigh:
    Tớ vẫn giữ quan điểm với khối lượng cp khủng ấy tuần sau sẽ đánh xuống dễ hơn đánh lên. Tiền thì rút ra ngay được, chứ cổ là cổ thật, muốn tiêu thụ đống ấy đòi hỏi 1 lượng tiền lớn hơn mấy phiên vừa qua nhiều :Worried:

Nhớ hồi tháng 6,sau mấy phiên giao dịch bùng nổ, nhà mình còn lập danh sách tử thủ 100% cổ nữa cơ. Em bich1984 (dạo này ko thấy đâu :Thinkingvào đây cảnh báo bị ném đá quá trời, tội nghiệp em ấy, chắc giận - biến luôn roài :Nottalkin:

@Melinam & metuankhoi: Ngày trc mỗi khi nc sôi lửa bỏng vào đây tìm phương hướng, giờ thì chịu, lần giở hết bao nhiêu tầng hết *** nó thời gian giao dịch còn đâu. Em giống metuankhoi, đành tối về search lại post của mấy nick mình quan tâm,đọc kỹ lại xem mọi ng nói gì trong ngày, chứ đọc hết bao nhiêu tầng của nhà mình thì :Crying:

@các đại sư phụ 888: Tớ cũng là cái loại nhiều chuyện lắm, nhưng các cụ làm ơn khi bày tỏ sự hâm mộ, tình cảm hay nịnh nọt nhau với Trùm, với chú Tuấn, hay UBCK (à quên HHX).... thì chịu khó gộp lại dài dài trg 1 post như tớ đây này. Chứ cứ 1 cái :LoveStruc: hay 1 cái :Kiss: lại mất 1 post thì hết *** nó đất còn đâu, hic. Như tớ, muốn khen con nhà NDS lâu rồi mà chả chen vào chỗ nào đc. Mà Bà Tomcon đúng là nhanh chân thật, đặt gạch ngay từ lúc chưa ai biết nó mặt mũi thế nào :Laughing:
    • 686 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

@ MU: Sao mình chẳng có duyên với con SBT nhé, dù là nghía nó rất dài và rất dai...Dần dà mình cũng thấy chơi chứng có chút gì đó duyên với không duyên một số mã nào đấy.:Silly:

Cứ vào SBT, STB, FBT, ACB...là bó chiếu thôi. :Sad:
    Còn CAD, KBC, HCM, SSI...thì kiểu gì cũng ăn. rooling:
    Chị ơi thứ Sáu rồi em vừa phi vào SBT đới, không biết có tý cháo nào không hay lại lên nóc tủ ăn hoa quả :Laughing: