TIN TÀI TRỢ.

Nhà Chứng tầng 33: Nơi hội tụ của các chuyên gia 888 Chứng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 169K Lượt đọc
  • 1.71K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 706 Bài viết

• 1,909 Được cảm ơn

Chúc cả nhà 888 thành công

Hôm nay ngày đẹp lại hợp mệnh, em mạn phép cả nhà mở nhà mới.

Đợt này nhà em có nhiều niềm vui, hy vọng mở nhà mới sẽ mang lại niềm vui chung cho tất cả mọi người

Thông tin nhà cũ mời các bác xem tại đây: http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=385715

P/s: Tuần này em sẽ tập trung time để nghiên cứu và cung cấp thật nhiều thông tin hữu ích đóng góp cho nhà chứng

Cuộc đời chia cho ta những quân bài
    Có người được bài tốt, có người nhận bài xấu
    Không quan trọng kết quả
    Mà quan trọng là cách bạn chơi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 902 Bài viết

• 773 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannq123 Xem bài viết

P/s: Tuần này em sẽ tập trung time để nghiên cứu và cung cấp thật nhiều thông tin hữu ích đóng góp cho nhà chứng
    :Applause::Applause::Applause:
    Chào cả nhà .
    Chúc tất cả bà con tuần này làm ăn phát đạt .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 139 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Em chiếm được mặt tiền rồi. Chúc cả nhà mình đón một tuần mới giao dịch đầy thành công và đẹp như ý muốn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 851 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Tớ làm Gia Cát Dự báo kịch bản tuần tới xem sao nhé:

Thứ 2 -19/10: VNI sẽ tiếp tục giảm, có khả năng giảm xuống dưới 600 point, do ảnh hưởng của thị trường Mỹ rớt xuống dưới mốc 10.000 point, cộng với tâm lý sợ hãi và một phần chưa chốt lời hết ở phiên cuối tuần trước. Nhưng sẽ có những nhà đầu tư dũng cảm vào bắt đáy vào cuối phiên 2 và ATC.

Thứ 3 – 20/10: Mở cửa VN tiếp tục giảm với nhiều mã sàn, nhưngsẽ rất nhiều NĐT vào bắt đáy, chính điều này sẽ tạo nên làn sóng kéo VN đi lên và có thể tăng nhẹ.

Thứ 4 – 21/10: VN mở cửa với sắc xanh, vượt tham chiếu 3 đến 5 point, do tâm lý hưng phấn của các nhà đầu tư và sự kỳ vọng vào kênh chứng khoán. Giá vàng thì tăng liên tục, nhà đất thì vướng quy định về thuế mới ban hành nên hiện tại chứng khoán là kênh đầu tư duy nhất mang lại lợi nhuận cao.

Thứ 5 – 22/10: Thị trường đã thật sự trở lại với tâm lý cực kỳ hưng phấn và ổn định của NĐT, thêm vào nữa là các thông tin khả quan về thị trường, nhà đất, kết quả kinh doanh từ thị trường Mỹ, các kết quả kinh doanh của các doanh nghiệp Việt nam. VN sẽ tăng mạnh và lấy lại được những điểm đã mất từ đầu tuần.

Thứ 6 – 23/10: Đến đây thì các nhà đầu tư cẩn trọng nhất cũng sẽ nhập cuộc. Các cổ phiếu đồng loạt tăng trần. VN sẽ tăng mạnh mẽ, kết thúc một tuần giao dịch đầy cảm hứng.

Nhưng không biết tuần sau tin này có ảnh hưởng gì đến thị trường vịt ngan không đây “Phố Wall chấn động vì bê bối giao dịch nội gián lớn chưa từng có” Nguồn: http://cafef.vn/20091017081523385CA3...ua-tung-co.chn
    menupop

Túm nó lại là gì? Nhà đầu tư nên Buy & Hold, bán ra là mất hàng và phải cover lại hàng giá cao hơn.

P/S: Nếu ai cũng biết trước kịch bản như này thì cần gì phân tích, cần gì TA, FA nhỉ :Laughing::Laughing::Laughing:
    Cuộc đời ngắn tựa gang tay,
    Ngọt ngào không hết đắng cay làm gì
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannq123 Xem bài viết

Đợt này nhà em có nhiều niềm vui, hy vọng mở nhà mới sẽ mang lại niềm vui chung cho tất cả mọi người

Thông tin nhà cũ mời các bác xem tại đây: http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=385715

Cám ơn sự chia sẽ nhiệt tình và bổ ích của em. :LoveStruc:
    Chúc gia đình em hạnh phúc.:LoveStruc:
    Chúc cho cả nhà chứng nhiều may mắn ở tầng mới này! :LoveStruc:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 14 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 679 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Chúc cả nhà đều vui vì chiên chứng :Rose::Laughing::Rose::Laughing::Rose::Laughing: 888 thì vừa đủ thôi :rolleyes:
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,243 Bài viết

• 897 Được cảm ơn

Hú hú, chúc cả nhà một tuần mới vui vẻ, náo nhiệt và ĐẠI THẮNG LỢI:Laughing::Rose:
    Và em lại lang thang- Con dốc xưa không còn người xưa nữa- Lòng chạnh đau dưới xác nắng tàn...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 286 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

E một chỗ ở mặt tiền với ạ
    CHÚC CẢ NHÀ CHỨNG MÌNH MUA ĐÁY BÁN ĐỈNH, LÃI MÃ NÀO CŨNG >30% hehe
    Cần bán đất Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì , SĐCC 5mx8m ( có thể bán diện tích nhỏ hơn là 30m2) giá 31tr/1m2, Cách đầu phố Phan Trọng Tuệ ( đầu phía Giải Phóng- Ngọc Hồi) khoảng 600m. LH: 090219 sáu bốn tám bốn, miễn TG
    • 139 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Bác tuấn ơi, bác có tin gì về SD7 không bác?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 506 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

đặt gạch mặt tiền nào:Battin ey:
    em là mem mới post bài tuy theo nhà mình từ tầng 29:Silly: vào học hỏi, đua đòi kiếm tiền bao zai:Silly:
    chúc cả nhà mình sang tuần thắng lợi:Rose::Rose::Rose:
    Có những con người mới đôi ba tuổi đời. Cuộc sống mới bắt đầu đã cho rằng mình thấu hết.
    Làm được gì? Và đã có gì? Chỉ học đòi thói chê bai.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 286 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, cho em hỏi với ạ:Thinking:

VTO thông báo phát hành thêm cổ phiếu, và Cổ đông sở hữu 01 cổ phần thì được 01 quyền mua. Cứ 03 quyền mua thì được mua thêm 01 cổ phần mới.
    Vậy nếu e đang có 300cp của VTO thì đến lúc nào VTO thông báo phát hành thì e sẽ được mua 100cp với giá 10K/1cp đúng ko ạ? Và e phải làm thế nào để chuyển tiền cho công ty VTO và nhận 100cp kia ạ?Trong thời gian 100cp kia sẽ về tài khoản của em ạ, cái đó tùy thuộc vào mỗi công ty hay có quy định chung ạ???
    Rất mong nhận được câu trả lời từ các anh chị ạ, em cảm ơn nhiều ạ.
    Cần bán đất Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì , SĐCC 5mx8m ( có thể bán diện tích nhỏ hơn là 30m2) giá 31tr/1m2, Cách đầu phố Phan Trọng Tuệ ( đầu phía Giải Phóng- Ngọc Hồi) khoảng 600m. LH: 090219 sáu bốn tám bốn, miễn TG
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,243 Bài viết

• 897 Được cảm ơn

Khả năng là thứ 2 giảm tiếp nhờ:Thinking: Mấy chú T+ 4 của em chuẩn bị lên thớt rùi.
    Và em lại lang thang- Con dốc xưa không còn người xưa nữa- Lòng chạnh đau dưới xác nắng tàn...
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,243 Bài viết

• 897 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibisusu Xem bài viết
    Cả nhà ơi, cho em hỏi với ạ:Thinking:

VTO thông báo phát hành thêm cổ phiếu, và Cổ đông sở hữu 01 cổ phần thì được 01 quyền mua. Cứ 03 quyền mua thì được mua thêm 01 cổ phần mới.
    Vậy nếu e đang có 300cp của VTO thì đến lúc nào VTO thông báo phát hành thì e sẽ được mua 100cp với giá 10K/1cp đúng ko ạ? Và e phải làm thế nào để chuyển tiền cho công ty VTO và nhận 100cp kia ạ?Trong thời gian 100cp kia sẽ về tài khoản của em ạ, cái đó tùy thuộc vào mỗi công ty hay có quy định chung ạ???
    Rất mong nhận được câu trả lời từ các anh chị ạ, em cảm ơn nhiều ạ.
    Cty CK sẽ tự động rút tiền từ TKCK của bạn ra mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaSapNho Xem bài viết
    Chúc cả nhà đều vui vì chiên chứng :Rose::Laughing::Rose::Laughing::Rose::Laughing: 888 thì vừa đủ thôi :rolleyes:
    3 ngày đầu tuần nhà sẽ xây chậm, BSN không phải lo điếc lỗ tai nữa nhe. rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 508 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Em xin 1 gian ở trang đầu nào. Chúc các bố mẹ chiến chứng càng ngày càng thành công.
    QUy2p7
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahong_xanh Xem bài viết
    Bác tuấn ơi, bác có tin gì về SD7 không bác?
    Thứ 2 chị đua lịnh từ xa đấy. Chúc chị em ta cùng may mắn lấy lại những gì bọn chúng đã lấy của mình! :Laughing:
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cabong Xem bài viết
    Khả năng là thứ 2 giảm tiếp nhờ:Thinking: Mấy chú T+ 4 của em chuẩn bị lên thớt rùi.
    Chị nghĩ giảm nhẹ chứ không sâu như thứ 6 vừa rồi. :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 851 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Cuộc đời ngắn tựa gang tay,
    Ngọt ngào không hết đắng cay làm gì
    • 71 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

em xin mot cho mat tien voi a, em theo nha chung nhieu tang lam roi , ma chua dam tham gia y kien, vi o day toan cao thu khong a, chuc ca nha mua day ban dinh
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,457 Bài viết

• 3,671 Được cảm ơn

Cho em hỏi một chút về hai em KLS và VSP ạ?

Em mới tập tành thôi, chưa biết gì cả. Mua hai em này là được phím ạ.